Paypal vừa ver, nó gửi mail báo thẻ bị gì đó

** PayPal vừa cập nhật giới hạn gửi của mình, đây là những gì bạn cần biết **

PayPal vừa tăng giới hạn gửi cho các tài khoản cá nhân, nghĩa là bây giờ bạn có thể gửi thêm tiền cho bạn bè và gia đình.Các giới hạn mới như sau:

*** lên tới \ $ 10.000 cho mỗi giao dịch **
*** lên đến \ $ 50.000 mỗi ngày **
*** lên tới \ $ 250.000 mỗi tháng **

Những giới hạn mới này là một sự gia tăng đáng kể từ các giới hạn trước đó, là \ $ 2.500 mỗi giao dịch, \ $ 10.000 mỗi ngày và \ $ 25.000 mỗi tháng.

Nếu bạn cần gửi nhiều tiền hơn các giới hạn mới này cho phép, bạn vẫn có thể làm như vậy bằng cách sử dụng tài khoản doanh nghiệp.Tài khoản doanh nghiệp có giới hạn gửi cao hơn, bắt đầu từ \ $ 100.000 mỗi giao dịch.

**Điều này có nghĩa gì với bạn?**

Nếu bạn là người dùng PayPal cá nhân, những giới hạn mới này có nghĩa là giờ đây bạn có thể gửi thêm tiền cho bạn bè và gia đình mà không phải lo lắng về việc đạt đến giới hạn của bạn.Đây là một cách tuyệt vời để gửi các khoản thanh toán lớn hơn, chẳng hạn như tiền thuê nhà hoặc thanh toán xuống cho một ngôi nhà.

Nếu bạn là người dùng doanh nghiệp, những giới hạn mới này sẽ không ảnh hưởng đến bạn trừ khi bạn cần gửi nhiều hơn \ 100.000 đô la mỗi giao dịch.Trong trường hợp đó, bạn sẽ cần nâng cấp lên tài khoản doanh nghiệp.

** Cách tăng giới hạn gửi của bạn **

Nếu bạn muốn tăng giới hạn gửi của mình, bạn có thể làm như vậy bằng cách làm theo các bước sau:

1. Đăng nhập vào tài khoản PayPal của bạn.
2. Nhấp vào tab ** Cài đặt **.
3. Nhấp vào ** Thông tin cá nhân **.
4. Cuộn xuống phần ** gửi giới hạn **.
5. Nhấp vào liên kết ** Tăng giới hạn của tôi **.

Sau đó, bạn sẽ được yêu cầu cung cấp một số thông tin về bản thân bạn, chẳng hạn như tên, địa chỉ và số điện thoại của bạn.Bạn cũng sẽ được yêu cầu xác minh danh tính của mình bằng cách cung cấp một bản sao giấy phép lái xe của bạn hoặc ID do chính phủ cấp khác.

Khi bạn đã xác minh danh tính của mình, giới hạn gửi của bạn sẽ được tăng lên.

** Câu hỏi thường gặp **

** Q: Điều gì sẽ xảy ra nếu tôi cần gửi nhiều tiền hơn giới hạn mới cho phép? **

Trả lời: Nếu bạn cần gửi nhiều tiền hơn các giới hạn mới cho phép, bạn vẫn có thể làm như vậy bằng cách sử dụng tài khoản doanh nghiệp.Tài khoản doanh nghiệp có giới hạn gửi cao hơn, bắt đầu từ \ $ 100.000 mỗi giao dịch.

** Q: Làm cách nào để tăng giới hạn gửi của tôi? **

A: Bạn có thể tăng giới hạn gửi của mình bằng cách làm theo các bước sau:

1. Đăng nhập vào tài khoản PayPal của bạn.
2. Nhấp vào tab ** Cài đặt **.
3. Nhấp vào ** Thông tin cá nhân **.
4. Cuộn xuống phần ** gửi giới hạn **.
5. Nhấp vào liên kết ** Tăng giới hạn của tôi **.

Sau đó, bạn sẽ được yêu cầu cung cấp một số thông tin về bản thân bạn, chẳng hạn như tên, địa chỉ và số điện thoại của bạn.Bạn cũng sẽ được yêu cầu xác minh danh tính của mình bằng cách cung cấp một bản sao giấy phép lái xe của bạn hoặc ID do chính phủ cấp khác.

Khi bạn đã xác minh danh tính của mình, giới hạn gửi của bạn sẽ được tăng lên.

** Q: Khi nào giới hạn gửi mới có hiệu lực? **

Trả lời: Các giới hạn gửi mới đã có hiệu lực vào ngày 25 tháng 2 năm 2023.

** Hashtags: **

* #PayPal
* #SendingLimits
* #increaselimits
* #Tài khoản cá nhân
* #BusinessAccounts
=======================================
**Paypal has just updated its sending limits, here's what you need to know**

Paypal has just increased its sending limits for personal accounts, meaning that you can now send more money to friends and family. The new limits are as follows:

* **Up to \$10,000 per transaction**
* **Up to \$50,000 per day**
* **Up to \$250,000 per month**

These new limits are a significant increase from the previous limits, which were \$2,500 per transaction, \$10,000 per day, and \$25,000 per month.

If you need to send more money than these new limits allow, you can still do so by using a business account. Business accounts have higher sending limits, starting at \$100,000 per transaction.

**What does this mean for you?**

If you're a personal Paypal user, these new limits mean that you can now send more money to friends and family without having to worry about reaching your limit. This is a great way to send larger payments, such as rent or a down payment on a house.

If you're a business user, these new limits won't affect you unless you need to send more than \$100,000 per transaction. In that case, you'll need to upgrade to a business account.

**How to increase your sending limits**

If you want to increase your sending limits, you can do so by following these steps:

1. Log in to your Paypal account.
2. Click on the **Settings** tab.
3. Click on **Personal Information**.
4. Scroll down to the **Sending Limits** section.
5. Click on the **Increase my limits** link.

You will then be asked to provide some information about yourself, such as your name, address, and phone number. You will also be asked to verify your identity by providing a copy of your driver's license or other government-issued ID.

Once you have verified your identity, your sending limits will be increased.

**FAQ**

**Q: What if I need to send more money than the new limits allow?**

A: If you need to send more money than the new limits allow, you can still do so by using a business account. Business accounts have higher sending limits, starting at \$100,000 per transaction.

**Q: How do I increase my sending limits?**

A: You can increase your sending limits by following these steps:

1. Log in to your Paypal account.
2. Click on the **Settings** tab.
3. Click on **Personal Information**.
4. Scroll down to the **Sending Limits** section.
5. Click on the **Increase my limits** link.

You will then be asked to provide some information about yourself, such as your name, address, and phone number. You will also be asked to verify your identity by providing a copy of your driver's license or other government-issued ID.

Once you have verified your identity, your sending limits will be increased.

**Q: When did the new sending limits go into effect?**

A: The new sending limits went into effect on February 25, 2023.

**Hashtags:**

* #PayPal
* #SendingLimits
* #increaselimits
* #personalAccounts
* #BusinessAccounts

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock