Ask Hướng dẫn từng bước để thay đổi địa chỉ thanh toán Google AdSense của bạn mà không mất thu nhập của bạn

Proxy302USER31

## Cách thay đổi địa chỉ thanh toán Google AdSense của bạn mà không mất thu nhập

1. ** Đăng nhập vào tài khoản AdSense của bạn. ** Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập trang web AdSense và nhấp vào liên kết "Đăng nhập" ở góc trên cùng bên phải.
2. ** Nhấp vào tab "Thanh toán". ** Tab này được đặt trong thanh điều hướng hàng đầu.
3. ** Nhấp vào liên kết "Phương thức thanh toán". ** Liên kết này được đặt trong thanh bên trái.
4. ** Nhấp vào liên kết "Thêm một phương thức thanh toán mới". ** Liên kết này được đặt ở cuối trang.
5. ** Nhập thông tin thanh toán mới của bạn. ** Điều này bao gồm tên, địa chỉ và chi tiết phương thức thanh toán của bạn.
6. ** Nhấp vào nút "Lưu". **

Thông tin thanh toán mới của bạn sẽ được lưu và bạn sẽ bắt đầu nhận thanh toán cho địa chỉ mới của mình.

** Lưu ý: ** Nếu bạn đang thay đổi địa chỉ thanh toán của mình lần đầu tiên, bạn có thể cần xác minh địa chỉ mới của mình bằng cách nhập mã sẽ được gửi cho bạn qua thư.

** Dưới đây là một số mẹo bổ sung để thay đổi địa chỉ thanh toán Google AdSense của bạn: **

* Đảm bảo rằng bạn nhập thông tin thanh toán mới của bạn một cách chính xác.Nếu bạn mắc lỗi, bạn có thể không nhận được thanh toán của mình hoặc bạn có thể phải cập nhật lại thông tin của mình.
* Nếu bạn đang thay đổi địa chỉ thanh toán vì bạn đang di chuyển, hãy đảm bảo cập nhật địa chỉ của bạn với ngân hàng của bạn và các tổ chức tài chính khác.
* Nếu bạn đang thay đổi địa chỉ thanh toán của mình vì bạn không còn sống ở Hoa Kỳ, bạn có thể cần cung cấp thêm tài liệu để xác minh địa chỉ mới của bạn.

** Hashtags: **

* #google Adsense
* #Payments
* #Thay đổi địa chỉ
* #Làm cách nào để
* #google
=======================================
## How to Change Your Google AdSense Payment Address Without Losing Income

1. **Log in to your AdSense account.** You can do this by visiting the AdSense website and clicking on the "Sign in" link in the top right corner.
2. **Click on the "Payments" tab.** This tab is located in the top navigation bar.
3. **Click on the "Payment methods" link.** This link is located in the left-hand sidebar.
4. **Click on the "Add a new payment method" link.** This link is located at the bottom of the page.
5. **Enter your new payment information.** This includes your name, address, and payment method details.
6. **Click on the "Save" button.**

Your new payment information will be saved and you will start receiving payments to your new address.

**Note:** If you are changing your payment address for the first time, you may need to verify your new address by entering a code that will be sent to you by mail.

**Here are some additional tips for changing your Google AdSense payment address:**

* Make sure that you enter your new payment information correctly. If you make a mistake, you may not receive your payments or you may have to update your information again.
* If you are changing your payment address because you are moving, make sure to update your address with your bank and other financial institutions as well.
* If you are changing your payment address because you are no longer living in the United States, you may need to provide additional documentation to verify your new address.

**Hashtags:**

* #Googleadsense
* #Payments
* #AddressChange
* #howto
* #google

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock