News Hướng dẫn tham gia IDO YIELDLY trên TrustSwap

..

** Hướng dẫn tham gia IDO năng suất trên TrustSwap **

Năng suất là một nền tảng tài chính phi tập trung (DEFI) cho phép người dùng kiếm được phần thưởng bằng cách đặt các mã thông báo YLDY của họ.Nền tảng này cũng cung cấp một nền tảng cung cấp phi tập trung ban đầu (IDO), cho phép các dự án mới tăng vốn bằng cách bán mã thông báo của họ cho công chúng.

Trong hướng dẫn này, chúng tôi sẽ chỉ cho bạn cách tham gia IDO của năng suất trên TrustSwap.

** Bước 1: Tạo tài khoản TrustSwap **

Bước đầu tiên là tạo một tài khoản TrustSwap.Để làm điều này, hãy truy cập trang web TrustSwap và nhấp vào nút "Tạo tài khoản".

Bạn sẽ cần cung cấp địa chỉ email của bạn và tạo mật khẩu.Bạn cũng sẽ cần xác minh địa chỉ email của bạn.

** Bước 2: Tài trợ cho tài khoản tin cậy của bạn **

Khi bạn đã tạo tài khoản TrustSwap của mình, bạn sẽ cần tài trợ cho nó bằng tiền điện tử.Bạn có thể làm điều này bằng cách chuyển tiền điện tử từ một trao đổi hoặc ví tiền điện tử khác.

** Bước 3: Kết nối tài khoản TrustSwap của bạn với Metamask **

Năng suất là một nền tảng dựa trên Ethereum, vì vậy bạn sẽ cần kết nối tài khoản TrustSwap của mình với ví Ethereum.Chúng tôi khuyên bạn nên sử dụng Metamask.

Để kết nối tài khoản TrustSwap của bạn với Metamask, hãy nhấp vào nút "Kết nối ví" ở góc trên cùng bên phải của trang web TrustSwap.

Sau đó, bạn sẽ được nhắc chọn ví metamask của bạn.Khi bạn đã chọn ví của mình, bạn sẽ được kết nối với TrustSwap.

** Bước 4: Tham gia IDO **

Khi bạn đã kết nối tài khoản TrustSwap của mình với Metamask, bạn có thể tham gia IDO của Gelly.

Để làm điều này, hãy truy cập trang web năng suất và nhấp vào tab "IDO".

Sau đó, bạn sẽ có thể xem các chi tiết của IDO, bao gồm giá mã thông báo và thời gian bắt đầu.

Để tham gia IDO, bạn sẽ cần nhập số lượng mã thông báo YLDY mà bạn muốn mua.Bạn cũng sẽ cần cung cấp địa chỉ Metamask của bạn.

Khi bạn đã nhập chi tiết của mình, nhấp vào nút "Tham gia".

Sau đó, bạn sẽ được nhập vào một hàng đợi để tham gia IDO.Nếu bạn thành công, bạn sẽ nhận được mã thông báo trong ví Metamask của bạn.

**Phần kết luận**

Hướng dẫn này đã chỉ cho bạn cách tham gia IDO của năng suất trên TrustSwap.Bằng cách làm theo các bước này, bạn có thể dễ dàng tham gia vào dự án mới thú vị này.

** Hashtags: **

#
#TÔI LÀM
#TrustSwap
#Defi
#crypto
=======================================
#Yieldly #IDO #TrustSwap #Defi #crypto

**Guide to Join IDO Yieldly on Trustswap**

Yieldly is a decentralized finance (DeFi) platform that allows users to earn rewards by staking their YLDY tokens. The platform also offers an Initial Decentralized Offering (IDO) platform, which allows new projects to raise capital by selling their tokens to the public.

In this guide, we will show you how to join the IDO of Yieldly on Trustswap.

**Step 1: Create a Trustswap account**

The first step is to create a Trustswap account. To do this, visit the Trustswap website and click on the "Create an Account" button.

You will need to provide your email address and create a password. You will also need to verify your email address.

**Step 2: Fund your Trustswap account**

Once you have created your Trustswap account, you will need to fund it with cryptocurrency. You can do this by transferring cryptocurrency from another cryptocurrency exchange or wallet.

**Step 3: Connect your Trustswap account to MetaMask**

Yieldly is a Ethereum-based platform, so you will need to connect your Trustswap account to a Ethereum wallet. We recommend using MetaMask.

To connect your Trustswap account to MetaMask, click on the "Connect Wallet" button in the top right corner of the Trustswap website.

You will then be prompted to select your MetaMask wallet. Once you have selected your wallet, you will be connected to Trustswap.

**Step 4: Join the IDO**

Once you have connected your Trustswap account to MetaMask, you can join the IDO of Yieldly.

To do this, go to the Yieldly website and click on the "IDO" tab.

You will then be able to see the details of the IDO, including the token price and the start time.

To participate in the IDO, you will need to enter the amount of YLDY tokens that you want to purchase. You will also need to provide your MetaMask address.

Once you have entered your details, click on the "Participate" button.

You will then be entered into a queue to participate in the IDO. If you are successful, you will receive your tokens in your MetaMask wallet.

**Conclusion**

This guide has shown you how to join the IDO of Yieldly on Trustswap. By following these steps, you can easily participate in this exciting new project.

**Hashtags:**

#Yieldly
#IDO
#TrustSwap
#Defi
#crypto

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock