Ask Hướng dẫn từng bước về liên kết địa chỉ IP nước ngoài với tài khoản Google AdSense của bạn

sonduongallan

## Hướng dẫn về từng bước về liên kết các địa chỉ IP nước ngoài với tài khoản Google AdSense của bạn

#google Adsense
#Địa chỉ IP
#Liên kết
#Nước ngoài
#Tài khoản

** Bước 1: Xác minh địa chỉ IP nước ngoài của bạn **

Bước đầu tiên là xác minh địa chỉ IP nước ngoài của bạn với Google Adsense.Để làm điều này, bạn cần truy cập trang web ** AdSense ** và đăng nhập vào tài khoản của bạn.Khi bạn đã đăng nhập, nhấp vào tab ** "Cài đặt" ** và sau đó chọn ** "Thanh toán" **.Trong phần ** "Thanh toán" **, bạn sẽ thấy một phần có tên ** "Xác minh địa chỉ IP" **.Nhấp vào nút ** "Xác minh địa chỉ IP của bạn" ** và làm theo hướng dẫn trên màn hình.

** Bước 2: Thêm địa chỉ IP nước ngoài của bạn vào tài khoản AdSense của bạn **

Khi bạn đã xác minh địa chỉ IP nước ngoài của mình, bạn cần thêm nó vào tài khoản AdSense của mình.Để làm điều này, hãy truy cập trang web ** AdSense ** và đăng nhập vào tài khoản của bạn.Khi bạn đã đăng nhập, nhấp vào tab ** "Cài đặt" ** và sau đó chọn ** "Thanh toán" **.Trong phần ** "Thanh toán" **, bạn sẽ thấy một phần có tên ** "Địa chỉ IP" **.Nhập địa chỉ IP nước ngoài của bạn vào trường ** "Địa chỉ IP" ** và sau đó nhấp vào nút ** "Lưu" **.

** Bước 3: Bắt đầu kiếm tiền từ địa chỉ IP nước ngoài của bạn **

Khi bạn đã thêm địa chỉ IP nước ngoài của mình vào tài khoản AdSense của mình, bạn có thể bắt đầu kiếm tiền từ nó.Để làm điều này, bạn cần tạo một trang web hoặc ứng dụng hiển thị quảng cáo AdSense.Khi bạn có một trang web hoặc ứng dụng hiển thị quảng cáo AdSense, bạn sẽ bắt đầu kiếm tiền bất cứ khi nào ai đó nhấp vào quảng cáo.

** Mẹo để kiếm thêm tiền từ địa chỉ IP nước ngoài của bạn **

Dưới đây là một vài mẹo để kiếm thêm tiền từ địa chỉ IP nước ngoài của bạn:

*** Sử dụng nội dung chất lượng cao: ** Chất lượng nội dung của bạn là một trong những yếu tố quan trọng nhất để xác định số tiền bạn sẽ kiếm được từ AdSense.Hãy chắc chắn rằng nội dung của bạn là thông tin, hấp dẫn và được viết tốt.
*** Mục tiêu từ khóa có liên quan: ** Khi bạn đang tạo trang web hoặc ứng dụng của mình, hãy đảm bảo nhắm mục tiêu các từ khóa có liên quan.Điều này sẽ giúp bạn thu hút nhiều khách truy cập vào trang web của bạn, điều này sẽ dẫn đến nhiều lần nhấp vào quảng cáo adsense của bạn.
*** Sử dụng các thực tiễn tốt nhất của AdSense: ** Có một số điều bạn có thể làm để tối ưu hóa trang web hoặc ứng dụng của bạn cho AdSense.Ví dụ: bạn có thể sử dụng quảng cáo đáp ứng AdSense, sử dụng điểm chất lượng AdSense và tránh sử dụng che giấu AdSense.

**Phần kết luận**

Bằng cách làm theo các bước này, bạn có thể dễ dàng liên kết địa chỉ IP nước ngoài của mình với tài khoản Google AdSense của mình và bắt đầu kiếm tiền từ nó.
=======================================
## Instructions on step by step on linking foreign IP addresses with your Google Adsense account

#google Adsense
#IP address
#Linking
#Foreign
#Account

**Step 1: Verify your foreign IP address**

The first step is to verify your foreign IP address with Google Adsense. To do this, you need to go to the **Adsense website** and sign in to your account. Once you're signed in, click on the **"Settings"** tab and then select **"Payments"**. Under the **"Payments"** section, you'll see a section called **"IP address verification"**. Click on the **"Verify your IP address"** button and follow the instructions on the screen.

**Step 2: Add your foreign IP address to your Adsense account**

Once you've verified your foreign IP address, you need to add it to your Adsense account. To do this, go to the **Adsense website** and sign in to your account. Once you're signed in, click on the **"Settings"** tab and then select **"Payments"**. Under the **"Payments"** section, you'll see a section called **"IP address"**. Enter your foreign IP address in the **"IP address"** field and then click on the **"Save"** button.

**Step 3: Start earning money from your foreign IP address**

Once you've added your foreign IP address to your Adsense account, you can start earning money from it. To do this, you need to create a website or app that displays Adsense ads. Once you have a website or app that displays Adsense ads, you'll start earning money whenever someone clicks on an ad.

**Tips for earning more money from your foreign IP address**

Here are a few tips for earning more money from your foreign IP address:

* **Use high-quality content:** The quality of your content is one of the most important factors that determines how much money you'll earn from Adsense. Make sure your content is informative, engaging, and well-written.
* **Target relevant keywords:** When you're creating your website or app, make sure to target relevant keywords. This will help you attract more visitors to your site, which will lead to more clicks on your Adsense ads.
* **Use Adsense best practices:** There are a number of things you can do to optimize your website or app for Adsense. For example, you can use Adsense responsive ads, use Adsense quality score, and avoid using AdSense cloaking.

**Conclusion**

By following these steps, you can easily link your foreign IP address with your Google Adsense account and start earning money from it.

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock