Tips KIWIFY: Como COMEÇAR do ZERO, Fazer a Primeira Venda e Ganhar Dinheiro Rápido na Kiwify

thuhang216

## Làm thế nào để bắt đầu từ đầu và thực hiện bán hàng đầu tiên của bạn trên Kiwify và kiếm tiền

Kiwify là một nền tảng cho phép bạn tạo và bán các khóa học trực tuyến.Đó là một cách tuyệt vời để chia sẻ kiến thức và chuyên môn của bạn với người khác, và kiếm tiền trong quá trình này.

Nếu bạn chưa quen với Kiwify, hoặc bạn không chắc chắn làm thế nào để bắt đầu, hướng dẫn này sẽ hướng dẫn bạn trong quá trình tạo khóa học đầu tiên, thực hiện việc bán hàng đầu tiên và kiếm tiền cho Kiwify.

### 1. Tạo tài khoản Kiwify

Bước đầu tiên là tạo một tài khoản Kiwify.Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập trang web Kiwify và nhấp vào nút "Đăng ký".

Khi bạn đã tạo tài khoản của mình, bạn sẽ có thể bắt đầu tạo khóa học của mình.

### 2. Tạo khóa học của bạn

Để tạo khóa học của bạn, nhấp vào nút "Tạo khóa học".Sau đó, bạn sẽ được yêu cầu nhập một tiêu đề cho khóa học của bạn, một mô tả và giá cả.

Bạn cũng có thể thêm một hình ảnh bìa cho khóa học của bạn và chọn xem bạn muốn làm cho nó miễn phí hay trả tiền.

### 3. Thêm nội dung vào khóa học của bạn

Khi bạn đã tạo khóa học của mình, bạn có thể bắt đầu thêm nội dung vào nó.Bạn có thể thêm văn bản, hình ảnh, video và các tệp khác.

Bạn cũng có thể tạo các câu đố và bài tập cho sinh viên của bạn hoàn thành.

### 4. Quảng cáo khóa học của bạn

Khi bạn đã tạo khóa học của mình, bạn cần quảng bá nó để mọi người có thể tìm thấy nó.Bạn có thể làm điều này bằng cách chia sẻ nó trên phương tiện truyền thông xã hội hoặc bằng cách gửi nó vào danh sách email của bạn.

Bạn cũng có thể sử dụng quảng cáo trả tiền để quảng bá khóa học của bạn.

### 5. Bán hàng đầu tiên của bạn

Khi bạn đã quảng bá khóa học của mình, bạn sẽ bắt đầu bán hàng.Khi ai đó mua khóa học của bạn, bạn sẽ nhận được hoa hồng.

Bạn có thể theo dõi doanh số và hoa hồng của mình trong bảng điều khiển Kiwify.

### Phần kết luận

Kiwify là một nền tảng tuyệt vời để tạo và bán các khóa học trực tuyến.Thật dễ dàng để sử dụng, và đó là một cách tuyệt vời để chia sẻ kiến thức và chuyên môn của bạn với người khác, và kiếm tiền trong quá trình này.

Dưới đây là 5 hashtag mà bạn có thể sử dụng cho bài viết này:

* #Kiwify
* #các khóa học trực tuyến
* #Kiếm tiền trực tuyến
* #giáo dục
* #EntrePreneurship
=======================================
## How to start from scratch and make your first sale on Kiwify and earn money

Kiwify is a platform that allows you to create and sell online courses. It's a great way to share your knowledge and expertise with others, and make some money in the process.

If you're new to Kiwify, or you're just not sure how to get started, this guide will walk you through the process of creating your first course, making your first sale, and earning money on Kiwify.

### 1. Create a Kiwify account

The first step is to create a Kiwify account. You can do this by visiting the Kiwify website and clicking on the "Sign Up" button.

Once you've created your account, you'll be able to start creating your course.

### 2. Create your course

To create your course, click on the "Create Course" button. You'll then be asked to enter a title for your course, a description, and a price.

You can also add a cover image for your course, and choose whether you want to make it free or paid.

### 3. Add content to your course

Once you've created your course, you can start adding content to it. You can add text, images, videos, and other files.

You can also create quizzes and assignments for your students to complete.

### 4. Promote your course

Once you've created your course, you need to promote it so that people can find it. You can do this by sharing it on social media, or by sending it to your email list.

You can also use paid advertising to promote your course.

### 5. Make your first sale

Once you've promoted your course, you'll start to get sales. When someone buys your course, you'll receive a commission.

You can track your sales and commissions in the Kiwify dashboard.

### Conclusion

Kiwify is a great platform for creating and selling online courses. It's easy to use, and it's a great way to share your knowledge and expertise with others, and make some money in the process.

Here are 5 hashtags that you can use for this article:

* #Kiwify
* #onlinecourses
* #MakeMoneyOnline
* #education
* #EntrePreneurship

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock