Ask Sử dụng BIDV để rút tiền PP về VN

xulydonhangetsy

#Bidv #withdraw #pp #Money #Vietnam ## 1.Giới thiệu

PayPal là một hệ thống thanh toán trực tuyến cho phép bạn gửi và nhận tiền trực tuyến.Đây là một lựa chọn phổ biến cho các dịch giả tự do và doanh nghiệp nhỏ vì nó dễ sử dụng và an toàn.Tuy nhiên, nếu bạn có trụ sở tại Việt Nam, bạn có thể tự hỏi làm thế nào để rút tiền paypal của bạn vào tài khoản ngân hàng Việt Nam của bạn.

Trong bài viết này, tôi sẽ chỉ cho bạn cách sử dụng BIDV để rút tiền paypal của bạn cho Việt Nam.Tôi cũng sẽ cung cấp cho bạn một hướng dẫn từng bước về cách thiết lập tài khoản PayPal của bạn và liên kết nó với tài khoản BIDV của bạn.

## 2.Cách thiết lập tài khoản PayPal của bạn

Để thiết lập tài khoản PayPal của bạn, bạn sẽ cần truy cập trang web PayPal và nhấp vào nút "Đăng ký".Sau đó, bạn sẽ cần nhập địa chỉ email, mật khẩu và thông tin cá nhân khác.

Khi bạn đã tạo tài khoản của mình, bạn sẽ cần xác minh địa chỉ email của mình.Bạn cũng sẽ cần thêm tài khoản ngân hàng vào tài khoản PayPal của bạn.Bạn có thể làm điều này bằng cách nhấp vào tab "Tài khoản ngân hàng" và nhập chi tiết tài khoản ngân hàng của bạn.

## 3.Cách liên kết tài khoản PayPal của bạn với tài khoản BIDV của bạn

Khi bạn đã thêm tài khoản ngân hàng của mình vào tài khoản PayPal, bạn có thể liên kết nó với tài khoản BIDV của mình.Để làm điều này, bạn sẽ cần đăng nhập vào tài khoản PayPal của mình và nhấp vào tab "Tài khoản ngân hàng".

Trong tab "Tài khoản ngân hàng", bạn sẽ thấy một danh sách các tài khoản ngân hàng được liên kết của bạn.Nhấp vào nút "Liên kết một tài khoản ngân hàng mới" và nhập chi tiết tài khoản BIDV của bạn.

Sau đó, bạn sẽ cần xác minh tài khoản BIDV của mình bằng cách nhập mã sẽ được gửi đến tài khoản BIDV của bạn.Khi bạn đã xác minh tài khoản BIDV của mình, nó sẽ được liên kết với tài khoản PayPal của bạn.

##4.Cách rút tiền paypal của bạn vào tài khoản BIDV của bạn

Bây giờ tài khoản PayPal của bạn được liên kết với tài khoản BIDV của bạn, bạn có thể rút tiền PayPal vào tài khoản BIDV của mình.Để làm điều này, bạn sẽ cần phải đăng nhập vào tài khoản PayPal của mình và nhấp vào tab "Rút tiền".

Trong tab "Rút tiền", bạn sẽ thấy một danh sách các tài khoản ngân hàng được liên kết của bạn.Nhấp vào nút "Rút tiền vào BIDV" và nhập số tiền bạn muốn rút.

Sau đó, bạn sẽ cần nhập số tài khoản BIDV và mã ngân hàng BIDV của bạn.Bạn cũng sẽ cần nhập mã bảo mật sẽ được gửi đến tài khoản BIDV của bạn.

Khi bạn đã nhập tất cả các thông tin cần thiết, nhấp vào nút "Rút tiền".Tiền PayPal của bạn sẽ được chuyển vào tài khoản BIDV của bạn trong một vài ngày làm việc.

## 5.Phần kết luận

Trong bài viết này, tôi đã chỉ cho bạn cách sử dụng BIDV để rút tiền paypal của bạn đến Việt Nam.Tôi đã cung cấp cho bạn một hướng dẫn từng bước về cách thiết lập tài khoản PayPal của bạn và liên kết nó với tài khoản BIDV của bạn.Tôi cũng đã chỉ cho bạn cách rút tiền paypal của bạn vào tài khoản BIDV của bạn.

Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi, xin vui lòng để lại một bình luận bên dưới.

## hashtags

#PayPal #withdraw #Bidv #Money #Vietnam
=======================================
#Bidv #withdraw #PP #Money #Vietnam ##1. Introduction

PayPal is an online payment system that allows you to send and receive money online. It is a popular choice for freelancers and small businesses because it is easy to use and secure. However, if you are based in Vietnam, you may be wondering how to withdraw your PayPal money to your Vietnamese bank account.

In this article, I will show you how to use BIDV to withdraw your PayPal money to Vietnam. I will also provide you with a step-by-step guide on how to set up your PayPal account and link it to your BIDV account.

##2. How to set up your PayPal account

To set up your PayPal account, you will need to visit the PayPal website and click on the "Sign up" button. You will then need to enter your email address, password, and other personal information.

Once you have created your account, you will need to verify your email address. You will also need to add a bank account to your PayPal account. You can do this by clicking on the "Bank accounts" tab and entering your bank account details.

##3. How to link your PayPal account to your BIDV account

Once you have added your bank account to your PayPal account, you can link it to your BIDV account. To do this, you will need to log in to your PayPal account and click on the "Bank accounts" tab.

Under the "Bank accounts" tab, you will see a list of your linked bank accounts. Click on the "Link a new bank account" button and enter your BIDV account details.

You will then need to verify your BIDV account by entering a code that will be sent to your BIDV account. Once you have verified your BIDV account, it will be linked to your PayPal account.

##4. How to withdraw your PayPal money to your BIDV account

Now that your PayPal account is linked to your BIDV account, you can withdraw your PayPal money to your BIDV account. To do this, you will need to log in to your PayPal account and click on the "Withdraw" tab.

Under the "Withdraw" tab, you will see a list of your linked bank accounts. Click on the "Withdraw to BIDV" button and enter the amount of money you want to withdraw.

You will then need to enter your BIDV account number and your BIDV bank code. You will also need to enter a security code that will be sent to your BIDV account.

Once you have entered all of the required information, click on the "Withdraw" button. Your PayPal money will be transferred to your BIDV account within a few business days.

##5. Conclusion

In this article, I have shown you how to use BIDV to withdraw your PayPal money to Vietnam. I have provided you with a step-by-step guide on how to set up your PayPal account and link it to your BIDV account. I have also shown you how to withdraw your PayPal money to your BIDV account.

If you have any questions, please feel free to leave a comment below.

##Hashtags

#PayPal #withdraw #Bidv #Money #Vietnam

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock