Ask Hướng dẫn cuối cùng về cách lấy mã pin Google Adsense của bạn bằng Shipito

#Googleadsense #Pin #shipito #Adsensepin #Adsense #google

## Hướng dẫn cuối cùng về cách lấy mã PIN Google AdSense của bạn bằng Shipito

Nếu bạn là nhà xuất bản muốn bắt đầu với Google Adsense, bạn sẽ cần lấy mã PIN từ Google.PIN này là một số duy nhất xác minh danh tính của bạn và cho phép bạn bắt đầu nhận thanh toán từ Google.

Trong bài viết này, chúng tôi sẽ hướng dẫn bạn các bước về cách lấy mã PIN Google Adsense của bạn bằng Shipito.Chúng tôi cũng sẽ cung cấp một số lời khuyên về cách tránh các vấn đề phổ biến.

### Bước 1: Đăng ký Google AdSense

Bước đầu tiên là đăng ký Google Adsense.Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập trang web Google AdSense và nhấp vào nút "Bắt đầu".

Bạn sẽ cần cung cấp một số thông tin cơ bản, chẳng hạn như tên, địa chỉ email và URL trang web của bạn.Bạn cũng sẽ cần phải đồng ý với Điều khoản dịch vụ của Google Adsense.

Khi bạn đã đăng ký, bạn sẽ có thể tạo tài khoản AdSense của mình.Tài khoản này sẽ cho phép bạn quản lý quảng cáo của mình, theo dõi thu nhập của bạn và được trả tiền.

### Bước 2: Xác minh tài khoản của bạn

Trước khi bạn có thể bắt đầu nhận thanh toán từ Google AdSense, bạn cần xác minh tài khoản của mình.Bạn có thể làm điều này bằng cách cung cấp số thẻ tín dụng hoặc bằng cách gửi bưu thiếp đến Google.

Nếu bạn chọn cung cấp số thẻ tín dụng, bạn sẽ cần nhập số trên trang web Google Adsense.Google sau đó sẽ gửi một khoản phí nhỏ cho thẻ của bạn.Bạn sẽ cần nhập mã xác minh được gửi cho bạn để xác minh tài khoản của bạn.

Nếu bạn chọn gửi bưu thiếp, bạn sẽ cần in mã xác minh từ trang web Google Adsense.Sau đó, bạn sẽ cần gửi mã đến Google.Khi Google nhận được bưu thiếp của bạn, họ sẽ xác minh tài khoản của bạn và gửi cho bạn một mã PIN.

### Bước 3: Lấy mã pin của bạn từ Shipito

Khi bạn đã xác minh tài khoản của mình, bạn sẽ cần lấy mã PIN của mình từ Shipito.Shipito là một công ty vận chuyển có thể giúp bạn lấy mã PIN của mình từ Google.

Để bắt đầu, bạn sẽ cần tạo một tài khoản Shipito.Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập trang web Shipito và nhấp vào nút "Tạo tài khoản".

Khi bạn đã tạo một tài khoản, bạn sẽ cần cung cấp một số thông tin cơ bản, chẳng hạn như tên, địa chỉ và số điện thoại của bạn.Bạn cũng sẽ cần chọn một phương thức vận chuyển.

Shipito sau đó sẽ gửi mã PIN của bạn đến địa chỉ bạn đã cung cấp.Bạn sẽ cần nhập mã PIN này trên trang web Google AdSense để kích hoạt tài khoản của bạn.

### Bước 4: Kích hoạt tài khoản của bạn

Khi bạn đã nhận được mã PIN của mình, bạn có thể kích hoạt tài khoản Google AdSense của mình.Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập trang web Google AdSense và nhấp vào nút "Kích hoạt".

Sau đó, bạn sẽ cần nhập mã PIN của mình và nhấp vào nút "Kích hoạt".Tài khoản của bạn sẽ được kích hoạt và bạn sẽ có thể bắt đầu nhận thanh toán từ Google Adsense.

### Bước 5: Tránh các vấn đề phổ biến

Dưới đây là một số lời khuyên về cách tránh các vấn đề phổ biến khi nhận mã PIN Google Adsense của bạn bằng Shipito:

* Đảm bảo bạn cung cấp thông tin chính xác khi bạn đăng ký Google Adsense.Điều này bao gồm tên của bạn, địa chỉ email và URL trang web.
* Xác minh tài khoản của bạn càng sớm càng tốt.Điều này sẽ cho phép bạn bắt đầu nhận các khoản thanh toán từ Google AdSense càng sớm càng tốt.
* Lấy mã pin của bạn từ Shipito càng sớm càng tốt.Điều này sẽ đảm bảo rằng bạn không phải đợi lâu hơn mức cần thiết để kích hoạt tài khoản của mình.
* Kiên nhẫn.Có thể mất vài ngày để Google xác minh tài khoản của bạn và gửi mã PIN của bạn.

Bằng cách làm theo các mẹo này, bạn có thể tránh được các vấn đề phổ biến và nhận mã PIN Google Adsense của mình bằng Shipito càng nhanh càng tốt.

### 5 hashtag ở dạng#

* #google Adsense
* #GHIM
* #shipito
* #Adsensepin
* #Quảng cáo
=======================================
#Googleadsense #Pin #shipito #Adsensepin #Adsense #google

## The Final Instructions on How to Get Your Google Adsense PIN by Shipito

If you're a publisher who wants to get started with Google AdSense, you'll need to get a PIN from Google. This PIN is a unique number that verifies your identity and allows you to start receiving payments from Google.

In this article, we'll walk you through the steps on how to get your Google Adsense PIN by Shipito. We'll also provide some tips on how to avoid common problems.

### Step 1: Sign up for Google AdSense

The first step is to sign up for Google AdSense. You can do this by visiting the Google AdSense website and clicking the "Get Started" button.

You'll need to provide some basic information, such as your name, email address, and website URL. You'll also need to agree to the Google AdSense terms of service.

Once you've signed up, you'll be able to create your AdSense account. This account will allow you to manage your ads, track your earnings, and get paid.

### Step 2: Verify your account

Before you can start receiving payments from Google AdSense, you need to verify your account. You can do this by either providing a credit card number or by sending a postcard to Google.

If you choose to provide a credit card number, you'll need to enter the number on the Google AdSense website. Google will then send a small charge to your card. You'll need to enter the verification code that's sent to you in order to verify your account.

If you choose to send a postcard, you'll need to print out a verification code from the Google AdSense website. You'll then need to mail the code to Google. Once Google receives your postcard, they'll verify your account and send you a PIN.

### Step 3: Get your PIN from Shipito

Once you've verified your account, you'll need to get your PIN from Shipito. Shipito is a shipping company that can help you get your PIN from Google.

To get started, you'll need to create a Shipito account. You can do this by visiting the Shipito website and clicking the "Create an Account" button.

Once you've created an account, you'll need to provide some basic information, such as your name, address, and phone number. You'll also need to select a shipping method.

Shipito will then send your PIN to the address you provided. You'll need to enter this PIN on the Google AdSense website in order to activate your account.

### Step 4: Activate your account

Once you've received your PIN, you can activate your Google AdSense account. You can do this by visiting the Google AdSense website and clicking the "Activate" button.

You'll then need to enter your PIN and click the "Activate" button. Your account will be activated and you'll be able to start receiving payments from Google AdSense.

### Step 5: Avoid common problems

Here are some tips on how to avoid common problems when getting your Google Adsense PIN by Shipito:

* Make sure you provide accurate information when you sign up for Google AdSense. This includes your name, email address, and website URL.
* Verify your account as soon as possible. This will allow you to start receiving payments from Google AdSense as soon as possible.
* Get your PIN from Shipito as soon as possible. This will ensure that you don't have to wait any longer than necessary to activate your account.
* Be patient. It can take a few days for Google to verify your account and send you your PIN.

By following these tips, you can avoid common problems and get your Google Adsense PIN by Shipito as quickly as possible.

### 5 Hashtags in the form of #

* #Googleadsense
* #Pin
* #shipito
* #Adsensepin
* #Adsense

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock