Làm sao rút tiền từ paypal về khi name PP khác name bank

thuyuyennothing

#PayPal #Bank #WithDrawal #Money #payoneer ## 1.Cách rút tiền từ paypal khi in pp khác với ngân hàng tên

Nếu tài khoản PayPal của bạn được liên kết với tài khoản ngân hàng có tên khác với tài khoản trên tài khoản PayPal của bạn, bạn có thể gặp khó khăn khi rút tiền.Điều này là do PayPal sử dụng tên ngân hàng của bạn để xác minh danh tính của bạn khi bạn rút tiền.

Để tránh vấn đề này, bạn có thể cập nhật tài khoản PayPal của mình bằng tên ngân hàng hoặc liên kết tài khoản PayPal của bạn với tài khoản ngân hàng khác.

** Để cập nhật tài khoản PayPal của bạn với tên ngân hàng của bạn: **

1. Đăng nhập vào tài khoản PayPal của bạn.
2. Nhấp vào tab ** Cài đặt **.
3. Nhấp vào ** Tài khoản ngân hàng **.
4. Nhấp vào nút ** Thêm tài khoản ngân hàng **.
5. Nhập tên, số định tuyến và số tài khoản của ngân hàng của bạn.
6. Nhấp vào nút ** Lưu **.

** Để liên kết tài khoản PayPal của bạn với tài khoản ngân hàng khác: **

4. Nhấp vào nút ** Liên kết một tài khoản ngân hàng **.
6. Nhấp vào nút ** liên kết **.

Khi bạn đã cập nhật tài khoản PayPal của mình hoặc liên kết nó với một tài khoản ngân hàng khác, bạn sẽ có thể rút tiền mà không gặp vấn đề gì.

## 2.Tại sao tên paypal của tôi khác với tên ngân hàng của tôi?

Có một vài lý do tại sao tên paypal của bạn có thể khác với tên ngân hàng của bạn.

*** Bạn có thể đã tạo tài khoản PayPal của mình với một tên khác với tên trên tài khoản ngân hàng của bạn. ** Khi bạn tạo tài khoản PayPal, bạn được yêu cầu nhập tên của bạn.Nếu bạn nhập một tên khác với tên trên tài khoản ngân hàng của bạn, tên PayPal của bạn sẽ khác với tên ngân hàng của bạn.
*** Bạn có thể đã thay đổi tên của mình sau khi bạn tạo tài khoản PayPal của mình. ** Nếu bạn đã thay đổi tên kể từ khi bạn tạo tài khoản PayPal của mình, bạn sẽ cần cập nhật tài khoản PayPal của mình bằng tên mới.
*** Bạn có thể đã liên kết tài khoản PayPal của mình với tài khoản ngân hàng có tên khác. ** Nếu bạn đã liên kết tài khoản PayPal của mình với tài khoản ngân hàng có tên khác, tên PayPal của bạn sẽ khác với tên ngân hàng của bạn.

## 3.Làm thế nào tôi có thể thay đổi tên paypal của tôi?

Để thay đổi tên PayPal của bạn, bạn có thể cập nhật tài khoản PayPal của mình hoặc liên kết tài khoản PayPal của bạn với tài khoản ngân hàng khác.

** Để cập nhật tài khoản PayPal của bạn: **

3. Nhấp vào ** Thông tin cá nhân **.
4. Nhập tên mới của bạn.
5. Nhấp vào nút ** Lưu **.

** Để liên kết tài khoản PayPal của bạn với tài khoản ngân hàng khác: **

4. Nhấp vào nút ** Liên kết một tài khoản ngân hàng **.
6. Nhấp vào nút ** liên kết **.

Khi bạn đã cập nhật tài khoản PayPal của mình hoặc liên kết nó với một tài khoản ngân hàng khác, tên PayPal của bạn sẽ được thay đổi.

##4.Những rủi ro của việc có một tên và tên ngân hàng PayPal khác nhau là gì?

Có một vài rủi ro liên quan đến việc có một tên PayPal và tên ngân hàng khác nhau.

*** Bạn có thể gặp khó khăn khi rút tiền từ tài khoản PayPal của mình. ** Nếu tên PayPal của bạn khác với tên trên tài khoản ngân hàng của bạn, PayPal có thể gặp khó khăn khi xác minh danh tính của bạn khi bạn rút tiền.Điều này có thể trì hoãn việc rút tiền của bạn hoặc thậm chí ngăn bạn rút tiền hoàn toàn.
*** Bạn có thể dễ bị lừa đảo hơn. ** Nếu ai đó có quyền truy cập vào tài khoản PayPal của bạn, họ có thể rút tiền từ tài khoản ngân hàng của bạn ngay cả khi họ không có thông tin tài khoản ngân hàng của bạn.Điều này là do PayPal sử dụng tên PayPal của bạn để xác minh danh tính của bạn khi bạn rút tiền.

## 5.Làm thế nào tôi có thể tự bảo vệ mình nếu tôi có tên và tên ngân hàng khác?

Nếu bạn có tên và tên ngân hàng khác, có một vài điều bạn có thể làm để
=======================================
#PayPal #Bank #WithDrawal #Money #payoneer ##1. How to withdraw money from Paypal when printing PP is different from Name Bank

If your Paypal account is linked to a bank account with a different name than the one on your Paypal account, you may have trouble withdrawing money. This is because Paypal uses your bank's name to verify your identity when you withdraw money.

To avoid this problem, you can either update your Paypal account with your bank's name or link your Paypal account to a different bank account.

**To update your Paypal account with your bank's name:**

1. Log in to your Paypal account.
2. Click the **Settings** tab.
3. Click **Bank accounts**.
4. Click the **Add a bank account** button.
5. Enter your bank's name, routing number, and account number.
6. Click the **Save** button.

**To link your Paypal account to a different bank account:**

4. Click the **Link a bank account** button.
6. Click the **Link** button.

Once you have updated your Paypal account or linked it to a different bank account, you should be able to withdraw money without any problems.

##2. Why is my Paypal name different from my bank name?

There are a few reasons why your Paypal name might be different from your bank name.

* **You may have created your Paypal account with a different name than the one on your bank account.** When you create a Paypal account, you are asked to enter your name. If you entered a different name than the one on your bank account, your Paypal name will be different from your bank name.
* **You may have changed your name after you created your Paypal account.** If you have changed your name since you created your Paypal account, you will need to update your Paypal account with your new name.
* **You may have linked your Paypal account to a bank account with a different name.** If you have linked your Paypal account to a bank account with a different name, your Paypal name will be different from your bank name.

##3. How can I change my Paypal name?

To change your Paypal name, you can either update your Paypal account or link your Paypal account to a different bank account.

**To update your Paypal account:**

3. Click **Personal information**.
4. Enter your new name.
5. Click the **Save** button.

**To link your Paypal account to a different bank account:**

4. Click the **Link a bank account** button.
6. Click the **Link** button.

Once you have updated your Paypal account or linked it to a different bank account, your Paypal name will be changed.

##4. What are the risks of having a different Paypal name and bank name?

There are a few risks associated with having a different Paypal name and bank name.

* **You may have trouble withdrawing money from your Paypal account.** If your Paypal name is different from the name on your bank account, Paypal may have trouble verifying your identity when you withdraw money. This could delay your withdrawal or even prevent you from withdrawing money altogether.
* **You may be more vulnerable to fraud.** If someone has access to your Paypal account, they may be able to withdraw money from your bank account even if they don't have your bank account information. This is because Paypal uses your Paypal name to verify your identity when you withdraw money.

##5. How can I protect myself if I have a different Paypal name and bank name?

If you have a different Paypal name and bank name, there are a few things you can do to

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock