Ask Phải làm gì nếu tài khoản Google AdSense của bạn bị đình chỉ vì không tải lên thẻ ID của bạn

#Googleadsense #IdCard #suspension #Account #Reactivation ## Làm gì nếu tài khoản Google AdSense của bạn bị đình chỉ vì bạn không tải lên thẻ ID của mình

Google Adsense là một cách phổ biến để kiếm tiền trực tuyến bằng cách hiển thị quảng cáo trên trang web của bạn.Tuy nhiên, nếu tài khoản AdSense của bạn bị đình chỉ, bạn sẽ không thể kiếm được bất kỳ khoản tiền nào từ quảng cáo của mình.Có một vài lý do tại sao tài khoản của bạn có thể bị đình chỉ, nhưng một trong những lý do phổ biến nhất là bạn chưa tải lên thẻ ID của mình.

Nếu tài khoản AdSense của bạn bị đình chỉ vì bạn chưa tải lên thẻ ID của mình, bạn có thể làm theo các bước này để kích hoạt lại:

1. ** Đăng nhập vào tài khoản AdSense của bạn. **
2. Nhấp vào tab ** "Tài khoản" **.
3. Nhấp vào liên kết ** "Xác minh" **.
4. Nhấp vào nút ** "Tải lên ID" **.
5. Chọn quốc gia của bạn và tải lên một bản sao thẻ ID của bạn.
6. Nhấp vào nút ** "Gửi" **.

Tài khoản AdSense của bạn sẽ được xem xét và, nếu được phê duyệt, nó sẽ được kích hoạt lại trong vòng 24 giờ.

** Dưới đây là một số mẹo để tránh đình chỉ tài khoản AdSense: **

* Hãy chắc chắn rằng trang web của bạn tuân thủ các chính sách của AdSense.
* Đừng nhấp vào quảng cáo của riêng bạn.
* Không sử dụng các phương thức tạo lưu lượng truy cập tự động.
* Không sử dụng nội dung sai lệch hoặc lừa đảo.
* Cung cấp nội dung chất lượng cao mà khách truy cập của bạn sẽ tìm thấy có giá trị.

Bằng cách làm theo những lời khuyên này, bạn có thể giúp giữ tài khoản AdSense của mình ở trạng thái tốt và tránh đình chỉ.

## hashtags

* #google Adsense
* #IdCard
* #Đình chỉ
* #Tài khoản
* #Reactivation
=======================================
#Googleadsense #IdCard #suspension #Account #Reactivation ##What to do if your Google Adsense account is suspended because you don't upload your ID card

Google Adsense is a popular way to make money online by displaying ads on your website. However, if your Adsense account is suspended, you won't be able to earn any money from your ads. There are a few reasons why your account might be suspended, but one of the most common reasons is that you haven't uploaded your ID card.

If your Adsense account is suspended because you haven't uploaded your ID card, you can follow these steps to reactivate it:

1. **Log in to your Adsense account.**
2. Click the **"Account"** tab.
3. Click the **"Verification"** link.
4. Click the **"Upload ID"** button.
5. Select your country and upload a copy of your ID card.
6. Click the **"Submit"** button.

Your Adsense account will be reviewed and, if approved, it will be reactivated within 24 hours.

**Here are some tips for avoiding Adsense account suspension:**

* Make sure that your website is compliant with Adsense policies.
* Don't click on your own ads.
* Don't use automated traffic generation methods.
* Don't use misleading or deceptive content.
* Provide high-quality content that your visitors will find valuable.

By following these tips, you can help to keep your Adsense account in good standing and avoid suspension.

##Hashtags

* #Googleadsense
* #IdCard
* #suspension
* #Account
* #Reactivation

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock