Rut Tiền paypal việt nam tên usa

#PayPal #PayPalvietnam #PayPalUSA #rútstiềnpaypal #Cáchrúttiềnpaypal ** Cách rút tiền từ PayPal ở Việt Nam đến Hoa Kỳ **

PayPal là một phương thức thanh toán trực tuyến phổ biến cho phép bạn gửi và nhận tiền từ bất cứ đâu trên thế giới.Tuy nhiên, nếu bạn muốn rút tiền từ tài khoản PayPal của mình vào tài khoản ngân hàng ở Hoa Kỳ, có một vài điều bạn cần biết.

** 1.Xác minh tài khoản PayPal của bạn **

Trước khi bạn có thể rút tiền từ tài khoản PayPal của mình, bạn cần xác minh tài khoản của mình.Điều này có nghĩa là cung cấp PayPal với tên, địa chỉ và số điện thoại đầy đủ của bạn.Bạn cũng có thể xác minh tài khoản của mình bằng cách liên kết nó với tài khoản ngân hàng hoặc thẻ tín dụng.

** 2.Thiết lập tùy chọn rút tiền PayPal của bạn **

Khi tài khoản của bạn được xác minh, bạn cần thiết lập tùy chọn rút tiền của mình.Điều này có nghĩa là chọn loại tiền bạn muốn rút tiền của mình và phương pháp bạn muốn sử dụng để rút tiền của mình.Bạn có thể chọn rút tiền của mình vào tài khoản ngân hàng, thẻ tín dụng hoặc số dư PayPal.

** 3.Rút tiền của bạn **

Khi bạn đã thiết lập tùy chọn rút tiền của mình, bạn có thể rút tiền từ tài khoản PayPal của mình.Để thực hiện việc này, hãy đăng nhập vào tài khoản PayPal của bạn và nhấp vào tab "Rút tiền".Nhập số tiền bạn muốn rút và chọn phương thức rút tiền của bạn.PayPal sau đó sẽ gửi tiền của bạn đến đích được chỉ định.

** Rút tiền từ PayPal sang tài khoản ngân hàng ở Hoa Kỳ thường mất 3-5 ngày làm việc. **

** Dưới đây là một số mẹo rút tiền từ PayPal ở Việt Nam đến Hoa Kỳ: **

* Đảm bảo tài khoản PayPal của bạn đã được xác minh.
* Thiết lập tùy chọn rút tiền của bạn trước khi bạn bắt đầu rút tiền.
* Chọn phương pháp rút tiền đúng cho bạn.
* Hãy nhận biết các khoản phí liên quan đến việc rút tiền từ PayPal.

** Dưới đây là 5 hashtag liên quan đến paypal: **

* #PayPal
* #PayPalvietnam
* #PayPalUSA
* #Rúttiềnpaypal
* #Cáchrúttiềnpaypal
=======================================
#PayPal #PayPalvietnam #PayPalUSA #Rúttiềnpaypal #Cáchrúttiềnpaypal **How to withdraw money from PayPal in Vietnam to the USA**

PayPal is a popular online payment method that allows you to send and receive money from anywhere in the world. However, if you want to withdraw money from your PayPal account to a bank account in the United States, there are a few things you need to know.

**1. Verify your PayPal account**

Before you can withdraw money from your PayPal account, you need to verify your account. This means providing PayPal with your full name, address, and phone number. You can also verify your account by linking it to a bank account or credit card.

**2. Set up your PayPal withdrawal preferences**

Once your account is verified, you need to set up your withdrawal preferences. This means choosing the currency you want to withdraw your money in, and the method you want to use to withdraw your money. You can choose to withdraw your money to a bank account, a credit card, or a PayPal balance.

**3. Withdraw your money**

Once you have set up your withdrawal preferences, you can withdraw money from your PayPal account. To do this, log in to your PayPal account and click on the "Withdraw" tab. Enter the amount of money you want to withdraw and choose your withdrawal method. PayPal will then send your money to the specified destination.

**Withdrawing money from PayPal to a bank account in the United States typically takes 3-5 business days.**

**Here are some tips for withdrawing money from PayPal in Vietnam to the USA:**

* Make sure your PayPal account is verified.
* Set up your withdrawal preferences before you start withdrawing money.
* Choose the right withdrawal method for you.
* Be aware of the fees associated with withdrawing money from PayPal.

**Here are 5 hashtags related to PayPal:**

* #PayPal
* #PayPalvietnam
* #PayPalUSA
* #Rúttiềnpaypal
* #Cáchrúttiềnpaypal

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock