News Hướng dẫn đăng ký tham gia mua token CKB trong đợt mở bán token của Nervos trên sàn Coinlist

dathao3030

** Cách đăng ký để mua mã thông báo CKB khi mở các mã thông báo của Nervos trên sàn đồng phạm **

** 1.Tạo tài khoản Coinlist **

Bước đầu tiên là tạo tài khoản Coinlist.Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập trang web Coinlist và nhấp vào nút "Tạo tài khoản".Bạn sẽ cần cung cấp địa chỉ email, mật khẩu và tên đầy đủ.Bạn cũng sẽ cần xác minh địa chỉ email của mình bằng cách nhấp vào liên kết được gửi cho bạn.

** 2.Xác minh danh tính của bạn **

Khi bạn đã tạo tài khoản của mình, bạn sẽ cần xác minh danh tính của mình.Bạn có thể làm điều này bằng cách cung cấp ID do chính phủ cấp và selfie do chính phủ cấp.Coinlist sẽ sử dụng thông tin này để xác minh rằng bạn là người bạn nói bạn là.

** 3.Tiền gửi **

Trước khi bạn có thể mua mã thông báo CKB, bạn sẽ cần gửi tiền vào tài khoản Coinlist của mình.Bạn có thể làm điều này bằng cách chuyển tiền từ một trao đổi tiền điện tử khác hoặc bằng cách sử dụng chuyển khoản ngân hàng.

**4.Mua mã thông báo CKB **

Khi bạn có tiền trong tài khoản Coinlist của mình, bạn có thể mua mã thông báo CKB.Để làm điều này, chỉ cần nhấp vào tab "Giao dịch" và chọn CKB từ danh sách các loại tiền điện tử.Sau đó, bạn sẽ có thể nhập số lượng mã thông báo CKB mà bạn muốn mua và giá mà bạn sẵn sàng trả.

** 5.Bán mã thông báo CKB **

Khi bạn đã mua mã thông báo CKB, bạn có thể bán chúng bất cứ lúc nào.Để làm điều này, chỉ cần nhấp vào tab "Giao dịch" và chọn CKB từ danh sách các loại tiền điện tử.Sau đó, bạn sẽ có thể nhập số lượng mã thông báo CKB mà bạn muốn bán và giá mà bạn sẵn sàng chấp nhận.

** Dưới đây là 5 hashtag mà bạn có thể sử dụng cho bài viết này: **

* #nervos
* #Ckb
* #CoInlist
* #cryptocurrency
* #thương mại
=======================================
**How to register to buy CKB token in the opening of Nervos's tokens on the Coinlist floor**

**1. Create a Coinlist account**

The first step is to create a Coinlist account. You can do this by visiting the Coinlist website and clicking on the "Create an Account" button. You will need to provide your email address, password, and full name. You will also need to verify your email address by clicking on the link that is sent to you.

**2. Verify your identity**

Once you have created your account, you will need to verify your identity. You can do this by providing your government-issued ID and a selfie. Coinlist will use this information to verify that you are who you say you are.

**3. Deposit funds**

Before you can buy CKB tokens, you will need to deposit funds into your Coinlist account. You can do this by transferring funds from another cryptocurrency exchange or by using a bank transfer.

**4. Buy CKB tokens**

Once you have funds in your Coinlist account, you can buy CKB tokens. To do this, simply click on the "Trade" tab and select CKB from the list of cryptocurrencies. You will then be able to enter the amount of CKB tokens that you want to buy and the price that you are willing to pay.

**5. Sell CKB tokens**

Once you have bought CKB tokens, you can sell them at any time. To do this, simply click on the "Trade" tab and select CKB from the list of cryptocurrencies. You will then be able to enter the amount of CKB tokens that you want to sell and the price that you are willing to accept.

**Here are 5 hashtags that you can use for this article:**

* #nervos
* #Ckb
* #CoInlist
* #cryptocurrency
* #trading

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock