Tips Hướng dẫn cách mua hàng trên Aliexpress ship về Việt Nam + TẶNG coupon 4 USD

ngoclandavid1

#Aliexpress #Shopping #cách mua #ship đến Việt Nam #Coupon ** Hướng dẫn về cách mua hàng trên AliExpress Ship đến Việt Nam + Cung cấp 4 phiếu giảm giá USD **

Aliexpress là một nền tảng mua sắm trực tuyến toàn cầu cung cấp nhiều loại sản phẩm với giá cả phải chăng.Đó là một lựa chọn phổ biến cho người mua hàng từ khắp nơi trên thế giới, bao gồm cả Việt Nam.Tuy nhiên, do các chính sách và quy định vận chuyển khác nhau, có thể khó biết cách mua hàng hóa trên AliExpress và gửi chúng đến Việt Nam.

Bài viết này sẽ cung cấp cho bạn các hướng dẫn từng bước về cách mua hàng hóa trên Aliexpress và gửi chúng đến Việt Nam.Chúng tôi cũng sẽ cung cấp cho bạn một phiếu giảm giá 4 USD mà bạn có thể sử dụng trong lần mua hàng đầu tiên của bạn.

** Bước 1: Tạo tài khoản AliExpress **

Bước đầu tiên là tạo tài khoản AliExpress.Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập trang web AliExpress và nhấp vào liên kết "Đăng ký".Bạn sẽ cần cung cấp địa chỉ email, mật khẩu và một vài chi tiết khác.

** Bước 2: Tìm sản phẩm bạn muốn mua **

Khi bạn đã tạo một tài khoản, bạn có thể bắt đầu duyệt trang web AliExpress để tìm các sản phẩm bạn muốn mua.Bạn có thể sử dụng thanh tìm kiếm để tìm sản phẩm cụ thể hoặc bạn có thể duyệt qua các danh mục khác nhau.

** Bước 3: Thêm sản phẩm vào giỏ hàng của bạn **

Khi bạn đã tìm thấy các sản phẩm bạn muốn mua, bạn có thể thêm chúng vào giỏ hàng của mình.Để làm điều này, nhấp vào nút "Thêm vào giỏ hàng".Bạn có thể tiếp tục mua sắm và thêm sản phẩm vào giỏ hàng của bạn cho đến khi bạn sẵn sàng kiểm tra.

** Bước 4: Chọn phương thức vận chuyển **

Khi bạn đã sẵn sàng để kiểm tra, bạn sẽ cần chọn một phương thức vận chuyển.Aliexpress cung cấp nhiều phương thức vận chuyển, bao gồm vận chuyển miễn phí.Phương thức vận chuyển bạn chọn sẽ ảnh hưởng đến thời gian giao hàng và chi phí.

** Bước 5: Nhập địa chỉ vận chuyển của bạn **

Bạn sẽ cần nhập địa chỉ vận chuyển của mình để Aliexpress có thể gửi đơn đặt hàng cho bạn.Đảm bảo nhập địa chỉ của bạn một cách chính xác, vì điều này sẽ ảnh hưởng đến thời gian giao hàng.

** Bước 6: Trả tiền cho đơn đặt hàng của bạn **

Bạn có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của mình bằng nhiều phương thức khác nhau, bao gồm thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ và PayPal.Khi bạn đã trả tiền cho đơn đặt hàng của mình, AliExpress sẽ gửi nó cho bạn.

** Bước 7: Theo dõi đơn đặt hàng của bạn **

Bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của mình bằng cách truy cập tài khoản Aliexpress của mình và nhấp vào tab "Đơn hàng của tôi".Bạn sẽ có thể thấy trạng thái của đơn đặt hàng của bạn và ngày giao hàng ước tính.

** Đây là phiếu giảm giá 4 USD mà bạn có thể sử dụng trong lần mua đầu tiên của mình: **

** Mã: new4usd **

** 5 hashtag ở dạng #: **

#Aliexpress #Shopping #cách mua #ship đến Việt Nam #Coupon
=======================================
#Aliexpress #Shopping #How to buy #ship to Vietnam #Coupon **Instructions on how to buy goods on Aliexpress ship to Vietnam + Give 4 USD Coupon**

Aliexpress is a global online shopping platform that offers a wide variety of products at affordable prices. It is a popular choice for shoppers from all over the world, including Vietnam. However, due to the different shipping policies and regulations, it can be difficult to know how to buy goods on Aliexpress and ship them to Vietnam.

This article will provide you with step-by-step instructions on how to buy goods on Aliexpress and ship them to Vietnam. We will also provide you with a 4 USD coupon that you can use on your first purchase.

**Step 1: Create an Aliexpress account**

The first step is to create an Aliexpress account. You can do this by visiting the Aliexpress website and clicking on the "Sign Up" link. You will need to provide your email address, password, and a few other details.

**Step 2: Find the products you want to buy**

Once you have created an account, you can start browsing the Aliexpress website to find the products you want to buy. You can use the search bar to find specific products, or you can browse through the different categories.

**Step 3: Add the products to your cart**

Once you have found the products you want to buy, you can add them to your cart. To do this, click on the "Add to Cart" button. You can continue shopping and adding products to your cart until you are ready to check out.

**Step 4: Select a shipping method**

When you are ready to check out, you will need to select a shipping method. Aliexpress offers a variety of shipping methods, including free shipping. The shipping method you choose will affect the delivery time and cost.

**Step 5: Enter your shipping address**

You will need to enter your shipping address so that Aliexpress can ship your order to you. Make sure to enter your address correctly, as this will affect the delivery time.

**Step 6: Pay for your order**

You can pay for your order using a variety of methods, including credit card, debit card, and Paypal. Once you have paid for your order, Aliexpress will ship it to you.

**Step 7: Track your order**

You can track your order by going to your Aliexpress account and clicking on the "My Orders" tab. You will be able to see the status of your order and the estimated delivery date.

**Here is a 4 USD coupon that you can use on your first purchase:**

**CODE: NEW4USD**

**5 hashtags in the form of #:**

#Aliexpress #Shopping #How to buy #ship to Vietnam #Coupon

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock