Ask Quảng cáo Google cho YouTubers: Cách quảng bá video của bạn với quảng cáo Google

Btchodler

..

** Cách quảng bá video YouTube của bạn với quảng cáo Google **

YouTube là một nền tảng tuyệt vời để tiếp cận nhiều đối tượng, nhưng có thể khó có thể đưa video của bạn xem bởi những người chưa đăng ký vào kênh của bạn.Nếu bạn muốn tăng cường quan điểm và người đăng ký của mình, bạn có thể sử dụng quảng cáo Google để quảng bá video của mình.

Google ADS là một nền tảng quảng cáo trực tuyến cho phép bạn nhắm mục tiêu quảng cáo của mình đến các đối tượng cụ thể dựa trên sở thích, nhân khẩu học và các yếu tố khác của họ.Điều này có nghĩa là bạn có thể chắc chắn rằng quảng cáo của bạn đang được nhìn thấy bởi những người thực sự quan tâm đến những gì bạn phải cung cấp.

Để quảng bá video YouTube của bạn với Google ADS, bạn sẽ cần tạo tài khoản Google ADS và thiết lập một chiến dịch.Sau đó, bạn có thể chọn đối tượng mục tiêu của mình, đặt ngân sách của bạn và tạo quảng cáo sáng tạo của bạn.

Sáng tạo quảng cáo của bạn có thể là một video, hình ảnh hoặc quảng cáo văn bản.Bạn cũng có thể chọn bao gồm một cuộc gọi hành động, chẳng hạn như "Đăng ký vào kênh của tôi" hoặc "Xem thêm video".

Khi bạn đã tạo quảng cáo của mình, bạn có thể bắt đầu chạy nó.Quảng cáo của Google sẽ theo dõi hiệu suất của quảng cáo của bạn và hiển thị nó cho những người có khả năng quan tâm đến nó.

Quảng cáo video YouTube của bạn với quảng cáo Google có thể là một cách tuyệt vời để tiếp cận đối tượng rộng hơn và phát triển kênh của bạn.Bằng cách làm theo các bước này, bạn có thể tạo quảng cáo hiệu quả sẽ giúp bạn đạt được mục tiêu của mình.

** Dưới đây là 5 hashtag mà bạn có thể sử dụng cho bài viết của mình: **

* #Googleads
* #youtubers
* #Videomarketing
* #PromoteVideo
* #google
=======================================
#Googleads #youtubers #Videomarketing #PromoteVideo #google

**How to Promote Your YouTube Videos with Google Ads**

YouTube is a great platform for reaching a wide audience, but it can be difficult to get your videos seen by people who aren't already subscribed to your channel. If you want to boost your views and subscribers, you can use Google Ads to promote your videos.

Google Ads is an online advertising platform that allows you to target your ads to specific audiences based on their interests, demographics, and other factors. This means that you can be sure that your ads are being seen by people who are actually interested in what you have to offer.

To promote your YouTube videos with Google Ads, you'll need to create a Google Ads account and set up a campaign. You can then choose your target audience, set your budget, and create your ad creative.

Your ad creative can be a video, an image, or a text ad. You can also choose to include a call to action, such as "Subscribe to my channel" or "Watch more videos."

Once you've created your ad, you can start running it. Google Ads will track the performance of your ad and show it to people who are most likely to be interested in it.

Promoting your YouTube videos with Google Ads can be a great way to reach a wider audience and grow your channel. By following these steps, you can create effective ads that will help you reach your goals.

**Here are 5 hashtags that you can use for your article:**

* #Googleads
* #youtubers
* #Videomarketing
* #PromoteVideo
* #google

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock