Ask Recover Your eBay Account Today

XECUGOGO1

#ebay #AccountRecovery #PasswordReset #forgotpassword #Customerservice ### Cách khôi phục tài khoản eBay của bạn

Nếu bạn đã quên mật khẩu ebay của mình hoặc bạn bị khóa trong tài khoản của mình, đừng lo lắng.Bạn có thể dễ dàng khôi phục tài khoản của mình bằng cách làm theo các bước sau:

1. ** Chuyển đến trang đăng nhập eBay **.
2. Nhấp vào ** "Quên mật khẩu của bạn?" ** Liên kết.
3. Nhập địa chỉ email được liên kết với tài khoản eBay của bạn.
4. Nhấp vào ** "Gửi email đặt lại mật khẩu" **.
5. Bạn sẽ nhận được một email từ eBay với một liên kết để đặt lại mật khẩu của bạn.
6. Nhấp vào liên kết và nhập mật khẩu mới.
7. Nhấp vào nút ** "Đặt lại mật khẩu" **.

Tài khoản eBay của bạn bây giờ sẽ được mở khóa và bạn có thể đăng nhập bằng cách sử dụng mật khẩu mới của mình.

### Phải làm gì nếu bạn không thể truy cập email của mình

Nếu bạn không thể truy cập địa chỉ email được liên kết với tài khoản eBay của mình, bạn vẫn có thể khôi phục tài khoản của mình bằng cách làm theo các bước sau:

1. ** Gọi cho dịch vụ khách hàng của eBay **.
2. Cung cấp cho đại diện dịch vụ khách hàng tên người dùng eBay của bạn và bốn chữ số cuối cùng của số thẻ tín dụng của bạn.
3. Đại diện dịch vụ khách hàng sẽ có thể đặt lại mật khẩu của bạn và gửi cho bạn email đặt lại mật khẩu mới.

### Mẹo giữ tài khoản eBay của bạn an toàn

Dưới đây là một vài mẹo để giữ tài khoản eBay của bạn an toàn:

*** Sử dụng mật khẩu mạnh **.Mật khẩu của bạn phải dài ít nhất 12 ký tự và bao gồm hỗn hợp các chữ cái, số và ký hiệu.
*** Đừng chia sẻ mật khẩu của bạn với bất kỳ ai **.Mật khẩu ebay của bạn là cá nhân và không nên chia sẻ với bất kỳ ai, thậm chí không phải gia đình hoặc bạn bè.
*** Hãy cẩn thận với các email lừa đảo **.Email lừa đảo là những email trông giống như chúng từ eBay nhưng thực sự là từ những kẻ lừa đảo.Những email này thường chứa các liên kết sẽ đưa bạn đến các trang web giả mạo nơi bạn được yêu cầu nhập tên người dùng và mật khẩu eBay của bạn.Không bao giờ nhấp vào các liên kết trong các email mà bạn không chắc chắn là hợp pháp.
*** Cập nhật phần mềm của bạn **.Đảm bảo rằng bạn đang sử dụng phiên bản mới nhất của trình duyệt web và hệ điều hành.Điều này sẽ giúp bảo vệ máy tính của bạn khỏi các lỗ hổng bảo mật có thể được khai thác bởi những kẻ lừa đảo.

Bằng cách làm theo các mẹo này, bạn có thể giúp giữ tài khoản eBay của bạn an toàn và an toàn.

### hashtags

* #ebay
* #AccountRecovery
* #đặt lại mật khẩu
* #quên mật khẩu
* #Customerservice
=======================================
#ebay #AccountRecovery #PasswordReset #forgotpassword #Customerservice ### How to Recover Your eBay Account

If you've forgotten your eBay password or you're locked out of your account, don't worry. You can easily recover your account by following these steps:

1. **Go to the eBay sign-in page**.
2. Click on the **"Forgot your password?"** link.
3. Enter the email address associated with your eBay account.
4. Click on the **"Send password reset email"** button.
5. You will receive an email from eBay with a link to reset your password.
6. Click on the link and enter a new password.
7. Click on the **"Reset password"** button.

Your eBay account will now be unlocked and you can sign in using your new password.

### What to Do If You Can't Access Your Email

If you can't access the email address associated with your eBay account, you can still recover your account by following these steps:

1. **Call eBay customer service**.
2. Provide the customer service representative with your eBay username and the last four digits of your credit card number.
3. The customer service representative will be able to reset your password and send you a new password reset email.

### Tips for Keeping Your eBay Account Safe

Here are a few tips for keeping your eBay account safe:

* **Use a strong password**. Your password should be at least 12 characters long and include a mix of letters, numbers, and symbols.
* **Don't share your password with anyone**. Your eBay password is personal and should not be shared with anyone, not even family or friends.
* **Be careful of phishing emails**. Phishing emails are emails that look like they're from eBay but are actually from scammers. These emails often contain links that will take you to fake websites where you're asked to enter your eBay username and password. Never click on links in emails that you're not sure are legitimate.
* **Update your software**. Make sure that you're using the latest version of your web browser and operating system. This will help to protect your computer from security vulnerabilities that could be exploited by scammers.

By following these tips, you can help to keep your eBay account safe and secure.

### Hashtags

* #ebay
* #AccountRecovery
* #PasswordReset
* #forgotpassword
* #Customerservice

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock