Sao bfan này lại thích kháy anh tôi nhỉ

#Siblings #Relationships #Love #crush #Joth

Có thể khó khăn khi nhìn thấy anh chị em của bạn với một người mà bạn bị thu hút.Có thể cảm thấy như họ đang ăn cắp người bạn, và thật khó để xem họ đến gần.Nhưng điều quan trọng cần nhớ là anh trai hoặc chị gái của bạn là người của họ, và họ tự do hẹn hò với bất cứ ai họ muốn.

Nếu bạn cảm thấy ghen tị với BFAN của anh trai hoặc chị gái của bạn, điều quan trọng là phải nói chuyện với họ về cảm giác của bạn.Hãy cho họ biết rằng bạn hạnh phúc cho họ, nhưng bạn cũng phải vật lộn với một số sự ghen tị.Điều quan trọng là phải trung thực với cảm xúc của bạn, để anh chị em của bạn có thể hiểu bạn đến từ đâu.

Điều quan trọng là phải nhớ rằng BFAN của anh trai hoặc chị gái của bạn không phải là mối đe dọa đối với bạn.Họ không cố gắng đánh cắp người bạn, và họ không cố gắng làm tổn thương bạn.Họ chỉ là một người mà anh chị em của bạn tình cờ quan tâm.

Nếu bạn có thể, hãy cố gắng làm quen với BFAN của anh trai hoặc chị gái của bạn.Rốt cuộc, bạn có thể thấy rằng họ không quá tệ.Và ngay cả khi bạn không, điều quan trọng là phải tôn trọng mối quan hệ của anh trai hoặc em gái của bạn.

Dưới đây là một số lời khuyên để đối phó với sự ghen tị với BFAN của anh trai hoặc chị gái của bạn:

*** Nói chuyện với anh chị em của bạn. ** Hãy cho họ biết bạn cảm thấy thế nào và thành thật về sự ghen tuông của bạn.
*** Hãy nhớ rằng BFAN của anh trai hoặc chị gái của bạn không phải là mối đe dọa đối với bạn. ** Họ chỉ là một người mà anh trai hoặc chị gái của bạn tình cờ quan tâm.
*** Cố gắng làm quen với Bfan của anh trai hoặc chị gái của bạn. ** Bạn có thể thấy rằng họ không quá tệ.
*** Tôn trọng mối quan hệ của anh trai hoặc em gái của bạn. ** Ngay cả khi bạn không thích BFAN của họ, điều quan trọng là phải ủng hộ anh chị em của bạn.
*** Tập trung vào các mối quan hệ của chính bạn. ** Tìm một người làm cho bạn hạnh phúc và tập trung vào cuộc sống của chính bạn.

Đối phó với sự ghen tị với BFAN của anh trai hoặc chị gái của bạn có thể khó khăn, nhưng điều quan trọng cần nhớ là anh trai hoặc chị gái của bạn là người của họ, và họ tự do hẹn hò với bất cứ ai họ muốn.Bằng cách nói chuyện với anh chị em của bạn, làm quen với BFAN của họ và tập trung vào các mối quan hệ của riêng bạn, bạn có thể học cách đối phó với sự ghen tị của bạn và tiếp tục.

** Hashtags: **

* #anh chị em ruột
* #các mối quan hệ
* #Yêu
* #người mình thích
* #lòng ghen tị
=======================================
#Siblings #Relationships #Love #crush #jealousy **Why Does This BFan Like My Brother?**

It can be tough to see your brother or sister with someone you're attracted to. It can feel like they're stealing your crush, and it can be hard to watch them get close. But it's important to remember that your brother or sister is their own person, and they're free to date whoever they want.

If you're feeling jealous of your brother or sister's BFan, it's important to talk to them about how you're feeling. Let them know that you're happy for them, but that you're also struggling with some jealousy. It's important to be honest with your feelings, so that your brother or sister can understand where you're coming from.

It's also important to remember that your brother or sister's BFan is not a threat to you. They're not trying to steal your crush, and they're not trying to hurt you. They're just someone who your brother or sister happens to be interested in.

If you can, try to get to know your brother or sister's BFan. You might find that they're not so bad after all. And even if you don't, it's important to respect your brother or sister's relationship.

Here are some tips for dealing with jealousy of your brother or sister's BFan:

* **Talk to your brother or sister.** Let them know how you're feeling, and be honest about your jealousy.
* **Remember that your brother or sister's BFan is not a threat to you.** They're just someone who your brother or sister happens to be interested in.
* **Try to get to know your brother or sister's BFan.** You might find that they're not so bad after all.
* **Respect your brother or sister's relationship.** Even if you don't like their BFan, it's important to be supportive of your brother or sister.
* **Focus on your own relationships.** Find someone who makes you happy, and focus on your own life.

Dealing with jealousy of your brother or sister's BFan can be tough, but it's important to remember that your brother or sister is their own person, and they're free to date whoever they want. By talking to your brother or sister, getting to know their BFan, and focusing on your own relationships, you can learn to deal with your jealousy and move on.

**Hashtags:**

* #Siblings
* #Relationships
* #Love
* #crush
* #jealousy

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock