Ask Khám phá Thuật Ngữ Cần Hiểu Trong eBay KDP

lecatthelam

#ebaykdp #KDP #ebay #selfpublishing #Bookselling ## ** Khám phá các thuật ngữ để hiểu trong eBay KDP **

Ebay KDP là một nền tảng tự xuất bản cho phép bạn bán sách của mình trên eBay.Nếu bạn chưa quen với việc tự xuất bản, hoặc nếu bạn không quen thuộc với eBay, có một vài thuật ngữ bạn cần hiểu để bắt đầu.

*** Asin: ** Đây là định danh duy nhất cho cuốn sách của bạn.Nó giống như một mã vạch và nó được sử dụng để theo dõi cuốn sách của bạn trên eBay.
*** ISBN: ** Đây là số sách tiêu chuẩn quốc tế và nó được sử dụng để xác định cuốn sách của bạn trong các thư viện và nhà sách.Bạn có thể nhận được một ISBN từ Bowker.
*** Giá: ** Khi bạn đặt giá cho cuốn sách của mình trên eBay, bạn cần phải tính đến chi phí của cuốn sách, chi phí vận chuyển và hoa hồng mà eBay phải trả.
*** Vận chuyển: ** Bạn có thể cung cấp vận chuyển miễn phí trên sách của mình hoặc bạn có thể tính phí cố định hoặc tỷ lệ tính toán.
*** Tiếp thị: ** Để bán sách của bạn trên eBay, bạn cần tiếp thị chúng.Bạn có thể làm điều này bằng cách tạo các danh sách được viết tốt và hấp dẫn, và bằng cách quảng bá sách của bạn trên phương tiện truyền thông xã hội.

Khi bạn hiểu các Điều khoản này, bạn đã sẵn sàng để bắt đầu bán sách của mình trên Ebay KDP!

** Dưới đây là 5 hashtag mà bạn có thể sử dụng để quảng bá sách KDP eBay của mình: **

* #ebaykdp
* #KDP
* #ebay
* #selfpublishing
* #Bookselling
=======================================
#ebaykdp #KDP #ebay #selfpublishing #Bookselling ## **Discover the terms to understand in eBay KDP**

eBay KDP is a self-publishing platform that allows you to sell your books on eBay. If you're new to self-publishing, or if you're just not familiar with eBay, there are a few terms you need to understand in order to get started.

* **ASIN:** This is the unique identifier for your book. It's like a barcode, and it's used to track your book on eBay.
* **ISBN:** This is the International Standard Book Number, and it's used to identify your book in libraries and bookstores. You can get an ISBN from Bowker.
* **Price:** When you set the price for your book on eBay, you need to factor in the cost of the book, the cost of shipping, and the commission that eBay takes.
* **Shipping:** You can offer free shipping on your books, or you can charge a flat rate or a calculated rate.
* **Marketing:** In order to sell your books on eBay, you need to market them. You can do this by creating listings that are well-written and appealing, and by promoting your books on social media.

Once you understand these terms, you're ready to start selling your books on eBay KDP!

**Here are 5 hashtags that you can use to promote your eBay KDP books:**

* #ebaykdp
* #KDP
* #ebay
* #selfpublishing
* #Bookselling

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock