Share I Built a Waterpark In My House!

ngocquewwwwww

#diy #HomeImprovement #waterpark #backyardfun #Summerfun ## ** Tôi đã xây dựng một công viên nước trong nhà! **

**Giới thiệu**

Mùa hè ở đây, và điều gì có thể vui hơn là có một công viên nước ở sân sau của chính bạn?Tôi sẽ chỉ cho bạn cách tôi xây dựng công viên nước của riêng mình với ngân sách, và bạn cũng có thể!

**Nguyên vật liệu**

**Công cụ**

**Hướng dẫn**

** Bước 1: Chọn một vị trí **

Bước đầu tiên là chọn một vị trí cho công viên nước của bạn.Bạn sẽ muốn tìm một vị trí có nhiều ánh nắng mặt trời, và đó là mức độ và không có vật cản.

** Bước 2: Đào Pool **

Tiếp theo, bạn sẽ cần phải đào hồ bơi.Kích thước của nhóm của bạn sẽ phụ thuộc vào ngân sách của bạn và lượng không gian bạn có sẵn.Tôi đào một hồ bơi 10 feet 10 feet và sâu 3 feet.

** Bước 3: Dòng hồ bơi **

Khi bạn đã đào bể bơi, bạn sẽ cần xếp nó bằng một tấm bạt.Điều này sẽ giúp giữ cho nước không thấm ra.

** Bước 4: Thêm nước **

Bây giờ là lúc để thêm nước vào hồ bơi của bạn!Đổ đầy nó cho đến khi nó sâu khoảng 2 feet.

** Bước 5: Thêm các tính năng **

Bây giờ là lúc để thêm các tính năng thú vị vào công viên nước của bạn!Bạn có thể thêm những thứ như slide, vòi phun nước và đài phun nước.Tôi đã thêm một slide, một vòi phun nước và một chiếc bè nổi.

** Bước 6: Thưởng thức! **

Bây giờ công viên nước của bạn đã hoàn thành, đã đến lúc thưởng thức nó!Mời bạn bè và gia đình của bạn qua một ngày vui vẻ dưới ánh mặt trời.

**Phần kết luận**

Xây dựng công viên nước của riêng bạn là một cách tuyệt vời để giải nhiệt và vui chơi vào mùa hè này.Đây cũng là một dự án tương đối rẻ tiền và bạn có thể tự làm điều đó trong vài ngày.Bạn đang chờ đợi điều gì?Bắt đầu trên công viên nước của riêng bạn ngay hôm nay!

** Mẹo thưởng **

* Nếu bạn có ngân sách eo hẹp, bạn có thể sử dụng mì nhóm để tạo các slide của riêng bạn.
* Bạn cũng có thể thêm một số bóng râm vào công viên nước của bạn bằng cách sử dụng một chiếc ô hoặc tán.
* Hãy chắc chắn giám sát trẻ em mọi lúc khi chúng đang chơi ở công viên nước.

** hashtags **

#diy #HomeImprovement #waterpark #backyardfun #Summerfun
=======================================
#diy #HomeImprovement #waterpark #backyardfun #Summerfun ## **I Built a Waterpark In My House!**

**Introduction**

Summer is here, and what could be more fun than having a waterpark in your own backyard? I'm going to show you how I built my own waterpark on a budget, and you can too!

**Materials**

**Tools**

**Instructions**

**Step 1: Choose a Location**

The first step is to choose a location for your waterpark. You'll want to find a spot that gets plenty of sun, and that is level and free of obstructions.

**Step 2: Dig the Pool**

Next, you'll need to dig the pool. The size of your pool will depend on your budget and the amount of space you have available. I dug a pool that was 10 feet by 10 feet, and 3 feet deep.

**Step 3: Line the Pool**

Once you've dug the pool, you'll need to line it with a tarp. This will help to keep the water from seeping out.

**Step 4: Add the Water**

Now it's time to add the water to your pool! Fill it up until it's about 2 feet deep.

**Step 5: Add the Features**

Now it's time to add the fun features to your waterpark! You can add things like slides, sprinklers, and fountains. I added a slide, a sprinkler, and a floating raft.

**Step 6: Enjoy!**

Now that your waterpark is finished, it's time to enjoy it! Invite your friends and family over for a day of fun in the sun.

**Conclusion**

Building your own waterpark is a great way to cool off and have some fun this summer. It's also a relatively inexpensive project, and you can do it yourself in a few days. So what are you waiting for? Get started on your own waterpark today!

**Bonus Tips**

* If you're on a tight budget, you can use pool noodles to create your own slides.
* You can also add some shade to your waterpark by using an umbrella or canopy.
* Be sure to supervise children at all times when they are playing in the waterpark.

**Hashtags**

#diy #HomeImprovement #waterpark #backyardfun #Summerfun

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock