Paypal đã ver, nay card bị hết hạn.

lykieutranglinh

#PayPal #ver #ExpiredCard #card #payment

** Phải làm gì nếu thẻ được xác minh PayPal của bạn hết hạn? **

Nếu thẻ được xác minh PayPal của bạn hết hạn, bạn sẽ cần cập nhật thông tin thanh toán của mình để tiếp tục sử dụng PayPal.Đây là cách làm điều đó:

1. Đăng nhập vào tài khoản PayPal của bạn.
2. Nhấp vào tab ** "Hồ sơ" **.
3. Nhấp vào liên kết ** "Phương thức thanh toán" **.
4. Nhấp vào liên kết ** "Chỉnh sửa" ** bên cạnh thẻ hết hạn của bạn.
5. Nhập chi tiết thẻ mới.
6. Nhấp vào nút ** "Lưu" **.

Tài khoản PayPal của bạn bây giờ sẽ được cập nhật với thông tin thẻ mới của bạn.Bạn có thể tiếp tục sử dụng PayPal để mua hàng như bình thường.

** Điều gì xảy ra nếu tôi không cập nhật thông tin thanh toán của mình? **

Nếu bạn không cập nhật thông tin thanh toán của mình, bạn sẽ không thể mua hàng với PayPal.Bạn sẽ nhận được thông báo lỗi khi bạn cố gắng kiểm tra.

Bạn cũng có thể mất trạng thái đã xác minh với PayPal.Điều này có nghĩa là bạn sẽ không thể sử dụng các tính năng bảo vệ người mua của PayPal.

** Cách tránh thẻ hết hạn **

Để tránh hết hạn thẻ được xác minh PayPal, bạn có thể thiết lập gia hạn tự động.Điều này có nghĩa là thẻ của bạn sẽ được cập nhật tự động với ngày hết hạn mới khi hết hạn.

Bạn cũng có thể kiểm tra ngày hết hạn thẻ của bạn thường xuyên và cập nhật thông tin thanh toán của bạn khi cần thiết.

** Câu hỏi thường gặp **

** Q: Điều gì xảy ra nếu tôi cố gắng mua hàng có thẻ hết hạn? **

A: Bạn sẽ nhận được thông báo lỗi khi bạn cố gắng kiểm tra.Bạn sẽ cần cập nhật thông tin thanh toán của mình để tiếp tục sử dụng PayPal.

** Q: Tôi phải cập nhật thông tin thanh toán của mình trong bao lâu? **

Trả lời: Bạn có tối đa 60 ngày để cập nhật thông tin thanh toán của mình.Sau đó, tài khoản PayPal của bạn sẽ bị vô hiệu hóa.

** Q: Điều gì xảy ra nếu tôi mất trạng thái đã được xác minh với paypal? **

Trả lời: Bạn sẽ không thể sử dụng các tính năng bảo vệ người mua của PayPal.Điều này có nghĩa là bạn sẽ không được bảo hiểm nếu có vấn đề với việc mua hàng bạn thực hiện.

** Q: Làm cách nào để thiết lập gia hạn tự động cho thẻ được xác minh PayPal của tôi? **

Trả lời: Để thiết lập gia hạn tự động, hãy đăng nhập vào tài khoản PayPal của bạn và nhấp vào tab ** "Cấu hình" **.Sau đó, nhấp vào liên kết ** "Phương thức thanh toán" ** và nhấp vào liên kết ** "Chỉnh sửa" ** bên cạnh thẻ của bạn.Cuối cùng, hãy chọn hộp bên cạnh ** "Tự động gia hạn thẻ của tôi" ** và nhấp vào nút ** "Lưu" **.

** 5 hashtags: **

=======================================

**What to do if your PayPal verified card expires?**

If your PayPal verified card expires, you'll need to update your payment information in order to continue using PayPal. Here's how to do it:

1. Log in to your PayPal account.
2. Click the **"Profile"** tab.
3. Click the **"Payment Methods"** link.
4. Click the **"Edit"** link next to your expired card.
5. Enter the new card details.
6. Click the **"Save"** button.

Your PayPal account will now be updated with your new card information. You can continue using PayPal to make purchases as usual.

**What happens if I don't update my payment information?**

If you don't update your payment information, you won't be able to make purchases with PayPal. You'll receive an error message when you try to checkout.

You can also lose your verified status with PayPal. This means that you won't be able to use PayPal's buyer protection features.

**How to avoid expired cards**

To avoid having your PayPal verified card expire, you can set up automatic renewal. This means that your card will be automatically updated with a new expiration date when it expires.

You can also check your card expiration date regularly and update your payment information as needed.

**FAQs**

**Q: What happens if I try to make a purchase with an expired card?**

A: You'll receive an error message when you try to checkout. You'll need to update your payment information in order to continue using PayPal.

**Q: How long do I have to update my payment information?**

A: You have up to 60 days to update your payment information. After that, your PayPal account will be deactivated.

**Q: What happens if I lose my verified status with PayPal?**

A: You won't be able to use PayPal's buyer protection features. This means that you won't be covered if there's a problem with a purchase you make.

**Q: How can I set up automatic renewal for my PayPal verified card?**

A: To set up automatic renewal, log in to your PayPal account and click the **"Profile"** tab. Then, click the **"Payment Methods"** link and click the **"Edit"** link next to your card. Finally, check the box next to **"Automatically renew my card"** and click the **"Save"** button.

**5 hashtags:**

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock