Ask Hướng dẫn từng bước để thiết lập các khảo sát của Google trên trang web của bạn

ProXHTTP002

** Hướng dẫn từng bước để thiết lập các khảo sát của Google trên trang web của bạn **

Các cuộc khảo sát của Google là một cách tuyệt vời để nhận phản hồi từ khách hàng hoặc khách truy cập trang web của bạn.Chúng dễ dàng thiết lập và sử dụng, và bạn có thể nhanh chóng nhận được kết quả.

Trong hướng dẫn này, tôi sẽ chỉ cho bạn cách thiết lập khảo sát Google trên trang web của bạn chỉ trong vài phút.

** 1.Tạo tài khoản Google **

Nếu bạn chưa có tài khoản Google, bạn sẽ cần tạo một tài khoản.Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập trang đăng ký Google.

** 2.Truy cập vào các biểu mẫu của Google **

Khi bạn đã đăng nhập vào tài khoản Google của mình, hãy truy cập trang web của Google Forms.

** 3.Tạo một biểu mẫu mới **

Nhấp vào nút ** Tạo một biểu mẫu mới ** để tạo biểu mẫu mới.

**4.Thêm câu hỏi vào biểu mẫu của bạn **

Bạn có thể thêm câu hỏi vào biểu mẫu của mình bằng cách nhấp vào nút ** Thêm câu hỏi **.

Có nhiều loại câu hỏi khác nhau mà bạn có thể thêm vào biểu mẫu của mình, bao gồm các câu hỏi trắc nghiệm, hộp văn bản và thang đánh giá.

** 5.Tùy chỉnh biểu mẫu của bạn **

Bạn có thể tùy chỉnh giao diện của hình thức của bạn bằng cách thay đổi chủ đề, màu sắc và phông chữ.

Bạn cũng có thể thêm logo, tiêu đề và chân trang vào biểu mẫu của bạn.

** 6.Chia sẻ biểu mẫu của bạn **

Khi bạn hài lòng với biểu mẫu của mình, bạn có thể chia sẻ nó với những người khác bằng cách nhấp vào nút ** chia sẻ **.

Bạn có thể chia sẻ biểu mẫu của mình bằng cách gửi một liên kết, nhúng nó vào trang web của bạn hoặc thêm nó vào một bài đăng trên phương tiện truyền thông xã hội.

** 7.Nhận kết quả **

Khi mọi người hoàn thành biểu mẫu của bạn, bạn sẽ có thể xem kết quả trong tài khoản Google Forms của bạn.

Bạn có thể xem kết quả trong bảng, biểu đồ hoặc đồ thị.

Bạn cũng có thể xuất kết quả sang tệp CSV.

** Dưới đây là 5 hashtag mà bạn có thể sử dụng cho bài viết này: **

* #Googlesurveys
* #Nhận xét
* #Customersurveys
* #websitesurveys
* #Googleforms
=======================================
**Step-by-step tutorial to set up Google surveys on your site**

Google surveys are a great way to get feedback from your customers or website visitors. They're easy to set up and use, and you can get results quickly.

In this tutorial, I'll show you how to set up a Google survey on your website in just a few minutes.

**1. Create a Google account**

If you don't already have a Google account, you'll need to create one. You can do this by visiting the Google sign-up page.

**2. Go to Google Forms**

Once you're logged in to your Google account, go to the Google Forms website.

**3. Create a new form**

Click the **Create a new form** button to create a new form.

**4. Add questions to your form**

You can add questions to your form by clicking the **Add question** button.

There are many different types of questions that you can add to your form, including multiple-choice questions, text boxes, and rating scales.

**5. Customize your form**

You can customize the look and feel of your form by changing the theme, colors, and fonts.

You can also add a logo, header, and footer to your form.

**6. Share your form**

Once you're happy with your form, you can share it with others by clicking the **Share** button.

You can share your form by sending a link, embedding it on your website, or adding it to a social media post.

**7. Get results**

When people complete your form, you'll be able to see the results in your Google Forms account.

You can view the results in a table, chart, or graph.

You can also export the results to a CSV file.

**Here are 5 hashtags that you can use for this article:**

* #Googlesurveys
* #Feedback
* #Customersurveys
* #websitesurveys
* #Googleforms

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock