Ask Sự thật về đóng cửa tài khoản Google Adsense

CrackEngineer

#Googleadsense #adsenseaccount #ClosesAdSenseAccount #Adsense #google

## Sự thật về việc đóng tài khoản Google AdSense của bạn

Google AdSense là một cách phổ biến để các trang web tạo doanh thu bằng cách hiển thị quảng cáo.Tuy nhiên, có một số trường hợp bạn có thể muốn đóng tài khoản AdSense của mình.

** Đây là một số lý do tại sao bạn có thể muốn đóng tài khoản AdSense của mình: **

*** Bạn không kiếm đủ tiền. ** Nếu bạn không kiếm đủ tiền từ quảng cáo adsense của mình, thì điều đó có thể không đáng để giữ cho tài khoản của bạn mở.
*** Bạn không hài lòng với các quảng cáo đang được hiển thị trên trang web của mình. ** Nếu bạn không hài lòng với các loại quảng cáo đang được hiển thị trên trang web của mình, bạn có thể muốn đóng tài khoản của mình để tránh hiển thịhọ.
*** Bạn đang lo ngại về quyền riêng tư hoặc bảo mật. ** Một số người quan tâm đến ý nghĩa bảo mật và quyền riêng tư của việc sử dụng AdSense.Nếu bạn lo lắng về những vấn đề này, bạn có thể muốn đóng tài khoản của mình.
*** Bạn đang có kế hoạch thay đổi nội dung trang web của mình. ** Nếu bạn dự định thay đổi nội dung trang web của mình, bạn có thể muốn đóng tài khoản AdSense của mình để tránh hiển thị quảng cáo không liên quan đến nội dung mới của bạn.

** Đây là một số điều cần xem xét trước khi đóng tài khoản AdSense của bạn: **

*** Bạn sẽ mất tất cả thu nhập của mình. ** Nếu bạn đóng tài khoản AdSense của mình, bạn sẽ mất tất cả số tiền mà bạn đã kiếm được từ quảng cáo của mình.
*** Bạn sẽ không thể tạo một tài khoản AdSense mới trong 6 tháng. ** Nếu bạn đóng tài khoản AdSense của mình, bạn sẽ không thể tạo một tài khoản mới trong 6 tháng.
*** Bạn có thể mất quyền truy cập vào một số tính năng của tài khoản Google của mình. ** Nếu bạn đóng tài khoản AdSense của mình, bạn có thể mất quyền truy cập vào một số tính năng của tài khoản Google của mình, chẳng hạn như Google Drive và Gmail.

** Nếu bạn quyết định đóng tài khoản adsense của mình, đây là các bước để làm theo: **

1. Truy cập [Trang web AdSense] (https://www.google.com/adsense/) và đăng nhập vào tài khoản của bạn.
2. Nhấp vào tab ** tài khoản ** và sau đó nhấp vào cài đặt ** **.
3. Cuộn xuống phần ** Đóng tài khoản AdSense của bạn ** và nhấp vào ** Đóng tài khoản của bạn **.
4. Nhập mật khẩu của bạn và sau đó nhấp vào ** Đóng tài khoản **.

Tài khoản AdSense của bạn sẽ bị đóng và bạn sẽ không còn có thể hiển thị quảng cáo trên trang web của mình.

** Dưới đây là một số hashtag mà bạn có thể sử dụng cho bài viết này: **

* #google Adsense
* #adsenseaccount
* #Closingadsenseaccount
* #Quảng cáo
* #google
=======================================
#Googleadsense #adsenseaccount #Closingadsenseaccount #Adsense #google

## The Truth About Closing Your Google Adsense Account

Google Adsense is a popular way for websites to generate revenue by displaying ads. However, there are some cases where you may want to close your Adsense account.

**Here are some of the reasons why you might want to close your Adsense account:**

* **You're not making enough money.** If you're not making enough money from your Adsense ads, it may not be worth the hassle of keeping your account open.
* **You're not happy with the ads that are being displayed on your site.** If you're not happy with the types of ads that are being shown on your site, you may want to close your account to avoid displaying them.
* **You're concerned about privacy or security.** Some people are concerned about the privacy and security implications of using Adsense. If you're concerned about these issues, you may want to close your account.
* **You're planning to change the content of your site.** If you're planning to change the content of your site, you may want to close your Adsense account to avoid displaying ads that are not relevant to your new content.

**Here are some of the things to consider before closing your Adsense account:**

* **You will lose all of your earnings.** If you close your Adsense account, you will lose all of the money that you have earned from your ads.
* **You will not be able to create a new Adsense account for 6 months.** If you close your Adsense account, you will not be able to create a new account for 6 months.
* **You may lose access to some features of your Google account.** If you close your Adsense account, you may lose access to some features of your Google account, such as Google Drive and Gmail.

**If you decide to close your Adsense account, here are the steps to follow:**

1. Go to the [Adsense website](https://www.google.com/adsense/) and sign in to your account.
2. Click the **Account** tab and then click **Settings**.
3. Scroll down to the **Close your Adsense account** section and click **Close your account**.
4. Enter your password and then click **Close account**.

Your Adsense account will be closed and you will no longer be able to display ads on your site.

**Here are some hashtags that you can use for this article:**

* #Googleadsense
* #adsenseaccount
* #Closingadsenseaccount
* #Adsense
* #google

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock