Ask Sell Custom Designs on Merch by eBay

Yangapple123456

#ebay #merch của eBay #Sell Thiết kế tùy chỉnh #Custom Merchandise #etsy ## ** Cách bán các thiết kế tùy chỉnh trên Merch của eBay **

Merch by eBay là một nền tảng cho phép bạn bán các thiết kế tùy chỉnh của riêng mình trên áo phông, áo hoodie và hàng hóa khác.Đó là một cách tuyệt vời để kiếm tiền từ công việc sáng tạo của bạn và thật dễ dàng để bắt đầu.

** Để bắt đầu, bạn sẽ cần tạo một tài khoản trên merch bằng eBay. ** Khi bạn đã tạo một tài khoản, bạn có thể tải lên các thiết kế của mình và đặt giá của mình.Bạn cũng có thể chọn bán các thiết kế của mình trên nhiều sản phẩm khác nhau, bao gồm áo phông, áo hoodie, áo nỉ, áo tank top, v.v.

** Khi bạn đặt giá của mình, hãy nhớ rằng bạn sẽ cần phải tính đến chi phí sản xuất. ** Merch bằng cách tính phí cho mỗi sản phẩm được bán và bạn cũng sẽ cần phải trả tiền choChi phí in ấn và vận chuyển.

** Khi bạn đã đặt giá của mình, bạn có thể bắt đầu quảng bá các thiết kế của mình. ** Bạn có thể chia sẻ chúng trên phương tiện truyền thông xã hội hoặc bạn có thể gửi chúng cho các cuộc thi thiết kế.Bạn cũng có thể tạo một cửa hàng tùy chỉnh trên merch bằng eBay để giới thiệu công việc của bạn.

** Khi ai đó mua một trong những thiết kế của bạn, bạn sẽ kiếm được tiền bản quyền khi bán. ** Tỷ lệ tiền bản quyền là 10% giá bán và bạn sẽ nhận được các khoản thanh toán của mình hàng tháng.

** Bán các thiết kế tùy chỉnh trên merch của eBay là một cách tuyệt vời để kiếm tiền từ công việc sáng tạo của bạn. ** Thật dễ dàng để bắt đầu và đó là một cách tuyệt vời để tiếp cận đối tượng rộng hơn cho các thiết kế của bạn.

** Dưới đây là một số mẹo để bán các thiết kế tùy chỉnh trên merch của eBay: **

*** Tạo các thiết kế chất lượng cao. ** Các thiết kế của bạn nên bắt mắt và được làm tốt.
*** Đặt giá cạnh tranh. ** Đảm bảo rằng giá của bạn cạnh tranh với những người bán khác trên Merch của Ebay.
*** Thúc đẩy các thiết kế của bạn. ** Chia sẻ thiết kế của bạn trên phương tiện truyền thông xã hội hoặc gửi chúng cho các cuộc thi thiết kế.
*** Tạo một cửa hàng tùy chỉnh. ** Sử dụng cửa hàng tùy chỉnh của bạn để giới thiệu công việc của bạn và thu hút khách hàng mới.

** Nếu bạn đang tìm kiếm một cách để kiếm tiền từ công việc sáng tạo của mình, việc bán các thiết kế tùy chỉnh trên merch của eBay là một lựa chọn tuyệt vời.Thật dễ dàng để bắt đầu, và đó là một cách tuyệt vời để tiếp cận đối tượng rộng hơn cho các thiết kế của bạn. **

## hashtags

* #ebay
* #merch bởi eBay
* #Sell Thiết kế tùy chỉnh
* #Custom hàng hóa
* #etsy
=======================================
#ebay #merch by eBay #Sell custom designs #Custom merchandise #etsy ## **How to Sell Custom Designs on Merch by eBay**

Merch by eBay is a platform that allows you to sell your own custom designs on t-shirts, hoodies, and other merchandise. It's a great way to make money from your creative work, and it's easy to get started.

**To get started, you'll need to create an account on Merch by eBay.** Once you've created an account, you can upload your designs and set your prices. You can also choose to sell your designs on a variety of different products, including t-shirts, hoodies, sweatshirts, tank tops, and more.

**When you're setting your prices, keep in mind that you'll need to factor in the cost of production.** Merch by eBay charges a fee for each product that's sold, and you'll also need to pay for the cost of printing and shipping.

**Once you've set your prices, you can start promoting your designs.** You can share them on social media, or you can submit them to design contests. You can also create a custom storefront on Merch by eBay to showcase your work.

**When someone buys one of your designs, you'll earn a royalty on the sale.** The royalty rate is 10% of the sale price, and you'll receive your payments monthly.

**Selling custom designs on Merch by eBay is a great way to make money from your creative work.** It's easy to get started, and it's a great way to reach a wider audience for your designs.

**Here are some tips for selling custom designs on Merch by eBay:**

* **Create high-quality designs.** Your designs should be eye-catching and well-made.
* **Set competitive prices.** Make sure your prices are competitive with other sellers on Merch by eBay.
* **Promote your designs.** Share your designs on social media, or submit them to design contests.
* **Create a custom storefront.** Use your custom storefront to showcase your work and attract new customers.

**If you're looking for a way to make money from your creative work, selling custom designs on Merch by eBay is a great option. It's easy to get started, and it's a great way to reach a wider audience for your designs.**

## Hashtags

* #ebay
* #merch by eBay
* #Sell custom designs
* #Custom merchandise
* #etsy

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock