Ask Những điều bạn nên làm sau khi xóa thẻ nội dung Google AdSense

MMOKING6969

## những việc cần làm sau khi xóa thẻ nội dung Google AdSense

1. ** Kiểm tra thu nhập của bạn. ** Khi bạn đã xóa thẻ nội dung Google AdSense, bạn sẽ muốn kiểm tra thu nhập của mình để đảm bảo rằng bạn sẽ không mất bất kỳ khoản tiền nào.Bạn có thể làm điều này bằng cách vào tài khoản AdSense của mình và nhấp vào tab "Báo cáo".Từ đó, bạn có thể chọn báo cáo "Thu nhập" để xem bạn kiếm được bao nhiêu tiền từ quảng cáo của mình.
2. ** Cập nhật nội dung của bạn. ** Nếu bạn đã xóa thẻ nội dung Google AdSense vì bạn không còn sử dụng nội dung mà nó đang hiển thị, bạn sẽ cần cập nhật nội dung của mình để nó vẫn phù hợp và thú vị vớiĐộc giả của bạn.Điều này sẽ giúp bạn giữ cho khách truy cập của bạn tham gia và quay lại để biết thêm.
3. ** Xem xét lại chiến lược quảng cáo của bạn. ** Nếu bạn vẫn quan tâm đến việc sử dụng Google AdSense, bạn có thể muốn xem xét lại chiến lược quảng cáo của mình.Bạn có thể muốn thử sử dụng các định dạng hoặc vị trí quảng cáo khác nhau hoặc bạn có thể muốn nhắm mục tiêu quảng cáo của mình đến một đối tượng khác.Bạn có thể thử nghiệm các chiến lược quảng cáo khác nhau cho đến khi bạn tìm thấy một chiến lược phù hợp nhất với bạn.
4. ** Xem xét các tùy chọn kiếm tiền khác. ** Nếu bạn không quan tâm đến việc sử dụng Google AdSense, có một số tùy chọn kiếm tiền khác có sẵn cho bạn.Bạn có thể bán các sản phẩm hoặc dịch vụ của riêng mình, bạn có thể sử dụng tiếp thị liên kết hoặc bạn có thể chỉ cần hỏi độc giả của mình để quyên góp.Bạn có thể khám phá các tùy chọn kiếm tiền khác nhau cho đến khi bạn tìm thấy một tùy chọn phù hợp nhất với bạn.
5. ** Đừng bỏ cuộc. ** Nếu bạn đã xóa thẻ nội dung Google AdSense, đừng từ bỏ việc kiếm tiền từ nội dung của bạn.Có một số cách khác để kiếm tiền từ blog hoặc trang web của bạn.Chỉ cần tiếp tục thử nghiệm cho đến khi bạn tìm thấy một chiến lược phù hợp với bạn.

** Hashtags: **

* #google Adsense
* #ContentCard
* #Monetization
* #Viết blog
* #WebsItemarketing
=======================================
## Things to do after deleting the Google Adsense content card

1. **Check your earnings.** Once you've deleted the Google Adsense content card, you'll want to check your earnings to make sure that you're not losing any money. You can do this by going to your Adsense account and clicking on the "Reports" tab. From there, you can select the "Earnings" report to see how much money you've earned from your ads.
2. **Update your content.** If you've deleted the Google Adsense content card because you're no longer using the content that it was displaying, you'll need to update your content so that it's still relevant and interesting to your readers. This will help you to keep your visitors engaged and coming back for more.
3. **Reconsider your ad strategy.** If you're still interested in using Google Adsense, you may want to reconsider your ad strategy. You may want to try using different ad formats or placements, or you may want to target your ads to a different audience. You can experiment with different ad strategies until you find one that works best for you.
4. **Consider other monetization options.** If you're not interested in using Google Adsense, there are a number of other monetization options available to you. You can sell your own products or services, you can use affiliate marketing, or you can simply ask your readers for donations. You can explore different monetization options until you find one that works best for you.
5. **Don't give up.** If you've deleted the Google Adsense content card, don't give up on monetizing your content. There are a number of other ways to make money from your blog or website. Just keep experimenting until you find a strategy that works for you.

**Hashtags:**

* #Googleadsense
* #ContentCard
* #Monetization
* #Blogging
* #WebsItemarketing

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock