Ask Hướng dẫn đầy đủ để kiếm tiền từ tên miền phụ của bạn với Google AdSense

Proxyudp10

### Cách kiếm tiền từ tên miền phụ của bạn với Google AdSense

Bạn có tên miền phụ mà bạn không sử dụng không?Nếu vậy, bạn có thể bỏ lỡ một cơ hội tuyệt vời để kiếm thêm một số tiền.Bằng cách thêm Google AdSense vào tên miền phụ của bạn, bạn có thể bắt đầu hiển thị quảng cáo trên trang web của mình và kiếm tiền bất cứ khi nào ai đó nhấp vào quảng cáo.

Trong hướng dẫn này, tôi sẽ chỉ cho bạn cách thiết lập Google AdSense trên tên miền phụ của bạn chỉ trong một vài bước đơn giản.

** Bước 1: Tạo tài khoản Google AdSense **

Bước đầu tiên là tạo tài khoản Google AdSense.Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập trang web Google AdSense và nhấp vào nút "Tạo tài khoản".

Khi bạn đã tạo một tài khoản, bạn sẽ cần xác minh địa chỉ email của mình.Sau khi địa chỉ email của bạn đã được xác minh, bạn sẽ có thể bắt đầu tạo các đơn vị quảng cáo.

** Bước 2: Tạo một đơn vị quảng cáo **

Một đơn vị quảng cáo là một đoạn mã mà bạn có thể thêm vào trang web của mình để hiển thị quảng cáo.Để tạo một đơn vị quảng cáo, hãy truy cập tab "Đơn vị quảng cáo" trong tài khoản Google AdSense của bạn và nhấp vào nút "Tạo đơn vị quảng cáo".

Bạn sẽ cần chọn kích thước cho đơn vị quảng cáo của mình và chọn loại quảng cáo mà bạn muốn hiển thị.Bạn cũng có thể chọn nhắm mục tiêu quảng cáo của mình đến đối tượng cụ thể.

Khi bạn đã tạo một đơn vị quảng cáo, bạn sẽ được cung cấp một đoạn mã mà bạn có thể thêm vào trang web của mình.

** Bước 3: Thêm mã đơn vị quảng cáo vào trang web của bạn **

Để thêm mã đơn vị quảng cáo vào trang web của bạn, chỉ cần sao chép và dán mã vào tiêu đề hoặc chân trang của trang web của bạn.

** Bước 4: Kiếm tiền từ tên miền phụ của bạn **

Khi bạn đã thêm mã đơn vị quảng cáo vào trang web của mình, bạn sẽ bắt đầu kiếm tiền bất cứ khi nào ai đó nhấp vào quảng cáo.Bạn có thể theo dõi thu nhập của mình trong tài khoản Google AdSense của mình.

** Bước 5: Tối ưu hóa quảng cáo của bạn để thu nhập tối đa **

Có một vài điều bạn có thể làm để tối ưu hóa quảng cáo của mình để thu nhập tối đa.

*** Nhắm mục tiêu quảng cáo của bạn đến đúng đối tượng. ** Quảng cáo của bạn càng phù hợp với khách truy cập của bạn, họ càng có nhiều khả năng nhấp vào chúng.
*** Sử dụng hình ảnh và văn bản chất lượng cao. ** Quảng cáo có hình ảnh và văn bản chất lượng cao có nhiều khả năng thu hút các nhấp chuột.
*** Đặt quảng cáo của bạn ở các vị trí chiến lược. ** Quảng cáo được đặt ở các vị trí chiến lược có nhiều khả năng được nhìn thấy và nhấp vào.

Bằng cách làm theo các mẹo này, bạn có thể tối đa hóa thu nhập của mình từ tên miền phụ của mình với Google Adsense.

### 5 hashtag ở dạng#

* #google Adsense
* #Kiếm tiền trực tuyến
* #subdomainname
* #Affiliatemarketing
* #OnlineBusiness
=======================================
### How to Make Money from Your Subdomain Name with Google AdSense

Do you have a subdomain name that you're not using? If so, you could be missing out on a great opportunity to make some extra money. By adding Google AdSense to your subdomain, you can start displaying ads on your site and earning money whenever someone clicks on an ad.

In this guide, I'll show you how to set up Google AdSense on your subdomain in just a few simple steps.

**Step 1: Create a Google AdSense account**

The first step is to create a Google AdSense account. You can do this by visiting the Google AdSense website and clicking the "Create an Account" button.

Once you've created an account, you'll need to verify your email address. After your email address has been verified, you'll be able to start creating ad units.

**Step 2: Create an ad unit**

An ad unit is a piece of code that you can add to your website to display ads. To create an ad unit, go to the "Ad Units" tab in your Google AdSense account and click the "Create an Ad Unit" button.

You'll need to choose a size for your ad unit and select the type of ads that you want to display. You can also choose to target your ads to specific audiences.

Once you've created an ad unit, you'll be given a piece of code that you can add to your website.

**Step 3: Add the ad unit code to your website**

To add the ad unit code to your website, simply copy and paste the code into the header or footer of your website.

**Step 4: Monetize your subdomain**

Once you've added the ad unit code to your website, you'll start earning money whenever someone clicks on an ad. You can track your earnings in your Google AdSense account.

**Step 5: Optimize your ads for maximum earnings**

There are a few things you can do to optimize your ads for maximum earnings.

* **Target your ads to the right audience.** The more relevant your ads are to your visitors, the more likely they are to click on them.
* **Use high-quality images and text.** Ads with high-quality images and text are more likely to attract clicks.
* **Place your ads in strategic locations.** Ads that are placed in strategic locations are more likely to be seen and clicked on.

By following these tips, you can maximize your earnings from your subdomain name with Google AdSense.

### 5 Hashtags in the form of #

* #Googleadsense
* #MakeMoneyOnline
* #subdomainname
* #Affiliatemarketing
* #OnlineBusiness

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock