Ask Retrieve Your eBay Store Card Number

#ebay #ebaystore #ebaycard #ebaystorecard #EbayCardNumber ## Cách truy xuất số thẻ lưu trữ eBay của bạn

1. ** Đăng nhập vào tài khoản eBay của bạn. **
2. Nhấp vào tab ** eBay ** của tôi ở đầu trang.
3. Nhấp vào tab ** Bán **.
4. Nhấp vào tab ** Cửa hàng **.
5. Nhấp vào tab ** Cài đặt **.
6. Trong ** Thanh toán **, nhấp vào liên kết ** Lưu trữ thẻ tín dụng **.
7. Số thẻ cửa hàng eBay của bạn sẽ được hiển thị.

## Cách sử dụng thẻ cửa hàng eBay của bạn

Bạn có thể sử dụng thẻ cửa hàng eBay của mình để mua hàng trên eBay.com.Để làm điều này, chỉ cần nhập số thẻ của bạn và ngày hết hạn khi thanh toán.

Bạn cũng có thể sử dụng thẻ cửa hàng eBay của mình để thanh toán cho phí người bán eBay của mình.Để làm điều này, hãy truy cập tab ** eBay ** của tôi và nhấp vào tab ** bán **.Theo ** Phí người bán **, bạn sẽ thấy một danh sách các khoản phí người bán sắp tới của bạn.Nhấp vào nút ** thanh toán ngay ** bên cạnh phí bạn muốn trả.Bạn sẽ được nhắc nhập số thẻ cửa hàng eBay và ngày hết hạn.

## Cách tải lại thẻ cửa hàng eBay của bạn

Bạn có thể tải lại thẻ cửa hàng eBay của mình bằng cách thêm tiền vào tài khoản của mình.Để làm điều này, hãy truy cập tab ** eBay ** của tôi và nhấp vào tab ** bán **.Trong ** Lưu trữ thẻ tín dụng **, nhấp vào nút ** tải lại **.Bạn sẽ được nhắc nhập số tiền bạn muốn thêm vào tài khoản của mình.

## Cách hủy thẻ cửa hàng eBay của bạn

Nếu bạn không còn muốn sử dụng thẻ cửa hàng eBay của mình, bạn có thể hủy nó.Để làm điều này, hãy truy cập tab ** eBay ** của tôi và nhấp vào tab ** bán **.Trong ** Lưu trữ thẻ tín dụng **, nhấp vào nút ** Hủy **.Bạn sẽ được nhắc nhập số thẻ cửa hàng eBay và ngày hết hạn.

## Câu hỏi thường gặp

** Q: Thẻ cửa hàng eBay là gì? **

Trả lời: Thẻ cửa hàng eBay là thẻ tín dụng do eBay cấp cụ thể để sử dụng trên eBay.com.Nó cung cấp một số lợi ích, bao gồm giảm giá cho phí eBay, miễn phí vận chuyển trên các giao dịch mua đủ điều kiện và bảo hành mở rộng.

** Q: Làm cách nào để nhận thẻ cửa hàng eBay? **

Trả lời: Bạn có thể đăng ký thẻ cửa hàng eBay trực tuyến.Để làm điều này, hãy truy cập tab ** eBay ** của tôi và nhấp vào tab ** bán **.Trong ** Lưu trữ thẻ tín dụng **, nhấp vào nút ** Áp dụng ngay **.Bạn sẽ được nhắc nhập thông tin cá nhân và chi tiết thẻ tín dụng của bạn.

** Q: Những lợi ích của việc có thẻ cửa hàng eBay là gì? **

Trả lời: Có một số lợi ích khi có thẻ cửa hàng eBay, bao gồm:

*** Giảm giá trên Ebay Phí: ** Bạn có thể tiết kiệm tới 10% cho phí eBay khi bạn sử dụng thẻ cửa hàng eBay của mình.
*** Giao hàng miễn phí khi mua hàng đủ điều kiện: ** Bạn có thể được vận chuyển miễn phí khi mua hàng đủ điều kiện khi bạn sử dụng thẻ cửa hàng eBay của mình.
*** Bảo vệ bảo hành mở rộng: ** Bạn có thể được bảo hành mở rộng trên các mặt hàng đủ điều kiện khi bạn sử dụng thẻ cửa hàng eBay của mình.

** Q: Các yêu cầu để nhận thẻ cửa hàng eBay là gì? **

Để đủ điều kiện nhận thẻ cửa hàng eBay, bạn phải:

* Là cư dân Hoa Kỳ
* Ít nhất 18 tuổi
* Có thẻ tín dụng hợp lệ
* Có một lịch sử tín dụng tốt

** Q: Làm cách nào để sử dụng thẻ cửa hàng eBay của tôi? **

Bạn có thể sử dụng thẻ cửa hàng eBay của mình để mua hàng trên eBay.com.Để làm điều này, chỉ cần nhập số thẻ của bạn và ngày hết hạn khi thanh toán.

Bạn cũng có thể sử dụng thẻ cửa hàng eBay của mình để thanh toán cho phí người bán eBay của mình.Để làm điều này, hãy truy cập tab ** eBay ** của tôi và nhấp vào tab ** bán **.Theo ** Phí người bán **, bạn sẽ thấy một danh sách các khoản phí người bán sắp tới của bạn.Nhấp vào nút ** thanh toán ngay ** bên cạnh phí bạn muốn trả.Bạn sẽ được nhắc nhập số thẻ cửa hàng eBay và ngày hết hạn.

** Q: Làm cách nào để tải lại thẻ cửa hàng eBay của tôi? **

Bạn có thể tải lại thẻ cửa hàng eBay của mình bằng cách thêm tiền vào tài khoản của mình.ĐẾN
=======================================
#ebay #ebaystore #ebaycard #ebaystorecard #EbayCardNumber ## How to Retrieve Your eBay Store Card Number

1. **Log in to your eBay account.**
2. Click the **My eBay** tab at the top of the page.
3. Click the **Selling** tab.
4. Click the **Stores** tab.
5. Click the **Settings** tab.
6. Under **Payments**, click the **Store Credit Card** link.
7. Your eBay store card number will be displayed.

## How to Use Your eBay Store Card

You can use your eBay store card to make purchases on eBay.com. To do this, simply enter your card number and expiration date at checkout.

You can also use your eBay store card to pay for your eBay seller fees. To do this, go to the **My eBay** tab and click the **Selling** tab. Under **Seller Fees**, you will see a list of your upcoming seller fees. Click the **Pay Now** button next to the fee you want to pay. You will be prompted to enter your eBay store card number and expiration date.

## How to Reload Your eBay Store Card

You can reload your eBay store card by adding funds to your account. To do this, go to the **My eBay** tab and click the **Selling** tab. Under **Store Credit Card**, click the **Reload** button. You will be prompted to enter the amount you want to add to your account.

## How to Cancel Your eBay Store Card

If you no longer want to use your eBay store card, you can cancel it. To do this, go to the **My eBay** tab and click the **Selling** tab. Under **Store Credit Card**, click the **Cancel** button. You will be prompted to enter your eBay store card number and expiration date.

## FAQs

**Q: What is an eBay store card?**

A: An eBay store card is a credit card that is issued by eBay specifically for use on eBay.com. It offers a number of benefits, including discounts on eBay fees, free shipping on qualifying purchases, and extended warranty protection.

**Q: How do I get an eBay store card?**

A: You can apply for an eBay store card online. To do this, go to the **My eBay** tab and click the **Selling** tab. Under **Store Credit Card**, click the **Apply Now** button. You will be prompted to enter your personal information and credit card details.

**Q: What are the benefits of having an eBay store card?**

A: There are a number of benefits to having an eBay store card, including:

* **Discounts on eBay fees:** You can save up to 10% on eBay fees when you use your eBay store card.
* **Free shipping on qualifying purchases:** You can get free shipping on qualifying purchases when you use your eBay store card.
* **Extended warranty protection:** You can get extended warranty protection on eligible items when you use your eBay store card.

**Q: What are the requirements to get an eBay store card?**

To be eligible for an eBay store card, you must:

* Be a U.S. resident
* Be at least 18 years old
* Have a valid credit card
* Have a good credit history

**Q: How do I use my eBay store card?**

You can use your eBay store card to make purchases on eBay.com. To do this, simply enter your card number and expiration date at checkout.

You can also use your eBay store card to pay for your eBay seller fees. To do this, go to the **My eBay** tab and click the **Selling** tab. Under **Seller Fees**, you will see a list of your upcoming seller fees. Click the **Pay Now** button next to the fee you want to pay. You will be prompted to enter your eBay store card number and expiration date.

**Q: How do I reload my eBay store card?**

You can reload your eBay store card by adding funds to your account. To

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock