Share how we use sell on ETSY App

Gologinmalta113

## Cách sử dụng ứng dụng Etsy để bán hàng thủ công của bạn

Etsy là một thị trường trực tuyến phổ biến cho hàng thủ công.Nếu bạn là một nhà sản xuất, ứng dụng Etsy có thể là một cách tuyệt vời để tiếp cận khách hàng mới và bán hàng thủ công của bạn.Đây là cách sử dụng ứng dụng Etsy để bán hàng thủ công của bạn:

1. ** Tải xuống ứng dụng Etsy. ** Ứng dụng ETSY có sẵn miễn phí trên App Store và Google Play.
2. ** Tạo tài khoản Etsy. ** Nếu bạn chưa có tài khoản ETSY, bạn sẽ cần tạo một tài khoản trước khi bạn có thể bắt đầu bán.
3. ** Đăng nhập vào tài khoản Etsy của bạn và nhấp vào nút "Bán". ** Điều này sẽ đưa bạn đến bảng điều khiển Etsy Shop của bạn.
4. ** Thêm sản phẩm của bạn vào cửa hàng của bạn. ** Bạn có thể thêm sản phẩm vào cửa hàng của mình bằng cách nhấp vào nút "Thêm danh sách".
5. ** Đặt giá và chi phí vận chuyển của bạn. ** Khi bạn thêm một sản phẩm vào cửa hàng của mình, bạn sẽ cần đặt giá cho sản phẩm và chi phí vận chuyển.
6. ** Quảng cáo sản phẩm của bạn. ** Khi bạn đã thêm sản phẩm của mình vào cửa hàng của mình, bạn sẽ cần quảng bá chúng để mọi người có thể tìm thấy chúng.Bạn có thể quảng bá sản phẩm của mình trên phương tiện truyền thông xã hội, trong blog của bạn và trong các diễn đàn trực tuyến khác.
7. ** Trả lời các yêu cầu của khách hàng. ** Khi khách hàng hỏi về sản phẩm của bạn, bạn sẽ cần trả lời họ kịp thời và chuyên nghiệp.
8. ** Gửi sản phẩm của bạn. ** Khi bạn nhận được đơn đặt hàng, bạn sẽ cần gửi sản phẩm cho khách hàng trong khung thời gian mà bạn đã chỉ định trong chính sách của bạn.

Ứng dụng Etsy là một cách tuyệt vời để bán hàng thủ công của bạn.Thật dễ dàng để sử dụng và nó cho phép bạn tiếp cận đối tượng toàn cầu của khách hàng tiềm năng.

## 5 hashtag ở dạng #

* #etsy
* #HandMade
* #Đồ thủ công
* #SellOnline
* #Etsyapp
=======================================
## How to Use the Etsy App to Sell Your Crafts

Etsy is a popular online marketplace for handmade goods. If you're a maker, the Etsy app can be a great way to reach new customers and sell your crafts. Here's how to use the Etsy app to sell your crafts:

1. **Download the Etsy app.** The Etsy app is available for free on the App Store and Google Play.
2. **Create an Etsy account.** If you don't already have an Etsy account, you'll need to create one before you can start selling.
3. **Log in to your Etsy account and click the "Sell" button.** This will take you to your Etsy shop dashboard.
4. **Add your products to your shop.** You can add products to your shop by clicking the "Add a listing" button.
5. **Set your prices and shipping costs.** When you're adding a product to your shop, you'll need to set a price for the product and a shipping cost.
6. **Promote your products.** Once you've added your products to your shop, you'll need to promote them so that people can find them. You can promote your products on social media, in your blog, and in other online forums.
7. **Respond to customer inquiries.** When customers inquire about your products, you'll need to respond to them promptly and professionally.
8. **Ship your products.** When you receive an order, you'll need to ship the product to the customer within the timeframe that you specified in your shop policies.

The Etsy app is a great way to sell your crafts. It's easy to use and it allows you to reach a global audience of potential customers.

## 5 Hashtags in the form of #

* #etsy
* #HandMade
* #crafts
* #SellOnline
* #Etsyapp

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock