Ask Lợi ích của việc thay đổi địa chỉ thanh toán Google AdSense của bạn mà không mất thu nhập của bạn

lekieubao.hue

#Googleadsense #PaymentAddress #Change #income #Benefits

** Lợi ích của việc thay đổi địa chỉ thanh toán Google AdSense của bạn mà không mất thu nhập của bạn **

Google Adsense là một cách phổ biến để chủ sở hữu trang web kiếm tiền từ nội dung của họ.Tuy nhiên, nếu bạn cần thay đổi địa chỉ thanh toán của mình, bạn có thể lo lắng về việc mất thu nhập của mình.May mắn thay, có một vài bước đơn giản bạn có thể thực hiện để thay đổi địa chỉ thanh toán của mình mà không bị gián đoạn.

** 1.Xác minh địa chỉ thanh toán mới của bạn **

Bước đầu tiên là xác minh địa chỉ thanh toán mới của bạn với Google.Bạn có thể làm điều này bằng cách làm theo các bước sau:

1. Truy cập trang web ** Google AdSense ** và đăng nhập vào tài khoản của bạn.
2. Nhấp vào menu ** ** Hamburger ** ** Ở góc trên cùng bên trái của trang.
3. Chọn ** ** Cài đặt ** **> ** ** Thanh toán ** **.
4. Nhập địa chỉ thanh toán mới của bạn và nhấp ** ** Xác minh ** **.

Google sẽ gửi mã xác minh đến địa chỉ mới của bạn.Khi bạn đã nhận được mã, hãy nhập nó vào trường xác minh trên trang web Google AdSense và nhấp vào ** ** Xác minh ** **.

** 2.Cập nhật cài đặt adsense của bạn **

Khi bạn đã xác minh địa chỉ thanh toán mới của mình, bạn cần cập nhật cài đặt AdSense của mình.Bạn có thể làm điều này bằng cách làm theo các bước sau:

1. Truy cập trang web ** Google AdSense ** và đăng nhập vào tài khoản của bạn.
2. Nhấp vào menu ** ** Hamburger ** ** Ở góc trên cùng bên trái của trang.
3. Chọn ** ** Cài đặt ** **> ** ** Thanh toán ** **.
4. Theo ** ** Phương thức thanh toán ** **, chọn địa chỉ thanh toán mới của bạn.
5. Nhấp vào ** ** Lưu ** **.

** 3.Chờ thanh toán đầu tiên của bạn **

Sau khi bạn đã cập nhật cài đặt AdSense của mình, bạn sẽ cần phải chờ khoản thanh toán tiếp theo của bạn được xử lý.Điều này có thể mất một vài ngày.Khi khoản thanh toán của bạn đã được xử lý, bạn sẽ nhận được tiền trong tài khoản thanh toán mới của bạn.

** Thay đổi địa chỉ thanh toán Google AdSense của bạn là một quy trình đơn giản có thể được hoàn thành trong vài phút.Bằng cách làm theo các bước này, bạn có thể đảm bảo rằng bạn tiếp tục nhận thu nhập AdSense của mình mà không bị gián đoạn. **

** Dưới đây là 5 hashtag mà bạn có thể sử dụng cho bài viết này: **

* #google Adsense
* #Địa chỉ thanh toán
* #Thay đổi
* #Thu nhập
* #những lợi ích
=======================================
#Googleadsense #PaymentAddress #Change #income #Benefits

**Benefits of changing your Google Adsense Payment address without losing your income**

Google Adsense is a popular way for website owners to earn money from their content. However, if you need to change your payment address, you may be worried about losing your income. Fortunately, there are a few simple steps you can take to change your payment address without any disruption.

**1. Verify your new payment address**

The first step is to verify your new payment address with Google. You can do this by following these steps:

1. Go to the **Google Adsense** website and sign in to your account.
2. Click the ** **hamburger menu** ** in the top left corner of the page.
3. Select ** **Settings** ** > ** **Payments** **.
4. Enter your new payment address and click ** **Verify** **.

Google will send a verification code to your new address. Once you have received the code, enter it into the verification field on the Google Adsense website and click ** **Verify** **.

**2. Update your Adsense settings**

Once you have verified your new payment address, you need to update your Adsense settings. You can do this by following these steps:

1. Go to the **Google Adsense** website and sign in to your account.
2. Click the ** **hamburger menu** ** in the top left corner of the page.
3. Select ** **Settings** ** > ** **Payments** **.
4. Under ** **Payment method** **, select your new payment address.
5. Click ** **Save** **.

**3. Wait for your first payment**

After you have updated your Adsense settings, you will need to wait for your next payment to be processed. This may take a few days. Once your payment has been processed, you will receive your money in your new payment account.

**Changing your Google Adsense payment address is a simple process that can be completed in a few minutes. By following these steps, you can ensure that you continue to receive your Adsense income without any disruption.**

**Here are 5 hashtags that you can use for this article:**

* #Googleadsense
* #PaymentAddress
* #Change
* #income
* #Benefits

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock