Tips I started a Planner and Stationery Business with no money

** Cách tôi bắt đầu kinh doanh kế hoạch không có tiền **

## Giới thiệu

Bạn có niềm đam mê lập kế hoạch và tổ chức?Nếu vậy, bắt đầu một doanh nghiệp lập kế hoạch có thể là cách hoàn hảo để biến sở thích của bạn thành một sự nghiệp có lợi nhuận.Với một chút sáng tạo và làm việc chăm chỉ, bạn có thể bắt đầu kinh doanh kế hoạch của riêng mình mà không có tiền.

Trong bài viết này, tôi sẽ chia sẻ kinh nghiệm cá nhân của tôi bắt đầu một doanh nghiệp kế hoạch từ đầu.Tôi sẽ bao gồm tất cả mọi thứ, từ việc chọn một thị trường thích hợp đến tiếp thị sản phẩm của bạn.Vì vậy, nếu bạn đã sẵn sàng để học cách bắt đầu một doanh nghiệp lập kế hoạch, hãy tiếp tục đọc!

## chọn một vị trí thích hợp

Bước đầu tiên để bắt đầu một doanh nghiệp kế hoạch là chọn một thị trường ngách.Điều này sẽ giúp bạn tập trung các nỗ lực tiếp thị của bạn và tạo ra các sản phẩm thu hút một đối tượng cụ thể.

Có nhiều hốc kế hoạch khác nhau để lựa chọn, vì vậy hãy dành chút thời gian để suy nghĩ về những gì bạn đam mê và loại khách hàng bạn muốn tiếp cận.Một số hốc kế hoạch phổ biến bao gồm:

*** Các nhà hoạch định du lịch **
*** Các nhà hoạch định nuôi dạy con cái **
*** Các nhà hoạch định kinh doanh **
*** Các nhà hoạch định thể dục **
*** Các nhà hoạch định sáng tạo **

Khi bạn đã chọn một thị trường ngách, bạn có thể bắt đầu phát triển thương hiệu của mình và tạo ra các sản phẩm thu hút đối tượng mục tiêu của mình.

## Tạo sản phẩm

Bước tiếp theo là bắt đầu tạo sản phẩm cho doanh nghiệp Planner của bạn.Điều này có thể bao gồm bất cứ điều gì từ các nhà hoạch định có thể in đến các nhà hoạch định kỹ thuật số đến các nhà hoạch định vật lý.

Nếu bạn không chắc chắn làm thế nào để tạo ra các sản phẩm của riêng bạn, có một vài cách khác nhau để đi về nó.Bạn có thể:

*** Sử dụng mẫu kế hoạch **
*** Thuê một nhà thiết kế để tạo các nhà hoạch định tùy chỉnh cho bạn **
*** Tìm một nhà sản xuất kế hoạch, người sẽ tạo ra các nhà hoạch định với các thiết kế của bạn

Khi bạn đã tạo sản phẩm của mình, bạn có thể bắt đầu tiếp thị chúng với đối tượng mục tiêu của mình.

## Tiếp thị doanh nghiệp kế hoạch của bạn

Phần quan trọng nhất của việc bắt đầu kinh doanh kế hoạch là tiếp thị sản phẩm của bạn.Có một vài cách khác nhau để tiếp thị doanh nghiệp kế hoạch của bạn, bao gồm:

* **Truyền thông xã hội**
* **Thư điện tử quảng cáo**
*** Quảng cáo trả phí **
*** Tiếp thị liên kết **
*** Tiếp thị nội dung **

Bằng cách sử dụng nhiều kênh tiếp thị khác nhau, bạn có thể tiếp cận đối tượng rộng hơn và tạo ra nhiều doanh số hơn cho doanh nghiệp kế hoạch của bạn.

## Ra mắt doanh nghiệp kế hoạch của bạn

Khi bạn đã tạo ra các sản phẩm của mình và bắt đầu tiếp thị chúng, đã đến lúc khởi động doanh nghiệp Planner của bạn!Điều này có nghĩa là thiết lập trang web của bạn, chấp nhận thanh toán và thực hiện các đơn đặt hàng.

Nếu bạn không chắc chắn làm thế nào để làm điều này, có một vài nền tảng khác nhau có thể giúp bạn bắt đầu.Một số tùy chọn phổ biến bao gồm:

*** Shopify **
*** Không gian vuông **
*** Wix **

Bằng cách sử dụng một nền tảng như Shopify, bạn có thể dễ dàng thiết lập cửa hàng trực tuyến của mình, chấp nhận thanh toán và thực hiện các đơn đặt hàng.

## Phần kết luận

Bắt đầu một doanh nghiệp lập kế hoạch có thể là một cách tuyệt vời để biến niềm đam mê của bạn về lập kế hoạch và tổ chức thành một nghề nghiệp có lợi nhuận.Với một chút sáng tạo và làm việc chăm chỉ, bạn có thể bắt đầu kinh doanh kế hoạch của riêng mình mà không có tiền.

Dưới đây là 5 hashtag mà bạn có thể sử dụng cho bài viết này:

* #PlannerBusiness
* #startabusiness
* #KHÔNG có tiền
* #EntrePreneurship
* #BusinessTips
=======================================
**How I Started a Planner Business with No Money**

## Introduction

Do you have a passion for planning and organization? If so, starting a planner business could be the perfect way to turn your hobby into a profitable career. With a little creativity and hard work, you can start your own planner business with no money.

In this article, I'll share my personal experience starting a planner business from scratch. I'll cover everything from choosing a niche to marketing your products. So if you're ready to learn how to start a planner business, keep reading!

## Choosing a Niche

The first step to starting a planner business is choosing a niche. This will help you focus your marketing efforts and create products that appeal to a specific audience.

There are many different planner niches to choose from, so take some time to think about what you're passionate about and what kind of customers you want to reach. Some popular planner niches include:

* **Travel planners**
* **Parenting planners**
* **Business planners**
* **Fitness planners**
* **Creative planners**

Once you've chosen a niche, you can start developing your brand and creating products that appeal to your target audience.

## Creating Products

The next step is to start creating products for your planner business. This could include anything from printable planners to digital planners to physical planners.

If you're not sure how to create your own products, there are a few different ways to go about it. You can:

* **Use a planner template**
* **Hire a designer to create custom planners for you**
* **Find a planner manufacturer who will create planners with your designs

Once you have your products created, you can start marketing them to your target audience.

## Marketing Your Planner Business

The most important part of starting a planner business is marketing your products. There are a few different ways to market your planner business, including:

* **Social media**
* **Email marketing**
* **Paid advertising**
* **Affiliate marketing**
* **Content marketing**

By using a variety of marketing channels, you can reach a wider audience and generate more sales for your planner business.

## Launching Your Planner Business

Once you've created your products and started marketing them, it's time to launch your planner business! This means setting up your website, accepting payments, and fulfilling orders.

If you're not sure how to do this, there are a few different platforms that can help you get started. Some popular options include:

* **Shopify**
* **Squarespace**
* **Wix**

By using a platform like Shopify, you can easily set up your online store, accept payments, and fulfill orders.

## Conclusion

Starting a planner business can be a great way to turn your passion for planning and organization into a profitable career. With a little creativity and hard work, you can start your own planner business with no money.

Here are 5 hashtags that you can use for this article:

* #PlannerBusiness
* #startabusiness
* #nomoney
* #EntrePreneurship
* #BusinessTips

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock