Ask Nhóm Telegram Airdrop

phammaidieu.ai

#telegram #Airdrop #cryptocurrency #BlockChain #Giveaway ** Telegram AirDrop: Hướng dẫn cho người mới bắt đầu **

Telegram là một ứng dụng nhắn tin phổ biến đã được hơn 500 triệu người trên toàn thế giới sử dụng.Ngoài các tính năng nhắn tin cốt lõi, Telegram cũng cung cấp một số tính năng khác, chẳng hạn như các kênh, nhóm và bot.

Gần đây, Telegram đã làm tiêu đề cho chương trình AirDrop của mình.Airdrop là một chiến dịch tiếp thị trong đó một công ty tặng tiền điện tử miễn phí cho người dùng.Trong trường hợp của Telegram, công ty đang tặng tiền điện tử của riêng mình, được gọi là gram.

Nếu bạn quan tâm đến việc nhận được gram miễn phí, thì bạn sẽ cần tham gia Airdrop của Telegram.Đây là một hướng dẫn về cách thực hiện:

1. ** Tải xuống ứng dụng Telegram **.Bạn có thể tải xuống Telegram cho Android, iOS hoặc máy tính để bàn của bạn.
2. ** Tạo một tài khoản mới **.Nếu bạn đã có tài khoản Telegram, bạn có thể bỏ qua bước này.
3. ** Tham gia kênh Airdrop Telegram **.Kênh AirDrop được gọi là `@grambot`.Để tham gia kênh, chỉ cần nhấp vào liên kết và sau đó nhấn nút "Tham gia".
4. ** Xác minh tài khoản của bạn **.Để nhận được gram miễn phí của bạn, bạn sẽ cần xác minh tài khoản của mình.Để làm điều này, hãy truy cập kênh `@grambot` và nhấn vào nút" Xác minh ".Sau đó, bạn sẽ được yêu cầu nhập số điện thoại của bạn.Khi bạn đã nhập số điện thoại của mình, bạn sẽ nhận được mã xác minh.Nhập mã xác minh và tài khoản của bạn sẽ được xác minh.
5. ** Yêu cầu gram miễn phí của bạn **.Khi tài khoản của bạn đã được xác minh, bạn có thể yêu cầu gram miễn phí của mình.Để làm điều này, hãy truy cập kênh `@grambot` và nhấn vào nút" Yêu cầu ".Sau đó, bạn sẽ được cung cấp một mã duy nhất.Nhập mã và gram miễn phí của bạn sẽ được gửi đến tài khoản của bạn.

Đó là nó!Bây giờ bạn đã tham gia thành công Airdrop của Telegram và tuyên bố gram miễn phí của bạn.

** Dưới đây là một số mẹo bổ sung để tham gia Airdrop của Telegram: **

*** Đảm bảo bạn sử dụng số điện thoại thực **.Telegram sẽ chỉ gửi mã xác minh đến số điện thoại thực.Nếu bạn sử dụng số điện thoại giả, bạn sẽ không thể xác minh tài khoản của mình và bạn sẽ không thể yêu cầu gram miễn phí của mình.
* **Kiên nhẫn**.Airdrop vẫn đang được tiến hành, vì vậy có thể mất một thời gian trước khi bạn nhận được gram miễn phí.Đừng lo lắng, cuối cùng bạn sẽ nhận được chúng.
*** Theo dõi tài khoản điện tín của bạn **.Telegram sẽ gửi cho bạn một thông báo khi gram miễn phí của bạn đã được gửi đến tài khoản của bạn.Hãy chắc chắn rằng bạn kiểm tra tài khoản của mình thường xuyên để bạn không bỏ lỡ gram miễn phí.

** Hashtags: **

* #telegram
* #Airdrop
* #cryptocurrency
* #BlockChain
* #phát phần thưởng
=======================================
#telegram #Airdrop #cryptocurrency #BlockChain #Giveaway **Telegram Airdrop: A Guide for Beginners**

Telegram is a popular messaging app that has been used by over 500 million people worldwide. In addition to its core messaging features, Telegram also offers a number of other features, such as channels, groups, and bots.

Recently, Telegram has been making headlines for its airdrop program. An airdrop is a marketing campaign in which a company gives away free cryptocurrency to its users. In Telegram's case, the company is giving away its own cryptocurrency, called Grams.

If you're interested in getting free Grams, then you'll need to participate in Telegram's airdrop. Here's a guide on how to do it:

1. **Download the Telegram app**. You can download Telegram for Android, iOS, or your desktop computer.
2. **Create a new account**. If you already have a Telegram account, you can skip this step.
3. **Join the Telegram airdrop channel**. The airdrop channel is called `@grambot`. To join the channel, simply click on the link and then tap the "Join" button.
4. **Verify your account**. In order to receive your free Grams, you'll need to verify your account. To do this, go to the `@grambot` channel and tap on the "Verify" button. You'll then be asked to enter your phone number. Once you've entered your phone number, you'll receive a verification code. Enter the verification code and your account will be verified.
5. **Claim your free Grams**. Once your account has been verified, you can claim your free Grams. To do this, go to the `@grambot` channel and tap on the "Claim" button. You'll then be given a unique code. Enter the code and your free Grams will be sent to your account.

That's it! You've now successfully participated in Telegram's airdrop and claimed your free Grams.

**Here are some additional tips for participating in Telegram's airdrop:**

* **Make sure you use a real phone number**. Telegram will only send verification codes to real phone numbers. If you use a fake phone number, you won't be able to verify your account and you won't be able to claim your free Grams.
* **Be patient**. The airdrop is still in progress, so it may take some time before you receive your free Grams. Don't worry, you'll eventually receive them.
* **Keep an eye on your Telegram account**. Telegram will send you a notification when your free Grams have been sent to your account. Make sure you check your account regularly so you don't miss out on your free Grams.

**Hashtags:**

* #telegram
* #Airdrop
* #cryptocurrency
* #BlockChain
* #Giveaway

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock