Paypal VN bị limit Photo ID & Proof of Address

camhanhlekieu

#PAYPALVN #Photoid #ProustofAddress #PayPallImit #PayPalverification ** PayPal VN có giới hạn ID ảnh và bằng chứng về địa chỉ **

PayPal là một phương thức thanh toán trực tuyến phổ biến cho phép bạn gửi và nhận tiền từ bất cứ đâu trên thế giới.Tuy nhiên, để sử dụng PayPal, trước tiên bạn phải xác minh tài khoản của mình bằng cách cung cấp ID ảnh và bằng chứng địa chỉ.

** id ảnh là gì? **

ID ảnh là một tài liệu do chính phủ cấp có chứa tên, ảnh và địa chỉ của bạn.Ví dụ về ID ảnh bao gồm giấy phép lái xe, hộ chiếu hoặc thẻ ID quốc gia.

** Bằng chứng địa chỉ là gì? **

Bằng chứng địa chỉ là một tài liệu hiển thị địa chỉ hiện tại của bạn.Ví dụ về bằng chứng về địa chỉ bao gồm một hóa đơn tiện ích, báo cáo ngân hàng hoặc thỏa thuận cho thuê.

** Giới hạn VN PayPal cho ID ảnh và bằng chứng địa chỉ là gì? **

PayPal VN yêu cầu bạn cung cấp ID ảnh do cơ quan chính phủ phát hành và có giá trị trong ít nhất 6 tháng.Bạn cũng phải cung cấp một bằng chứng về địa chỉ có niên đại trong vòng 3 tháng qua.

** Điều gì xảy ra nếu tôi không xác minh tài khoản PayPal của mình? **

Nếu bạn không xác minh tài khoản PayPal của mình, bạn sẽ bị giới hạn trong các tính năng sau:

* Bạn chỉ có thể gửi tiền cho bạn bè và gia đình.
* Bạn chỉ có thể nhận được tiền từ bạn bè và gia đình.
* Bạn không thể sử dụng PayPal để trả tiền cho hàng hóa hoặc dịch vụ.

** Làm cách nào để xác minh tài khoản PayPal của mình? **

Để xác minh tài khoản PayPal của bạn, bạn có thể làm theo các bước sau:

1. Chuyển đến tab ** "Cài đặt" ** trong tài khoản PayPal của bạn.
2. Nhấp vào tab ** "Thông tin cá nhân" **.
3. Nhấp vào liên kết ** "Xác minh tài khoản của bạn" **.
4. Nhập thông tin ID ảnh của bạn và tải lên một bản sao ID của bạn.
5. Nhập bằng chứng của bạn về thông tin địa chỉ và tải lên một bản sao bằng chứng địa chỉ của bạn.
6. Nhấp vào nút ** "Xác minh" **.

Khi bạn đã xác minh tài khoản PayPal của mình, bạn sẽ có thể sử dụng tất cả các tính năng mà PayPal cung cấp.

** Hashtags: **

* #PAYPALVN
* #Photoid
* #Chứng minh địa chỉ
* #PayPallImit
* #PayPalverification
=======================================
#PAYPALVN #Photoid #proofofaddress #PayPallImit #PayPalverification **Paypal VN has limit photo ID and proof of address**

PayPal is a popular online payment method that allows you to send and receive money from anywhere in the world. However, in order to use PayPal, you must first verify your account by providing a photo ID and proof of address.

**What is a photo ID?**

A photo ID is a government-issued document that contains your name, photo, and address. Examples of photo IDs include a driver's license, passport, or national ID card.

**What is proof of address?**

Proof of address is a document that shows your current address. Examples of proof of address include a utility bill, bank statement, or lease agreement.

**What are the PayPal VN limits for photo ID and proof of address?**

PayPal VN requires that you provide a photo ID that is issued by a government agency and is valid for at least 6 months. You must also provide a proof of address that is dated within the past 3 months.

**What happens if I don't verify my PayPal account?**

If you don't verify your PayPal account, you will be limited to the following features:

* You can only send money to friends and family.
* You can only receive money from friends and family.
* You cannot use PayPal to pay for goods or services.

**How can I verify my PayPal account?**

To verify your PayPal account, you can follow these steps:

1. Go to the **"Settings"** tab in your PayPal account.
2. Click on the **"Personal Information"** tab.
3. Click on the **"Verify your account"** link.
4. Enter your photo ID information and upload a copy of your ID.
5. Enter your proof of address information and upload a copy of your proof of address.
6. Click on the **"Verify"** button.

Once you have verified your PayPal account, you will be able to use all of the features that PayPal offers.

**Hashtags:**

* #PAYPALVN
* #Photoid
* #proofofaddress
* #PayPallImit
* #PayPalverification

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock