Ask Mọi thứ bạn cần biết về việc thay đổi địa chỉ thanh toán Google AdSense của bạn mà không mất thu nhập của bạn

Ebaybuy4me

## Mọi thứ bạn cần biết về việc thay đổi địa chỉ thanh toán Google AdSense của bạn mà không mất thu nhập của bạn

** #Googleadsense #PaymentAddress #Change #income #Lost **

### Giới thiệu

Google AdSense là một cách phổ biến để các trang web tạo doanh thu bằng cách hiển thị quảng cáo.Khi bạn đăng ký AdSense, bạn cung cấp thông tin thanh toán của bạn, bao gồm chi tiết tài khoản ngân hàng của bạn.Nếu bạn cần thay đổi địa chỉ thanh toán của mình, bạn có thể làm như vậy trong cài đặt AdSense.

### Thay đổi địa chỉ thanh toán của bạn

Để thay đổi địa chỉ thanh toán của bạn, hãy đăng nhập vào tài khoản AdSense của bạn và nhấp vào tab ** Thanh toán **.Trong ** Thông tin thanh toán **, nhấp ** Chỉnh sửa **.Nhập thông tin thanh toán mới của bạn và nhấp vào ** Lưu **.

** Lưu ý: ** Bạn có thể cần xác minh thông tin thanh toán mới của mình trước khi bạn có thể bắt đầu nhận thanh toán.

### Điều gì xảy ra với thu nhập của bạn nếu bạn thay đổi địa chỉ thanh toán của mình?

Khi bạn thay đổi địa chỉ thanh toán của mình, thu nhập của bạn sẽ tiếp tục được gửi đến tài khoản thanh toán cũ của bạn cho đến kỳ thanh toán tiếp theo.Sau thời gian thanh toán tiếp theo, thu nhập của bạn sẽ được gửi đến tài khoản thanh toán mới của bạn.

### Điều gì xảy ra nếu tôi mất quyền truy cập vào tài khoản thanh toán cũ của mình?

Nếu bạn mất quyền truy cập vào tài khoản thanh toán cũ của mình, bạn vẫn có thể thay đổi địa chỉ thanh toán của mình trong AdSense.Tuy nhiên, bạn sẽ cần xác minh thông tin thanh toán mới của mình trước khi bạn có thể bắt đầu nhận thanh toán.

Để xác minh thông tin thanh toán mới của bạn, bạn sẽ cần cung cấp một bản sao của ID do chính phủ cấp và một hóa đơn tiện ích hoặc báo cáo ngân hàng hiển thị tên và địa chỉ của bạn.

### Phần kết luận

Thay đổi địa chỉ thanh toán Google AdSense của bạn là một quy trình đơn giản có thể được thực hiện trong vài phút.Bằng cách làm theo các bước trên, bạn có thể đảm bảo rằng thu nhập của bạn được gửi đến đúng tài khoản.

### Tài nguyên bổ sung

* [Trung tâm trợ giúp Google Adsense: Thay đổi địa chỉ thanh toán của bạn] (https://support.google.com/adsense/answer/2454747?hl=en)
* [Trung tâm trợ giúp Google Adsense: Xác minh thông tin thanh toán của bạn] (https://support.google.com/adsense/answer/2454748?hl=en)
=======================================
## Everything you need to know about changing your Google Adsense Payment address without losing your income

**#GoogleAdsense #PaymentAddress #Change #income #Loss**

### Introduction

Google Adsense is a popular way for websites to generate revenue by displaying ads. When you sign up for Adsense, you provide your payment information, including your bank account details. If you need to change your payment address, you can do so in the Adsense settings.

### Changing your payment address

To change your payment address, log in to your Adsense account and click the **Payments** tab. Under **Payment information**, click **Edit**. Enter your new payment information and click **Save**.

**Note:** You may need to verify your new payment information before you can start receiving payments.

### What happens to your earnings if you change your payment address?

When you change your payment address, your earnings will continue to be sent to your old payment account until the next payment period. After the next payment period, your earnings will be sent to your new payment account.

### What if I lose access to my old payment account?

If you lose access to your old payment account, you can still change your payment address in Adsense. However, you will need to verify your new payment information before you can start receiving payments.

To verify your new payment information, you will need to provide a copy of your government-issued ID and a utility bill or bank statement that shows your name and address.

### Conclusion

Changing your Google Adsense payment address is a simple process that can be done in a few minutes. By following the steps above, you can ensure that your earnings are sent to the correct account.

### Additional resources

* [Google Adsense help center: Changing your payment address](https://support.google.com/adsense/answer/2454747?hl=en)
* [Google Adsense help center: Verifying your payment information](https://support.google.com/adsense/answer/2454748?hl=en)

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock