Ask Hướng dẫn mua thẻ quà tặng Amazon

Kameleonheule19

### Hướng dẫn mua Thẻ quà tặng Amazon

#AmazongiftCards #GiftCards #Amazon #HowToBuyGiftCards

** 1.Chọn thiết kế thẻ quà tặng **

Khi bạn đã sẵn sàng để mua thẻ quà tặng Amazon, trước tiên bạn sẽ cần chọn một thiết kế.Amazon cung cấp nhiều thiết kế thẻ quà tặng để lựa chọn, bao gồm thiết kế theo mùa, thiết kế kỳ nghỉ và thiết kế chung.Bạn cũng có thể chọn cá nhân hóa thẻ quà tặng của mình bằng một tin nhắn.

** 2.Chọn số lượng thẻ quà tặng của bạn **

Tiếp theo, bạn sẽ cần chọn số lượng thẻ quà tặng của mình.Thẻ quà tặng Amazon có sẵn trong các mệnh giá từ $ 5 đến $ 2.000.Bạn cũng có thể chọn để tạo số tiền thẻ quà tặng tùy chỉnh.

** 3.Nhập địa chỉ email của người nhận **

Khi bạn đã chọn một thiết kế và số tiền cho thẻ quà tặng của mình, bạn sẽ cần nhập địa chỉ email của người nhận.Amazon sẽ gửi thẻ quà tặng đến địa chỉ email của người nhận.

**4.Chọn một phương thức giao hàng **

Bạn có thể chọn giao thẻ quà tặng của bạn ngay lập tức hoặc gửi nó vào một ngày sau đó.Nếu bạn chọn giao thẻ quà tặng ngay lập tức, Amazon sẽ gửi thẻ quà tặng đến địa chỉ email của người nhận.Nếu bạn chọn gửi thẻ quà tặng vào một ngày sau đó, Amazon sẽ gửi cho bạn một thông báo khi thẻ quà tặng đã sẵn sàng để được gửi.

** 5.Xem lại đơn đặt hàng của bạn và hoàn thành giao dịch mua của bạn **

Khi bạn đã chọn phương thức phân phối, bạn sẽ có thể xem lại đơn đặt hàng của mình.Bạn cũng có thể thêm một tin nhắn vào thẻ quà tặng của bạn.Khi bạn hài lòng với đơn đặt hàng của mình, bạn có thể nhấp vào "Mua hàng hoàn chỉnh" để hoàn tất giao dịch mua.

** Thẻ quà tặng Amazon của bạn sẽ được gửi đến địa chỉ email của người nhận.Người nhận sau đó có thể sử dụng thẻ quà tặng để mua bất cứ thứ gì họ muốn từ Amazon.com. **
=======================================
### Instructions for buying Amazon gift cards

#AmazongiftCards #GiftCards #Amazon #HowToBuyGiftCards

**1. Choose a gift card design**

When you're ready to buy an Amazon gift card, you'll first need to choose a design. Amazon offers a variety of gift card designs to choose from, including seasonal designs, holiday designs, and general designs. You can also choose to personalize your gift card with a message.

**2. Select the amount of your gift card**

Next, you'll need to select the amount of your gift card. Amazon gift cards are available in denominations ranging from $5 to $2,000. You can also choose to create a custom gift card amount.

**3. Enter the recipient's email address**

Once you've selected a design and amount for your gift card, you'll need to enter the recipient's email address. Amazon will send the gift card to the recipient's email address.

**4. Choose a delivery method**

You can choose to have your gift card delivered immediately or have it sent at a later date. If you choose to have the gift card delivered immediately, Amazon will send the gift card to the recipient's email address. If you choose to have the gift card sent at a later date, Amazon will send you a notification when the gift card is ready to be sent.

**5. Review your order and complete your purchase**

Once you've selected a delivery method, you'll be able to review your order. You can also add a message to your gift card. Once you're satisfied with your order, you can click "Complete purchase" to finish your purchase.

**Your Amazon gift card will be sent to the recipient's email address. The recipient can then use the gift card to purchase anything they want from Amazon.com.**

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock