Ask Những điều tôi có thể làm để tăng số tiền tôi kiếm được bằng cách chuyển hướng đến một tên miền phụ để đăng ký adsense?

## Tôi có thể làm gì để tăng số tiền tôi kiếm được bằng cách chuyển sang tên Sub -domain để đăng ký adsense?

*** Chuyển sang tên miền phụ phù hợp hơn với nội dung của bạn. ** Điều này sẽ giúp cải thiện tỷ lệ nhấp (CTR) của bạn, đó là tỷ lệ phần trăm của những người xem quảng cáo của bạn và nhấp vào nó.Một CTR cao hơn có nghĩa là bạn sẽ kiếm được nhiều tiền hơn từ mỗi ấn tượng quảng cáo.
*** Sử dụng các tiêu đề và mô tả giàu từ khóa cho quảng cáo của bạn. ** Điều này sẽ giúp thu hút lưu lượng truy cập phù hợp hơn vào trang web của bạn, điều này cũng sẽ tăng CTR của bạn.
*** Tạo nội dung chất lượng cao sẽ giữ cho khách truy cập trên trang web của bạn lâu hơn. ** Mọi người càng ở lại trên trang web của bạn, họ sẽ thấy nhiều quảng cáo và bạn càng kiếm được nhiều tiền hơn.
*** Sử dụng các tùy chọn nhắm mục tiêu của AdSense để hiển thị quảng cáo của bạn cho những người có nhiều khả năng quan tâm đến chúng. ** Điều này sẽ giúp cải thiện tỷ lệ chuyển đổi của bạn, đó là tỷ lệ phần trăm của những người xem quảng cáo của bạn và hành động (chẳng hạn nhưNhấp vào một liên kết hoặc mua hàng).
*** Sử dụng các công cụ báo cáo của AdSense để theo dõi hiệu suất của bạn và điều chỉnh các chiến dịch của bạn khi cần thiết. ** Điều này sẽ giúp bạn tối ưu hóa thu nhập của mình và tận dụng tối đa khoản đầu tư AdSense của bạn.

Dưới đây là 5 hashtag mà bạn có thể sử dụng cho bài viết này:

* #Quảng cáo
* #subdomain
* #Monetization
* #ContentMarketing
* #ConversionRate
=======================================
## What can I do to increase the money I earn by turning to a sub -domain name to register Adsense?

* **Switch to a subdomain name that is more relevant to your content.** This will help to improve your click-through rate (CTR), which is the percentage of people who see your ad and click on it. A higher CTR means that you'll earn more money from each ad impression.
* **Use keyword-rich titles and descriptions for your ads.** This will help to attract more relevant traffic to your site, which will also increase your CTR.
* **Create high-quality content that will keep visitors on your site for longer.** The longer people stay on your site, the more ads they'll see, and the more money you'll earn.
* **Use AdSense's targeting options to show your ads to people who are more likely to be interested in them.** This will help to improve your conversion rate, which is the percentage of people who see your ad and take action (such as clicking on a link or making a purchase).
* **Use AdSense's reporting tools to track your performance and make adjustments to your campaigns as needed.** This will help you to optimize your earnings and make the most of your AdSense investment.

Here are 5 hashtags that you can use for this article:

* #Adsense
* #subdomain
* #Monetization
* #ContentMarketing
* #ConversionRate

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock