Ask Làm thế nào để kiếm tiền với Google AdSense nếu thông tin GA của bạn khác với thông tin phương thức thanh toán của bạn?

lenhaquynhnhi

## Cách kiếm tiền với Google AdSense nếu thông tin khí của bạn khác với phương thức thanh toán của bạn

Google AdSense là một cách phổ biến để kiếm tiền trực tuyến, nhưng điều gì xảy ra nếu thông tin thanh toán của bạn khác với phương thức thanh toán của bạn?Điều này có thể xảy ra nếu bạn sử dụng thẻ trả trước hoặc nếu bạn có nhiều tài khoản Google.Trong bài viết này, chúng tôi sẽ chỉ cho bạn cách kiếm tiền với Google AdSense ngay cả khi thông tin khí của bạn khác với phương thức thanh toán của bạn.

### 1. Tạo tài khoản Google AdSense mới

Nếu bạn đã có tài khoản Google AdSense, bạn có thể bỏ qua bước này.Nếu bạn không có tài khoản Google AdSense, bạn sẽ cần tạo một tài khoản.Để làm điều này, hãy truy cập [trang web Google AdSense] (https://www.google.com/adsense/) và nhấp vào nút "Tạo tài khoản".

### 2. Xác minh tài khoản của bạn

Khi bạn đã tạo tài khoản Google AdSense của mình, bạn sẽ cần xác minh nó.Để làm điều này, bạn sẽ cần cung cấp thông tin thanh toán và số điện thoại của bạn.

### 3. Thêm trang web của bạn vào AdSense

Khi tài khoản của bạn được xác minh, bạn có thể thêm trang web của mình vào AdSense.Để làm điều này, hãy truy cập [Bảng điều khiển AdSense] (https://www.google.com/adsense/my-account/) và nhấp vào nút "Thêm thuộc tính".

### 4. Chọn các đơn vị quảng cáo của bạn

Google Adsense cung cấp nhiều đơn vị quảng cáo mà bạn có thể sử dụng để kiếm tiền từ trang web của mình.Bạn có thể chọn từ quảng cáo văn bản, quảng cáo hình ảnh, quảng cáo video, v.v.

### 5. Đặt các đơn vị quảng cáo của bạn trên trang web của bạn

Khi bạn đã chọn các đơn vị quảng cáo của mình, bạn có thể đặt chúng trên trang web của mình.Để làm điều này, bạn có thể sử dụng trình tạo mã AdSense.

### 6. Bắt đầu kiếm tiền

Khi bạn đã đặt các đơn vị quảng cáo của mình trên trang web của mình, bạn sẽ bắt đầu kiếm tiền bất cứ khi nào ai đó nhấp vào quảng cáo.Bạn có thể theo dõi thu nhập của mình trong bảng điều khiển AdSense.

### Mẹo kiếm nhiều tiền hơn với Google AdSense

Dưới đây là một vài mẹo để kiếm thêm tiền với Google Adsense:

*** Sử dụng nội dung chất lượng cao. ** Nội dung của bạn càng tốt, mọi người càng có nhiều khả năng nhấp vào quảng cáo của bạn.
*** Đặt quảng cáo của bạn ở các vị trí chiến lược. ** Bạn muốn quảng cáo của mình được nhìn thấy bởi càng nhiều người càng tốt, vì vậy hãy đảm bảo đặt chúng ở những nơi mà chúng có thể được nhìn thấy.
*** Kiểm tra các định dạng quảng cáo khác nhau. ** Không phải tất cả các định dạng quảng cáo đều được tạo bằng nhau.Thử nghiệm với các định dạng quảng cáo khác nhau để xem cái nào hoạt động tốt nhất trên trang web của bạn.
*** Tối ưu hóa trang web của bạn về tốc độ. ** Trang web của bạn tải càng nhanh, mọi người càng có nhiều khả năng ở lại trên trang web của bạn và nhấp vào quảng cáo của bạn.

### Phần kết luận

Google AdSense là một cách tuyệt vời để kiếm tiền trực tuyến, ngay cả khi thông tin khí của bạn khác với phương thức thanh toán của bạn.Bằng cách làm theo các mẹo trong bài viết này, bạn có thể bắt đầu kiếm tiền với Google Adsense ngay hôm nay.

### hashtags

* #google Adsense
* #Kiếm tiền trực tuyến
* #Viết blog
* #Affiliatemarketing
* #OnlineBusiness
=======================================
## How to Make Money with Google Adsense if Your Gas Information is Different from Your Payment Method

Google Adsense is a popular way to make money online, but what happens if your billing information is different from your payment method? This can happen if you use a prepaid card or if you have multiple Google accounts. In this article, we'll show you how to make money with Google Adsense even if your gas information is different from your payment method.

### 1. Create a new Google Adsense account

If you already have a Google Adsense account, you can skip this step. If you don't have a Google Adsense account, you'll need to create one. To do this, go to the [Google Adsense website](https://www.google.com/adsense/) and click the "Create an account" button.

### 2. Verify your account

Once you've created your Google Adsense account, you'll need to verify it. To do this, you'll need to provide your payment information and a phone number.

### 3. Add your website to Adsense

Once your account is verified, you can add your website to Adsense. To do this, go to the [Adsense dashboard](https://www.google.com/adsense/my-account/) and click the "Add a property" button.

### 4. Choose your ad units

Google Adsense offers a variety of ad units that you can use to monetize your website. You can choose from text ads, image ads, video ads, and more.

### 5. Place your ad units on your website

Once you've chosen your ad units, you can place them on your website. To do this, you can use the Adsense code generator.

### 6. Start earning money

Once you've placed your ad units on your website, you'll start earning money whenever someone clicks on an ad. You can track your earnings in the Adsense dashboard.

### Tips for making more money with Google Adsense

Here are a few tips for making more money with Google Adsense:

* **Use high-quality content.** The better your content is, the more likely people are to click on your ads.
* **Place your ads in strategic locations.** You want your ads to be seen by as many people as possible, so make sure to place them in places where they're likely to be seen.
* **Test different ad formats.** Not all ad formats are created equal. Experiment with different ad formats to see which ones perform best on your website.
* **Optimize your website for speed.** The faster your website loads, the more likely people are to stay on your site and click on your ads.

### Conclusion

Google Adsense is a great way to make money online, even if your gas information is different from your payment method. By following the tips in this article, you can start earning money with Google Adsense today.

### Hashtags

* #Googleadsense
* #MakeMoneyOnline
* #Blogging
* #Affiliatemarketing
* #OnlineBusiness

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock