Ask Nhờ AE nhà mình giúp đỡ bình chọn trong cuộc thi "ngôi sao nhí"

nguyenvutrihao

..

Cuộc thi "Child Star" là một cách tuyệt vời để thể hiện sự ủng hộ của bạn đối với các diễn viên và nữ diễn viên trẻ.Nó cũng rất nhiều niềm vui!Nhưng nếu bạn bận rộn, thật khó để tìm thấy thời gian để bỏ phiếu.Đó là nơi AE của bạn có thể đến.

Đây là cách yêu cầu AE của bạn giúp bạn bỏ phiếu trong cuộc thi "Ngôi sao trẻ em":

1. ** Gửi cho họ một tin nhắn. ** Cách dễ nhất để yêu cầu AE của bạn giúp đỡ là gửi cho họ một tin nhắn.Chỉ cần nói với họ rằng bạn đang bỏ phiếu trong cuộc thi "Ngôi sao trẻ em" và hỏi liệu họ có phiền khi bỏ phiếu cho nam diễn viên hoặc nữ diễn viên yêu thích của bạn không.
2. ** Bao gồm một liên kết đến trang bỏ phiếu. ** Để giúp AE của bạn dễ dàng bỏ phiếu, bao gồm một liên kết đến trang bỏ phiếu trong tin nhắn của bạn.Điều này sẽ giúp họ tiết kiệm thời gian và làm cho nhiều khả năng họ sẽ thực sự bỏ phiếu.
3. ** Hãy lịch sự. ** Hãy nhớ rằng, AE của bạn đang giúp bạn bằng cách giúp bạn bỏ phiếu.Vì vậy, hãy lịch sự và cảm ơn họ vì sự giúp đỡ của họ.

Đây là một ví dụ về một thông điệp bạn có thể gửi cho AE của bạn:

`` `
Xin chào [tên của ae],

Tôi đang bỏ phiếu trong cuộc thi "Ngôi sao trẻ em" và tôi đã tự hỏi liệu bạn có thể giúp tôi bằng cách bỏ phiếu cho nam diễn viên yêu thích của tôi không, [tên của diễn viên].

[Liên kết đến trang bỏ phiếu]

Cảm ơn bạn đã giúp đỡ!

[Tên của bạn]
`` `

Nếu AE của bạn bận rộn, họ có thể không thể giúp bạn bỏ phiếu ngay lập tức.Nhưng đừng lo lắng, họ vẫn có thể bỏ phiếu cho bạn sau này.Chỉ cần gửi cho họ một lời nhắc nhở một vài ngày trước thời hạn bỏ phiếu.

Bỏ phiếu trong cuộc thi "Ngôi sao trẻ em" là một cách tuyệt vời để thể hiện sự ủng hộ của bạn đối với các diễn viên và nữ diễn viên trẻ.Và với một chút trợ giúp từ AE của bạn, bạn có thể tạo ra sự khác biệt!

** 5 hashtags: **

* #ChildStarContest
* #Bỏ phiếu
* #Ae
* #Giúp đỡ
* #cuộc thi
=======================================
#ChildStarContest #Vote #AE #Help #Contest **How to Ask Your AE to Help You Vote in the "Child Star" Contest**

The "Child Star" contest is a great way to show your support for young actors and actresses. It's also a lot of fun! But if you're busy, it can be hard to find the time to vote. That's where your AE can come in.

Here's how to ask your AE to help you vote in the "Child Star" contest:

1. **Send them a message.** The easiest way to ask your AE for help is to send them a message. Just tell them that you're voting in the "Child Star" contest and ask if they would mind casting a vote for your favorite actor or actress.
2. **Include a link to the voting page.** To make it easy for your AE to vote, include a link to the voting page in your message. This will save them time and make it more likely that they'll actually vote.
3. **Be polite.** Remember, your AE is doing you a favor by helping you vote. So be polite and thank them for their help.

Here's an example of a message you could send to your AE:

```
Hi [AE's name],

I'm voting in the "Child Star" contest and I was wondering if you could help me out by casting a vote for my favorite actor, [actor's name].

[Link to voting page]

Thanks for your help!

[Your name]
```

If your AE is busy, they may not be able to help you vote right away. But don't worry, they can still cast a vote for you later. Just send them a reminder a few days before the voting deadline.

Voting in the "Child Star" contest is a great way to show your support for young actors and actresses. And with a little help from your AE, you can make a difference!

**5 hashtags:**

* #ChildStarContest
* #Vote
* #AE
* #Help
* #Contest

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock