Mọi người cho em hỏi là em mới mua con 11 pro ( ll\a) đập hộp nguyên seal , trước khi đập hộp và ac

ngobaohaichau

## 11 pro max ## iphone ## unboxing ## unboxing ## apple ## 1. ## vừa mua iphone 11 pro max, mở hộp toàn bộ hộp con dấu

Tôi vừa mua một chiếc iPhone 11 Pro Max và tôi rất vui mừng được chia sẻ nó với bạn!Tôi đã muốn điện thoại này trong một thời gian dài và cuối cùng tôi cũng có thể chạm tay vào nó.

Trong video này, tôi sẽ mở hộp điện thoại và cho bạn xem mọi thứ trong hộp.Tôi cũng sẽ nói về những ấn tượng đầu tiên của tôi về điện thoại và cách nó so sánh với điện thoại cũ của tôi.

Vì vậy, không có gì khó chịu, hãy bắt đầu!

** unboxing iPhone 11 pro max **

IPhone 11 Pro Max có trong một hộp nhỏ, đen.Khi bạn mở hộp, bạn sẽ tìm thấy các mục sau:

* IPhone 11 Pro Max
* Cáp Lightning to USB-C
* Bộ sạc nhanh 18W
* Một cặp tai nghe với đầu nối sét
* Công cụ đẩy thẻ SIM

** Ấn tượng đầu tiên về iPhone 11 pro max **

IPhone 11 Pro Max là một chiếc điện thoại đẹp.Nó có một thiết kế bóng bẩy và một màn hình lớn, cạnh.Điện thoại cũng rất bền, nhờ kính phía trước Geramic Shield mới.

Tôi thực sự thích sử dụng iPhone 11 Pro Max.Điện thoại nhanh và phản ứng nhanh, và thời lượng pin là tuyệt vời.Máy ảnh cũng rất tuyệt vời, và tôi thực sự thích chụp ảnh và video với nó.

Nhìn chung, tôi rất ấn tượng với iPhone 11 Pro Max.Đó là iPhone tốt nhất mà Apple từng làm.

** So sánh với điện thoại cũ của tôi **

Tôi đã sử dụng iPhone XS Max trước khi tôi nhận được iPhone 11 Pro Max.Hai điện thoại rất giống nhau, nhưng có một vài khác biệt chính.

IPhone 11 Pro Max có màn hình lớn hơn, camera tốt hơn và thời lượng pin dài hơn iPhone XS Max.IPhone 11 Pro Max cũng có chip A13 Bionic mới, đây là chip nhanh nhất trong điện thoại thông minh.

Nhìn chung, iPhone 11 Pro Max là một bản nâng cấp đáng kể so với iPhone XS Max.Nếu bạn đang tìm kiếm một chiếc điện thoại mới, tôi đánh giá cao iPhone 11 Pro Max.

2. ## Trước khi bạn mở hộp và AC

Trước khi bạn mở hộp của iPhone 11 Pro Max mới, có một vài điều bạn nên làm.

Đầu tiên, hãy chắc chắn rằng bạn có một bản sao lưu điện thoại cũ của bạn.Bằng cách này, bạn có thể khôi phục dữ liệu của mình về điện thoại mới nếu có bất cứ điều gì sai.

Thứ hai, đảm bảo rằng bạn đã cài đặt phiên bản iOS mới nhất trên điện thoại cũ của bạn.Điều này sẽ đảm bảo rằng bạn có các bản vá và tính năng bảo mật mới nhất.

Thứ ba, hãy chắc chắn rằng bạn có một ổ cắm điện gần đó.IPhone 11 Pro Max đi kèm với bộ sạc nhanh, vì vậy bạn sẽ muốn đảm bảo rằng bạn có sẵn một ổ cắm điện để bạn có thể sạc điện thoại ngay khi mở hộp.

Cuối cùng, hãy chắc chắn rằng bạn có thẻ SIM cho điện thoại mới của bạn.Nếu bạn đang nâng cấp từ iPhone cũ hơn, bạn có thể sử dụng cùng một thẻ SIM trong điện thoại mới.Nếu bạn đang chuyển từ điện thoại Android, bạn sẽ cần nhận thẻ SIM mới từ nhà mạng của mình.

Khi bạn đã chăm sóc tất cả những thứ này, bạn đã sẵn sàng mở hộp và bắt đầu sử dụng iPhone 11 Pro Max mới của mình!

3. ## Mẹo sử dụng iPhone 11 Pro Max mới của bạn

Bây giờ bạn đã có iPhone 11 Pro Max mới, đây là một vài mẹo để giúp bạn bắt đầu.

*** Thiết lập điện thoại của bạn. ** Khi bạn lần đầu tiên bật điện thoại, bạn sẽ được nhắc thiết lập nó.Quá trình này sẽ liên quan đến việc nhập ID Apple của bạn, chọn mật mã và thiết lập ID cảm ứng hoặc ID mặt của bạn.
*** Chuyển dữ liệu của bạn. ** Nếu bạn đang nâng cấp từ iPhone cũ hơn, bạn có thể sử dụng tính năng khởi động nhanh
=======================================
## 11 Pro Max ## iPhone ## unboxing ## unboxing ## Apple ## 1. ## Just bought an iPhone 11 Pro Max, unboxing the whole seal box

I just bought an iPhone 11 Pro Max, and I'm so excited to share it with you! I've been wanting this phone for a long time, and I'm finally able to get my hands on it.

In this video, I'm going to unbox the phone and show you everything that comes in the box. I'll also talk about my first impressions of the phone and how it compares to my old phone.

So, without further ado, let's get started!

**Unboxing the iPhone 11 Pro Max**

The iPhone 11 Pro Max comes in a small, black box. When you open the box, you'll find the following items:

* The iPhone 11 Pro Max
* A Lightning to USB-C cable
* A 18W fast charger
* A pair of EarPods with Lightning connector
* A SIM card ejector tool

**First impressions of the iPhone 11 Pro Max**

The iPhone 11 Pro Max is a beautiful phone. It has a sleek design and a large, edge-to-edge display. The phone is also very durable, thanks to its new Ceramic Shield front glass.

I'm really enjoying using the iPhone 11 Pro Max. The phone is fast and responsive, and the battery life is excellent. The camera is also amazing, and I'm really enjoying taking pictures and videos with it.

Overall, I'm very impressed with the iPhone 11 Pro Max. It's the best iPhone that Apple has ever made.

**Comparison to my old phone**

I was using an iPhone XS Max before I got the iPhone 11 Pro Max. The two phones are very similar, but there are a few key differences.

The iPhone 11 Pro Max has a larger display, a better camera, and a longer battery life than the iPhone XS Max. The iPhone 11 Pro Max also has a new A13 Bionic chip, which is the fastest chip in a smartphone.

Overall, the iPhone 11 Pro Max is a significant upgrade over the iPhone XS Max. If you're looking for a new phone, I highly recommend the iPhone 11 Pro Max.

2. ## Before you open the box and AC

Before you open the box of your new iPhone 11 Pro Max, there are a few things you should do.

First, make sure that you have a backup of your old phone. This way, you can restore your data to your new phone if anything goes wrong.

Second, make sure that you have the latest version of iOS installed on your old phone. This will ensure that you have the latest security patches and features.

Third, make sure that you have a power outlet nearby. The iPhone 11 Pro Max comes with a fast charger, so you'll want to make sure that you have a power outlet available so you can charge your phone as soon as you open the box.

Finally, make sure that you have a SIM card for your new phone. If you're upgrading from an older iPhone, you can use the same SIM card in your new phone. If you're switching from an Android phone, you'll need to get a new SIM card from your carrier.

Once you've taken care of all of these things, you're ready to open the box and start using your new iPhone 11 Pro Max!

3. ## Tips for using your new iPhone 11 Pro Max

Now that you've got your new iPhone 11 Pro Max, here are a few tips to help you get started.

* **Set up your phone.** When you first turn on your phone, you'll be prompted to set it up. This process will involve entering your Apple ID, choosing a passcode, and setting up your Touch ID or Face ID.
* **Transfer your data.** If you're upgrading from an older iPhone, you can use the Quick Start feature

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock