Share O que é BM e conta de anúncios

** Tài khoản BM và AD là gì? **

BM và tài khoản AD là hai khái niệm quan trọng trong quảng cáo của Google.BM là viết tắt của Trình quản lý doanh nghiệp, đây là một công cụ cho phép bạn quản lý các chiến dịch Google ADS của mình trên nhiều thương hiệu và doanh nghiệp.Tài khoản AD là một tài khoản cụ thể trong BM mà bạn sử dụng để tạo và quản lý quảng cáo của mình.

** Tổng quan về tài khoản BM và AD **

BM là một trung tâm trung tâm nơi bạn có thể quản lý tất cả các chiến dịch Google ADS của mình.Bạn có thể tạo và chỉnh sửa các chiến dịch, theo dõi hiệu suất của bạn và quản lý ngân sách của bạn.Bạn cũng có thể kết nối tài khoản BM của mình với các dịch vụ khác của Google, chẳng hạn như phân tích và bảng điều khiển tìm kiếm.

Tài khoản AD là một tài khoản cụ thể trong BM mà bạn sử dụng để tạo và quản lý quảng cáo của mình.Bạn có thể tạo các tài khoản quảng cáo khác nhau cho các thương hiệu hoặc doanh nghiệp khác nhau hoặc cho các chiến dịch khác nhau.Bạn cũng có thể thiết lập ngân sách khác nhau cho mỗi tài khoản AD.

** Cách tạo tài khoản BM và AD **

Để tạo tài khoản BM và AD, bạn có thể làm theo các bước sau:

1. Truy cập [Trang web của Google ADS] (https://ads.google.com/) và nhấp ** Đăng nhập **.
2. Nếu bạn không có tài khoản Google, nhấp vào ** Tạo tài khoản **.
3. Nhập địa chỉ email và mật khẩu của bạn và nhấp vào ** Tiếp theo **.
4. Thực hiện theo các hướng dẫn trên màn hình để tạo tài khoản BM và AD của bạn.

** Cách sử dụng tài khoản BM và AD **

Khi bạn đã tạo tài khoản BM và AD của mình, bạn có thể sử dụng chúng để quản lý các chiến dịch Google ADS của mình.Dưới đây là một số điều bạn có thể làm:

* Tạo và chỉnh sửa các chiến dịch
* Theo dõi hiệu suất của bạn
* Quản lý ngân sách của bạn
* Kết nối tài khoản BM của bạn với các dịch vụ Google khác

** Lợi ích của việc sử dụng tài khoản BM và AD **

Có nhiều lợi ích khi sử dụng tài khoản BM và AD, bao gồm:

* Quản lý tập trung: BM cho phép bạn quản lý tất cả các chiến dịch Google ADS của mình ở một nơi.Điều này giúp bạn dễ dàng theo dõi hiệu suất của bạn và thực hiện các thay đổi trên tất cả các chiến dịch của bạn.
* Kiểm soát ngân sách: Bạn có thể thiết lập ngân sách khác nhau cho mỗi tài khoản AD.Điều này cho phép bạn kiểm soát chi tiêu của mình và đảm bảo rằng bạn không vượt quá ngân sách.
* Hợp tác: Bạn có thể mời người khác hợp tác trên tài khoản BM của mình.Điều này rất hữu ích nếu bạn có nhiều người làm việc trong các chiến dịch của bạn.

**Phần kết luận**

BM và tài khoản AD là hai công cụ quan trọng để quản lý các chiến dịch Google ADS của bạn.Bằng cách sử dụng chúng, bạn có thể tập trung quản lý, kiểm soát ngân sách của mình và hợp tác với những người khác.

** hashtags **

* #Googleads
* #BM
* #AdAccount
* #Googlemarketing
* #DigitalMarketing
=======================================
**What is BM and ad account?**

BM and ad account are two important concepts in Google Ads. BM stands for Business Manager, which is a tool that allows you to manage your Google Ads campaigns across multiple brands and businesses. An ad account is a specific account within BM that you use to create and manage your ads.

**BM and ad account overview**

BM is a central hub where you can manage all of your Google Ads campaigns. You can create and edit campaigns, track your performance, and manage your budget. You can also connect your BM account to other Google services, such as Analytics and Search Console.

An ad account is a specific account within BM that you use to create and manage your ads. You can create different ad accounts for different brands or businesses, or for different campaigns. You can also set up different budgets for each ad account.

**How to create a BM and ad account**

To create a BM and ad account, you can follow these steps:

1. Go to the [Google Ads website](https://ads.google.com/) and click **Sign in**.
2. If you don't have a Google account, click **Create account**.
3. Enter your email address and password, and click **Next**.
4. Follow the on-screen instructions to create your BM and ad account.

**How to use BM and ad account**

Once you have created your BM and ad account, you can use them to manage your Google Ads campaigns. Here are some of the things you can do:

* Create and edit campaigns
* Track your performance
* Manage your budget
* Connect your BM account to other Google services

**Benefits of using BM and ad account**

There are many benefits to using BM and ad account, including:

* Centralized management: BM allows you to manage all of your Google Ads campaigns in one place. This makes it easy to track your performance and make changes across all of your campaigns.
* Budget control: You can set up different budgets for each ad account. This allows you to control your spending and make sure that you don't go over budget.
* Collaboration: You can invite other people to collaborate on your BM account. This is helpful if you have multiple people working on your campaigns.

**Conclusion**

BM and ad account are two important tools for managing your Google Ads campaigns. By using them, you can centralize your management, control your budget, and collaborate with others.

**Hashtags**

* #Googleads
* #bm
* #AdAccount
* #Googlemarketing
* #DigitalMarketing

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock