Share My Art When I’m Being Watched VS When I’m Alone

Gologin4848

** Nghệ thuật của tôi khi tôi bị theo dõi so với khi tôi ở một mình **

#art #creativity #Expression #tự thể hiện #Vulnerability

** Bạn có bao giờ cảm thấy nghệ thuật của mình khác khi bạn bị theo dõi hơn khi bạn cô đơn không? **

Đối với tôi, nó giống như có một phần của tôi giữ lại khi tôi biết mọi người đang xem.Tôi không chắc tại sao, nhưng nó giống như tôi sợ bị đánh giá hoặc chỉ trích.

Nhưng khi tôi cô đơn, tôi cảm thấy thoải mái để thử nghiệm và khám phá.Tôi không ngại phạm sai lầm hoặc thử những điều mới.

Tôi nghĩ rằng đây là bởi vì khi tôi cô đơn, tôi không lo lắng về những gì người khác nghĩ.Tôi chỉ có thể tập trung vào việc tạo ra nghệ thuật mà tôi yêu thích.

Tất nhiên, cũng có những lợi ích để chia sẻ nghệ thuật của bạn với người khác.Nó có thể thực sự bổ ích khi thấy công việc của bạn trở nên sống động và kết nối với những người khác đánh giá cao sự sáng tạo của bạn.

Nhưng điều quan trọng cần nhớ là bạn không phải chia sẻ nghệ thuật của mình nếu bạn không muốn.Bạn có thể tạo ra nghệ thuật cho chính mình, và điều đó hoàn toàn ổn.

Vì vậy, nếu bạn cảm thấy như nghệ thuật của mình là khác nhau khi bạn bị theo dõi, đừng lo lắng.Nó hoàn toàn bình thường.Chỉ cần nhớ rằng bạn không phải chia sẻ nghệ thuật của mình nếu bạn không muốn.Bạn có thể tạo ra nghệ thuật cho chính mình, và điều đó hoàn toàn ổn.

** Đây là một số lời khuyên để tạo ra nghệ thuật mà bạn yêu thích: **

*** Thử nghiệm và khám phá. ** Đừng ngại thử những điều mới và phạm sai lầm.Bạn càng thử nghiệm, bạn sẽ càng tìm hiểu về sự sáng tạo của chính mình.
*** Tập trung vào quy trình. ** Đừng lo lắng về kết quả cuối cùng.Chỉ cần tập trung vào việc tận hưởng quá trình tạo ra nghệ thuật.
*** Hãy kiên nhẫn. ** Cần có thời gian để phát triển các kỹ năng của bạn và tìm giọng nói độc đáo của riêng bạn.Đừng nản lòng nếu bạn không thấy kết quả ngay lập tức.Chỉ cần tiếp tục tạo ra và cuối cùng bạn sẽ tìm thấy con đường của mình.

** Hãy nhớ rằng, nghệ thuật là về sự thể hiện bản thân. ** Vì vậy, hãy tạo ra nghệ thuật mà bạn yêu thích và điều đó làm cho bạn cảm thấy tốt.Đừng lo lắng về những gì người khác nghĩ.Chỉ cần để sự sáng tạo của bạn chảy và xem nó đưa bạn đến đâu.
=======================================
**My Art When I'm Being Watched VS When I'm Alone**

#art #creativity #Expression #self-expression #Vulnerability

**Do you ever feel like your art is different when you're being watched than when you're alone?**

For me, it's like there's a part of me that holds back when I know people are watching. I'm not sure why, but it's like I'm afraid of being judged or criticized.

But when I'm alone, I feel free to experiment and explore. I'm not afraid to make mistakes or to try new things.

I think this is because when I'm alone, I'm not worried about what other people think. I can just focus on creating art that I love.

Of course, there are also benefits to sharing your art with others. It can be really rewarding to see your work come to life and to connect with other people who appreciate your creativity.

But it's important to remember that you don't have to share your art if you don't want to. You can create art for yourself, and that's perfectly okay.

So if you're feeling like your art is different when you're being watched, don't worry. It's perfectly normal. Just remember that you don't have to share your art if you don't want to. You can create art for yourself, and that's perfectly okay.

**Here are some tips for creating art that you love:**

* **Experiment and explore.** Don't be afraid to try new things and to make mistakes. The more you experiment, the more you'll learn about your own creativity.
* **Focus on the process.** Don't worry about the end result. Just focus on enjoying the process of creating art.
* **Be patient.** It takes time to develop your skills and to find your own unique voice. Don't get discouraged if you don't see results immediately. Just keep creating and you'll eventually find your way.

**Remember, art is about self-expression.** So create art that you love and that makes you feel good. Don't worry about what other people think. Just let your creativity flow and see where it takes you.

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock