Hướng dẫn xóa vĩnh viễn tài khoản Mi Cloud Xiaomi

## Cách xóa vĩnh viễn tài khoản MI Cloud Xiaomi

### 1. ** Đăng nhập vào tài khoản MI Cloud của bạn. **

1. Truy cập [Trang web MI Cloud] (https://account.xiaomi.com/) và đăng nhập vào tài khoản MI Cloud của bạn.
2. Nếu bạn không đăng nhập, bạn sẽ được nhắc làm như vậy.

### 2. ** Nhấp vào ** "** Xóa tài khoản **." **

1. Ở góc trên cùng bên phải của trang, nhấp vào biểu tượng ** "** me **." **.
2. Trong menu xuất hiện, nhấp vào ** "** tài khoản & bảo mật **." **
3. Trong tài khoản ** "** **." ** Phần, nhấp vào ** "** Xóa tài khoản **." **

### 3. ** Nhập mật khẩu của bạn và nhấp vào ** "** Xóa tài khoản **." **

1. Nhập mật khẩu MI Cloud của bạn và nhấp vào ** "** Xóa tài khoản **." **
2. Bạn sẽ được yêu cầu xác nhận quyết định của bạn.Nhấp vào ** "** Xóa tài khoản **." ** Một lần nữa để xác nhận.

### 4. ** Tài khoản đám mây Mi của bạn sẽ bị xóa. **

Tài khoản MI Cloud của bạn sẽ bị xóa ngay lập tức.Bạn sẽ không còn có thể truy cập dữ liệu MI Cloud của mình.

### 5. ** Điều gì xảy ra khi bạn xóa tài khoản MI Cloud của mình? **

Khi bạn xóa tài khoản MI Cloud của mình, những điều sau đây sẽ xảy ra:

* Tất cả dữ liệu MI Cloud của bạn sẽ bị xóa.Điều này bao gồm danh bạ, tin nhắn, ảnh, ghi chú và các tệp khác của bạn.
* Bạn sẽ không còn có thể truy cập tài khoản MI Cloud của mình từ bất kỳ thiết bị nào.
* Bạn sẽ không còn có thể sử dụng các tính năng MI Cloud, chẳng hạn như sao lưu dữ liệu của bạn, tìm điện thoại của bạn và khóa từ xa điện thoại của bạn.

### 6. ** Tôi có thể khôi phục tài khoản MI Cloud của mình sau khi xóa nó không? **

Không, bạn không thể khôi phục tài khoản MI Cloud của mình sau khi bạn xóa nó.Khi tài khoản của bạn bị xóa, tất cả dữ liệu của bạn sẽ bị xóa vĩnh viễn và bạn sẽ không thể truy cập lại.

### 7. ** Nếu tôi thay đổi suy nghĩ thì sao? **

Nếu bạn thay đổi suy nghĩ sau khi xóa tài khoản MI Cloud của mình, bạn có thể tạo tài khoản MI Cloud mới và khôi phục dữ liệu của bạn từ bản sao lưu.Tuy nhiên, bạn sẽ không thể khôi phục dữ liệu đã bị xóa hơn 30 ngày trước.

### 8. ** Thông tin bổ sung **

* Bạn cũng có thể xóa tài khoản MI Cloud của mình khỏi điện thoại.Để thực hiện việc này, hãy mở các cài đặt ** "** **." ** Ứng dụng và truy cập ** "** Tài khoản & Bảo mật **."và sau đó nhấn ** "** Xóa tài khoản **." **
*Nếu bạn có điện thoại Xiaomi, bạn cũng có thể xóa tài khoản MI Cloud của mình khỏi ** "** Tìm thiết bị của tôi **." ** Ứng dụng.Để làm điều này, hãy mở ** "** Tìm thiết bị của tôi **." ** Ứng dụng và nhấn ** "** me **."Nhấn ** "** Xóa tài khoản **." **

### 9. ** hashtags **

* #Micloud
* #Xiaomi
* #Xóa tài khoản
* #dataprivacy
* #bảo vệ
=======================================
## How to Permanently Delete Mi Cloud Xiaomi Account

### 1. **Sign in to your Mi Cloud account.**

1. Go to the [Mi Cloud website](https://account.xiaomi.com/) and sign in to your Mi Cloud account.
2. If you are not signed in, you will be prompted to do so.

### 2. **Click the **"**Delete account**."**

1. In the top right corner of the page, click the **"**Me**."** icon.
2. In the menu that appears, click **"**Account & Security**."**
3. In the **"**Account**."** section, click **"**Delete account**."**

### 3. **Enter your password and click **"**Delete account**."**

1. Enter your Mi Cloud password and click **"**Delete account**."**
2. You will be asked to confirm your decision. Click **"**Delete account**."** again to confirm.

### 4. **Your Mi Cloud account will be deleted.**

Your Mi Cloud account will be deleted immediately. You will no longer be able to access your Mi Cloud data.

### 5. **What happens when you delete your Mi Cloud account?**

When you delete your Mi Cloud account, the following things will happen:

* All of your Mi Cloud data will be deleted. This includes your contacts, messages, photos, notes, and other files.
* You will no longer be able to access your Mi Cloud account from any device.
* You will no longer be able to use Mi Cloud features, such as backing up your data, finding your phone, and remotely locking your phone.

### 6. **Can I recover my Mi Cloud account after I delete it?**

No, you cannot recover your Mi Cloud account after you delete it. Once your account is deleted, all of your data will be permanently deleted and you will not be able to access it again.

### 7. **What if I change my mind?**

If you change your mind after deleting your Mi Cloud account, you can create a new Mi Cloud account and restore your data from a backup. However, you will not be able to restore data that was deleted more than 30 days ago.

### 8. **Additional information**

* You can also delete your Mi Cloud account from your phone. To do this, open the **"**Settings**."** app and go to **"**Accounts & Security**."** Tap **"**Mi Cloud**."** and then tap **"**Delete account**."**
* If you have a Xiaomi phone, you can also delete your Mi Cloud account from the **"**Find my device**."** app. To do this, open the **"**Find my device**."** app and tap **"**Me**."** Tap **"**Account**."** and then tap **"**Delete account**."**

### 9. **Hashtags**

* #Micloud
* #Xiaomi
* #DeleteAccount
* #dataprivacy
* #security

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock