Tips Hướng dẫn mua hàng trên AMAZON thanh toán qua combini,lawson,.... ở Nhật Bản chi tiết dễ hiểu nhất

happyduck981

#AmazonPay #ConvenIencestore #Japan #PaymentMethod #Shopping

** Hướng dẫn mua hàng trên Amazon Pay qua Combini, Lawson, ... tại Nhật Bản **

Amazon Pay là một phương thức thanh toán cho phép bạn sử dụng tài khoản Amazon của mình để thanh toán cho hàng hóa và dịch vụ tại các nhà bán lẻ tham gia tại Nhật Bản.Bạn có thể sử dụng Amazon Pay tại hơn 100.000 cửa hàng, bao gồm các cửa hàng tiện lợi, cửa hàng bách hóa và nhà bán lẻ trực tuyến.

Để sử dụng Amazon Pay, trước tiên bạn phải có tài khoản Amazon.Khi bạn có tài khoản Amazon, bạn có thể thêm thẻ tín dụng hoặc thẻ ghi nợ vào tài khoản của mình.Sau đó, bạn có thể sử dụng Amazon Pay tại bất kỳ nhà bán lẻ tham gia nào chấp nhận Amazon Pay.

Để mua hàng trên Amazon Pay qua Combini, Lawson, ... Tại Nhật Bản, hãy làm theo các bước sau:

1. ** Chọn phương thức thanh toán thanh toán Amazon khi thanh toán. ** Khi bạn đang kiểm tra tại một nhà bán lẻ tham gia, bạn sẽ thấy tùy chọn để chọn Amazon Pay.Nhấp vào nút trả tiền Amazon để tiếp tục.
2. ** Đăng nhập vào tài khoản Amazon của bạn. ** Bạn sẽ được nhắc đăng nhập vào tài khoản Amazon của mình.Nhập địa chỉ email và mật khẩu của bạn và nhấp vào nút "Đăng nhập".
3. ** Chọn phương thức thanh toán của bạn. ** Bạn sẽ được yêu cầu chọn phương thức thanh toán của mình.Chọn thẻ tín dụng hoặc thẻ ghi nợ mà bạn muốn sử dụng để thanh toán cho giao dịch mua của mình.
4. ** Xác nhận mua hàng của bạn. ** Nhấp vào nút "Đặt hàng" để xác nhận mua hàng của bạn.

Bạn sẽ nhận được một email xác nhận từ Amazon Pay.Bạn cũng có thể theo dõi đơn đặt hàng của mình trong tài khoản Amazon của bạn.

** Lợi ích của việc sử dụng Amazon Pay **

Có một số lợi ích khi sử dụng Amazon Pay, bao gồm:

*** Thuận tiện: ** Bạn có thể sử dụng Amazon Pay tại hơn 100.000 cửa hàng ở Nhật Bản.
*** Bảo mật: ** Amazon Pay sử dụng các biện pháp bảo mật tương tự như Amazon.com, vì vậy thông tin của bạn an toàn.
*** Tốc độ: ** Amazon Pay là một cách nhanh chóng và dễ dàng để thanh toán cho các giao dịch mua của bạn.
*** Đơn giản: ** Bạn có thể sử dụng Amazon Pay mà không phải tạo tài khoản mới.

** Cách sử dụng Amazon Pay với Combini, Lawson, ... **

Để sử dụng Amazon Pay với Combini, Lawson, ..., Thực hiện theo các bước sau:

1. ** Chọn phương thức thanh toán thanh toán Amazon khi thanh toán. ** Khi bạn đang kiểm tra tại một nhà bán lẻ tham gia, bạn sẽ thấy tùy chọn để chọn Amazon Pay.Nhấp vào nút trả tiền Amazon để tiếp tục.
2. ** Đăng nhập vào tài khoản Amazon của bạn. ** Bạn sẽ được nhắc đăng nhập vào tài khoản Amazon của mình.Nhập địa chỉ email và mật khẩu của bạn và nhấp vào nút "Đăng nhập".
3. ** Chọn phương thức thanh toán của bạn. ** Bạn sẽ được yêu cầu chọn phương thức thanh toán của mình.Chọn thẻ tín dụng hoặc thẻ ghi nợ mà bạn muốn sử dụng để thanh toán cho giao dịch mua của mình.
4. ** Xác nhận mua hàng của bạn. ** Nhấp vào nút "Đặt hàng" để xác nhận mua hàng của bạn.

Bạn sẽ nhận được một email xác nhận từ Amazon Pay.Bạn cũng có thể theo dõi đơn đặt hàng của mình trong tài khoản Amazon của bạn.

** Hashtags: **

* #AmazonPay
* #cửa hàng tiện dụng
* #Nhật Bản
* #PaymentMethod
* #mua sắm
=======================================
#AmazonPay #ConvenIencestore #Japan #PaymentMethod #Shopping

**Instructions for buying goods on Amazon pay via Combini, Lawson, ... in Japan**

Amazon Pay is a payment method that allows you to use your Amazon account to pay for goods and services at participating retailers in Japan. You can use Amazon Pay at over 100,000 stores, including convenience stores, department stores, and online retailers.

To use Amazon Pay, you must first have an Amazon account. Once you have an Amazon account, you can add your credit card or debit card to your account. You can then use Amazon Pay at any participating retailer that accepts Amazon Pay.

To buy goods on Amazon pay via Combini, Lawson, ... in Japan, follow these steps:

1. **Select the Amazon Pay payment method at checkout.** When you are checking out at a participating retailer, you will see the option to select Amazon Pay. Click on the Amazon Pay button to continue.
2. **Log in to your Amazon account.** You will be prompted to log in to your Amazon account. Enter your email address and password and click on the "Sign In" button.
3. **Select your payment method.** You will be asked to select your payment method. Choose the credit card or debit card that you want to use to pay for your purchase.
4. **Confirm your purchase.** Click on the "Place Order" button to confirm your purchase.

You will receive a confirmation email from Amazon Pay. You can also track your order in your Amazon account.

**Benefits of using Amazon Pay**

There are a number of benefits to using Amazon Pay, including:

* **Convenience:** You can use Amazon Pay at over 100,000 stores in Japan.
* **Security:** Amazon Pay uses the same security measures as Amazon.com, so your information is safe.
* **Speed:** Amazon Pay is a fast and easy way to pay for your purchases.
* **Simplicity:** You can use Amazon Pay without having to create a new account.

**How to use Amazon Pay with Combini, Lawson, ...**

To use Amazon Pay with Combini, Lawson, ..., follow these steps:

1. **Select the Amazon Pay payment method at checkout.** When you are checking out at a participating retailer, you will see the option to select Amazon Pay. Click on the Amazon Pay button to continue.
2. **Log in to your Amazon account.** You will be prompted to log in to your Amazon account. Enter your email address and password and click on the "Sign In" button.
3. **Select your payment method.** You will be asked to select your payment method. Choose the credit card or debit card that you want to use to pay for your purchase.
4. **Confirm your purchase.** Click on the "Place Order" button to confirm your purchase.

You will receive a confirmation email from Amazon Pay. You can also track your order in your Amazon account.

**Hashtags:**

* #AmazonPay
* #ConvenIencestore
* #Japan
* #PaymentMethod
* #Shopping

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock