Ask Mọi thứ bạn cần biết về việc lấy mã PIN Google Adsense của bạn bằng Shipito (vào năm 2023)

Mujisockslover

#Googleadsense #Pin #shipito #2023 #Adsense

## Mọi thứ bạn cần biết về việc lấy mã PIN Google AdSense của bạn với Shipito (vào năm 2023)

Nếu bạn là nhà xuất bản đang muốn bắt đầu với Google Adsense, bạn sẽ cần lấy mã PIN từ Google.PIN này là một mã duy nhất mà bạn sẽ cần nhập để xác minh tài khoản của mình và bắt đầu kiếm tiền từ quảng cáo của mình.

Tuy nhiên, nếu bạn sống bên ngoài Hoa Kỳ, việc lấy mã PIN của bạn có thể phức tạp hơn một chút.Đó là nơi Shipito đến.

Shipito là một công ty vận chuyển có thể giúp bạn lấy mã PIN Google Adsense từ bất cứ đâu trên thế giới.Họ sẽ chuyển tiếp mã PIN của bạn đến địa chỉ mong muốn của bạn, để bạn có thể dễ dàng xác minh tài khoản của mình và bắt đầu kiếm tiền từ quảng cáo của bạn.

Trong bài viết này, chúng tôi sẽ hướng dẫn bạn trong quá trình nhận mã PIN Google Adsense của bạn với Shipito.Chúng tôi sẽ bao gồm tất cả mọi thứ bạn cần biết, từ việc tạo một tài khoản Shipito đến việc gửi mã PIN của bạn đến cửa của bạn.

## 1. Tạo tài khoản Shipito

Bước đầu tiên là tạo một tài khoản Shipito.Điều này là miễn phí để làm, và chỉ mất vài phút.

Để tạo tài khoản, chỉ cần truy cập trang web Shipito và nhấp vào nút "Tạo tài khoản".Bạn sẽ cần nhập tên, địa chỉ email và mật khẩu của bạn.

Khi bạn đã tạo tài khoản của mình, bạn sẽ có thể đăng nhập và bắt đầu sử dụng Shipito.

## 2. Đặt mã PIN Google Adsense của bạn

Khi bạn có tài khoản Shipito, bạn có thể đặt mua mã PIN Google Adsense.Để làm điều này, chỉ cần truy cập trang web Google Adsense và nhấp vào nút "Bắt đầu".

Sau đó, bạn sẽ được yêu cầu nhập mã quốc gia và mã zip của bạn.Khi bạn đã hoàn thành việc này, bạn sẽ có thể đặt mã PIN của mình.

Google sẽ gửi mã PIN của bạn đến địa chỉ bạn đã cung cấp.Tuy nhiên, nếu bạn sống bên ngoài Hoa Kỳ, mã PIN của bạn có thể được gửi đến một địa chỉ khác.Điều này là do Google sử dụng một công ty vận chuyển của bên thứ ba để giao ghim đến địa chỉ quốc tế.

Nếu mã PIN của bạn được gửi đến một địa chỉ khác, bạn có thể sử dụng Shipito để chuyển tiếp nó đến địa chỉ mong muốn của bạn.

## 3. Chuyển tiếp mã PIN Google Adsense của bạn

Khi bạn nhận được mã PIN Google Adsense, bạn có thể chuyển tiếp nó đến địa chỉ mong muốn của mình bằng Shipito.Để thực hiện việc này, chỉ cần đăng nhập vào tài khoản Shipito của bạn và nhấp vào nút "Chuyển tiếp một gói".

Sau đó, bạn sẽ cần nhập thông tin sau:

* Tên và địa chỉ của người gửi
* Tên và địa chỉ của người nhận
* Trọng lượng và kích thước gói
* Giá trị của gói

Khi bạn đã nhập thông tin này, bạn sẽ có thể chọn phương thức vận chuyển.Shipito cung cấp nhiều phương thức vận chuyển, vì vậy bạn có thể chọn phương pháp phù hợp nhất với nhu cầu của bạn.

Khi bạn đã chọn một phương thức vận chuyển, bạn sẽ có thể trả tiền cho lô hàng của mình.Bạn có thể thanh toán bằng thẻ tín dụng hoặc thẻ ghi nợ.

Khi bạn đã trả tiền cho lô hàng của mình, Shipito sẽ chuyển tiếp PIN Google Adsense của bạn đến địa chỉ mong muốn của bạn.

## 4. Xác minh tài khoản Google AdSense của bạn

Khi bạn nhận được mã PIN Google Adsense, bạn có thể xác minh tài khoản của mình.Để thực hiện việc này, chỉ cần đăng nhập vào tài khoản Google AdSense của bạn và nhấp vào nút "Xác minh".

Sau đó, bạn sẽ được yêu cầu nhập mã PIN của bạn.Khi bạn đã nhập mã PIN của mình, tài khoản của bạn sẽ được xác minh.

## 5. Bắt đầu kiếm tiền từ quảng cáo của bạn

Khi tài khoản của bạn được xác minh, bạn có thể bắt đầu kiếm tiền từ quảng cáo của mình.Để làm điều này, chỉ cần tạo một số quảng cáo và đặt chúng trên trang web của bạn.

Bạn có thể tìm hiểu thêm về việc tạo và đặt quảng cáo trên trang web Google Adsense.

## Phần kết luận

Nhận pin Google Adsense của bạn với Shipito là một quá trình đơn giản và dễ dàng.Bằng cách làm theo các bước trong bài viết này, bạn có thể lấy mã PIN của mình và bắt đầu kiếm tiền từ quảng cáo của bạn ngay lập tức.

## 5 hashtags trong
=======================================
#Googleadsense #Pin #shipito #2023 #Adsense

## Everything you need to know about taking your Google Adsense PIN with SHIPITO (in 2023)

If you're a publisher who's looking to get started with Google AdSense, you'll need to get a PIN from Google. This PIN is a unique code that you'll need to enter in order to verify your account and start earning money from your ads.

However, if you're living outside of the United States, getting your PIN can be a bit more complicated. That's where SHIPITO comes in.

SHIPITO is a shipping company that can help you get your Google Adsense PIN from anywhere in the world. They'll forward your PIN to your desired address, so you can easily verify your account and start earning money from your ads.

In this article, we'll walk you through the process of getting your Google Adsense PIN with SHIPITO. We'll cover everything you need to know, from creating a SHIPITO account to getting your PIN delivered to your door.

## 1. Create a SHIPITO account

The first step is to create a SHIPITO account. This is free to do, and it only takes a few minutes.

To create an account, simply visit the SHIPITO website and click on the "Create an Account" button. You'll need to enter your name, email address, and password.

Once you've created your account, you'll be able to log in and start using SHIPITO.

## 2. Order your Google Adsense PIN

Once you have a SHIPITO account, you can order your Google Adsense PIN. To do this, simply visit the Google AdSense website and click on the "Get Started" button.

You'll then be asked to enter your country and ZIP code. Once you've done this, you'll be able to order your PIN.

Google will send your PIN to the address you provided. However, if you're living outside of the United States, your PIN may be sent to a different address. This is because Google uses a third-party shipping company to deliver PINs to international addresses.

If your PIN is sent to a different address, you can use SHIPITO to forward it to your desired address.

## 3. Forward your Google Adsense PIN

Once you receive your Google Adsense PIN, you can forward it to your desired address using SHIPITO. To do this, simply log in to your SHIPITO account and click on the "Forward a Package" button.

You'll then need to enter the following information:

* The sender's name and address
* The recipient's name and address
* The package weight and dimensions
* The value of the package

Once you've entered this information, you'll be able to select a shipping method. SHIPITO offers a variety of shipping methods, so you can choose the one that best suits your needs.

Once you've selected a shipping method, you'll be able to pay for your shipment. You can pay with a credit card or debit card.

Once you've paid for your shipment, SHIPITO will forward your Google Adsense PIN to your desired address.

## 4. Verify your Google Adsense account

Once you receive your Google Adsense PIN, you can verify your account. To do this, simply log in to your Google AdSense account and click on the "Verify" button.

You'll then be asked to enter your PIN. Once you've entered your PIN, your account will be verified.

## 5. Start earning money from your ads

Once your account is verified, you can start earning money from your ads. To do this, simply create some ads and place them on your website.

You can learn more about creating and placing ads on the Google AdSense website.

## Conclusion

Getting your Google Adsense PIN with SHIPITO is a simple and easy process. By following the steps in this article, you can get your PIN and start earning money from your ads in no time.

## 5 Hashtags in the

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock