Ask Mọi người vào share giúp nhé ! Thanks !

## tất cả mọi người, xin vui lòng giúp đỡ!Cảm ơn!

### 1. Vấn đề là gì?

Bạn đang bị mắc kẹt trong một tình huống khó khăn và cần giúp đỡ.Bạn đã thử mọi thứ bạn có thể nghĩ ra, nhưng bạn vẫn không đạt được tiến bộ.Bạn đang bắt đầu cảm thấy vô vọng và giống như bạn sẽ không bao giờ có thể giải quyết vấn đề.

### 2. Tại sao bạn cần giúp đỡ?

Bạn cần giúp đỡ vì bạn không thể tự mình giải quyết vấn đề.Bạn có thể không có các kỹ năng hoặc kiến thức cần thiết, hoặc bạn có thể không thể nhìn thấy giải pháp từ quan điểm hiện tại của bạn.

### 3. Bạn cần loại trợ giúp nào?

Bạn cần sự giúp đỡ từ một người có thể cung cấp cho bạn sự hỗ trợ, hướng dẫn và tài nguyên bạn cần để giải quyết vấn đề.Đây có thể là một người bạn, thành viên gia đình, nhà trị liệu hoặc cố vấn.

### 4. Tôi có thể giúp bạn như thế nào?

Tôi có thể giúp bạn bằng cách cung cấp cho bạn sự hỗ trợ, hướng dẫn và tài nguyên.Tôi cũng có thể giúp bạn động não giải pháp cho vấn đề và phát triển một kế hoạch hành động.

### 5. Tôi có thể mong đợi điều gì từ bạn?

Bạn có thể mong đợi tôi được hỗ trợ, hiểu biết và không phán xét.Tôi cũng sẽ thành thật với bạn và sẽ không mặc đồ đường.

### 6. Các bước tiếp theo là gì?

Bước tiếp theo là xác định vấn đề cụ thể mà bạn đang phải đối mặt và phát triển một kế hoạch hành động để giải quyết nó.Khi bạn có một kế hoạch, bạn có thể bắt đầu thực hiện các bước để thực hiện nó.

### 7. Một số hashtag mà bạn có thể sử dụng là gì?

* #Giúp đỡ
* #ủng hộ
* #Giải quyết vấn đề
* #Guidance
* #Tài nguyên
=======================================
## Everyone, please help! Thanks!

### 1. What is the problem?

You are stuck in a difficult situation and need help. You have tried everything you can think of, but you are still not making progress. You are starting to feel hopeless and like you will never be able to solve the problem.

### 2. Why do you need help?

You need help because you are not able to solve the problem on your own. You may not have the necessary skills or knowledge, or you may not be able to see the solution from your current perspective.

### 3. What kind of help do you need?

You need help from someone who can provide you with the support, guidance, and resources you need to solve the problem. This could be a friend, family member, therapist, or mentor.

### 4. How can I help you?

I can help you by providing you with support, guidance, and resources. I can also help you to brainstorm solutions to the problem and to develop a plan of action.

### 5. What can I expect from you?

You can expect me to be supportive, understanding, and non-judgmental. I will also be honest with you and will not sugarcoat the truth.

### 6. What are the next steps?

The next step is to identify the specific problem that you are facing and to develop a plan of action to solve it. Once you have a plan, you can start to take steps to implement it.

### 7. What are some hashtags that you can use?

* #Help
* #support
* #problem-solving
* #Guidance
* #Resources

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock