Share I Made $150k Selling Stickers. Here's What I Learned...

## Tôi đã kiếm được $ 150K Bán nhãn dán: Đây là những gì tôi đã học được

**Giới thiệu**

Tôi đã bán nhãn dán trực tuyến trong 5 năm qua và tôi đã kiếm được hơn 150 nghìn đô la.Tôi bắt đầu chỉ với một vài thiết kế, nhưng tôi nhanh chóng phát triển doanh nghiệp của mình với thu nhập toàn thời gian.Trong bài viết này, tôi sẽ chia sẻ mọi thứ tôi đã học về việc bán nhãn dán trực tuyến.

** Chọn một hốc **

Bước đầu tiên để bán nhãn dán là chọn một hốc.Bạn muốn chọn một vị trí thích hợp mà bạn đam mê và bạn biết điều gì đó.Điều này sẽ giúp bạn dễ dàng đưa ra các thiết kế mà mọi người sẽ yêu thích.

** Tạo thiết kế **

Khi bạn đã chọn một thị trường ngách, bạn cần bắt đầu tạo các thiết kế.Bạn có thể sử dụng nhiều phần mềm để tạo ra các thiết kế của mình, chẳng hạn như Photoshop, Illustrator hoặc Canva.Khi tạo ra các thiết kế của bạn, hãy nhớ rằng bạn muốn chúng bắt mắt và độc đáo.

** in và vận chuyển **

Khi bạn đã tạo ra các thiết kế của mình, bạn cần phải in và vận chuyển chúng.Bạn có thể tự in nhãn dán của mình hoặc sử dụng dịch vụ in của bên thứ ba.Nếu bạn sẽ tự in nhãn dán của mình, bạn sẽ cần đầu tư vào một máy in và giấy dán.Nếu bạn sẽ sử dụng dịch vụ in ấn của bên thứ ba, bạn có thể tìm thấy nhiều tùy chọn giá cả phải chăng trực tuyến.

**Tiếp thị**

Phần quan trọng nhất của việc bán nhãn dán là tiếp thị.Bạn cần phải có được sản phẩm của mình trước những người sẽ muốn mua chúng.Có một số cách để tiếp thị nhãn dán của bạn, chẳng hạn như phương tiện truyền thông xã hội, quảng cáo trả tiền và tiếp thị qua email.

** Giá cả **

Khi định giá nhãn dán của bạn, bạn cần đảm bảo rằng bạn đang trang trải chi phí của mình và kiếm được lợi nhuận.Tuy nhiên, bạn cũng không muốn định giá nhãn dán của mình quá cao, hoặc mọi người sẽ không mua chúng.Thử nghiệm với giá khác nhau cho đến khi bạn tìm thấy một mức giá phù hợp với bạn.

**Phần kết luận**

Bán nhãn trực tuyến có thể là một cách tuyệt vời để kiếm tiền.Bằng cách làm theo các bước trong bài viết này, bạn có thể bắt đầu bán nhãn dán của riêng mình và bắt đầu kiếm tiền ngay hôm nay.

** Hashtags: **

..
=======================================
## I Made $150k Selling Stickers: Here's What I Learned

**Introduction**

I've been selling stickers online for the past 5 years, and I've made over $150k in sales. I started out with just a few designs, but I quickly grew my business to a full-time income. In this article, I'm going to share everything I've learned about selling stickers online.

**Choosing a Niche**

The first step to selling stickers is choosing a niche. You want to choose a niche that you're passionate about and that you know something about. This will make it easier for you to come up with designs that people will love.

**Creating Designs**

Once you've chosen a niche, you need to start creating designs. You can use a variety of software to create your designs, such as Photoshop, Illustrator, or Canva. When creating your designs, keep in mind that you want them to be eye-catching and unique.

**Printing and Shipping**

Once you've created your designs, you need to get them printed and shipped. You can either print your stickers yourself or use a third-party printing service. If you're going to print your stickers yourself, you'll need to invest in a printer and sticker paper. If you're going to use a third-party printing service, you can find many affordable options online.

**Marketing**

The most important part of selling stickers is marketing. You need to get your products in front of people who will want to buy them. There are a number of ways to market your stickers, such as social media, paid advertising, and email marketing.

**Pricing**

When pricing your stickers, you need to make sure you're covering your costs and making a profit. However, you also don't want to price your stickers too high, or people won't buy them. Experiment with different prices until you find a price point that works for you.

**Conclusion**

Selling stickers online can be a great way to make money. By following the steps in this article, you can start selling your own stickers and start making money today.

**Hashtags:**

#sellstickersonline #startabusiness #MakeMoneyOnline #sideHustle #Passiveincome

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock