Ask Ngăn chặn các lỗi tên tài khoản AdSense

Ebayrussua

** Cách ngăn chặn lỗi của tên tài khoản AdSense **

## Giới thiệu

AdSense là một chương trình cho phép các nhà xuất bản kiếm tiền bằng cách hiển thị quảng cáo trên trang web của họ.Khi bạn tạo một tài khoản AdSense, bạn được đặt tên tài khoản duy nhất.Tên này được sử dụng để xác định tài khoản của bạn và theo dõi thu nhập của bạn.

Thỉnh thoảng, bạn có thể nhận được một thông báo lỗi cho biết "Tên tài khoản AdSense của bạn không hợp lệ."Lỗi này có thể xảy ra vì nhiều lý do, chẳng hạn như:

* Bạn đã nhập sai tên tài khoản khi tạo tài khoản của mình.
* Bạn đã thay đổi tên miền của mình và không cập nhật cài đặt tài khoản AdSense của bạn.
* Bạn đã xóa tài khoản AdSense của mình và tạo một tài khoản mới.

Nếu bạn nhận được lỗi này, bạn sẽ không thể hiển thị quảng cáo trên trang web của mình và bạn sẽ không kiếm được bất kỳ khoản tiền nào từ AdSense.Để khắc phục lỗi này, bạn sẽ cần cập nhật tên tài khoản AdSense của mình.

## Cách cập nhật tên tài khoản AdSense của bạn

Để cập nhật tên tài khoản AdSense của bạn, hãy làm theo các bước sau:

1. Truy cập [Trang web AdSense] (https://www.google.com/adsense/) và đăng nhập vào tài khoản của bạn.
2. Nhấp vào tab ** tài khoản của tôi **.
3. Nhấp vào liên kết ** Thông tin cá nhân **.
4. Nhập tên tài khoản mới của bạn trong trường ** Tên tài khoản **.
5. Nhấp vào nút ** Lưu **.

Tên tài khoản AdSense của bạn sẽ được cập nhật trong vòng vài phút.Bạn có thể xác minh rằng thay đổi đã được thực hiện bằng cách truy cập tab ** tài khoản của tôi ** và kiểm tra trường ** tên tài khoản **.

## Ngăn chặn lỗi trong tương lai

Để ngăn chặn các lỗi trong tương lai với tên tài khoản AdSense của bạn, hãy ghi nhớ các mẹo sau:

* Đảm bảo bạn nhập đúng tên tài khoản khi tạo tài khoản của bạn.
* Giữ tên miền của bạn được cập nhật trong cài đặt tài khoản AdSense của bạn.
* Không xóa tài khoản AdSense của bạn trừ khi bạn chắc chắn rằng bạn không muốn sử dụng nó nữa.

Bằng cách làm theo các mẹo này, bạn có thể giúp đảm bảo rằng tên tài khoản AdSense của bạn luôn đúng và bạn có thể tiếp tục kiếm tiền từ AdSense.

## hashtags

* #Quảng cáo
* #Adsenseaccountname
* #AdsenseErrors
* #google Adsense
* #HowToupDateadSenseAccountName
=======================================
**How to Prevent the Error of AdSense Account Name**

## Introduction

AdSense is a program that allows publishers to earn money by displaying ads on their websites. When you create an AdSense account, you are given a unique account name. This name is used to identify your account and track your earnings.

Occasionally, you may receive an error message that says "Your AdSense account name is invalid." This error can occur for a variety of reasons, such as:

* You entered the wrong account name when creating your account.
* You changed your domain name and did not update your AdSense account settings.
* You deleted your AdSense account and created a new one.

If you receive this error, you will not be able to display ads on your website and you will not earn any money from AdSense. To fix this error, you will need to update your AdSense account name.

## How to Update Your AdSense Account Name

To update your AdSense account name, follow these steps:

1. Go to the [AdSense website](https://www.google.com/adsense/) and sign in to your account.
2. Click the **My Account** tab.
3. Click the **Personal Info** link.
4. Enter your new account name in the **Account Name** field.
5. Click the **Save** button.

Your AdSense account name will be updated within a few minutes. You can verify that the change has been made by going to the **My Account** tab and checking the **Account Name** field.

## Preventing Future Errors

To prevent future errors with your AdSense account name, keep the following tips in mind:

* Make sure you enter the correct account name when creating your account.
* Keep your domain name up-to-date in your AdSense account settings.
* Do not delete your AdSense account unless you are sure you do not want to use it anymore.

By following these tips, you can help to ensure that your AdSense account name is always correct and that you can continue to earn money from AdSense.

## Hashtags

* #Adsense
* #Adsenseaccountname
* #AdsenseErrors
* #Googleadsense
* #HowToupDateadSenseAccountName

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock