Ask Sự thật về pin xác minh địa chỉ Google AdSense

#Xác minh #address #Adsense #Adsense Thanh toán #Adsense tài khoản #Adsense phê duyệt ## Sự thật về xác minh địa chỉ cho Google AdSense

Xác minh địa chỉ là một yêu cầu đối với các nhà xuất bản Google Adsense.Đó là một cách để Google đảm bảo rằng những người đang chạy quảng cáo AdSense thực sự là chủ sở hữu của các trang web nơi quảng cáo đang được hiển thị.

Có một vài cách khác nhau để xác minh địa chỉ của bạn với Google Adsense.Bạn có thể một trong hai

*** Cung cấp một bản sao được quét của ID do chính phủ của bạn phát hành. ** Đây là cách phổ biến nhất để xác minh địa chỉ của bạn.
*** Sử dụng dịch vụ xác minh của bên thứ ba. ** Có một số công ty cung cấp dịch vụ xác minh địa chỉ cho Google AdSense.
*** Cung cấp một hóa đơn tiện ích hoặc báo cáo ngân hàng. ** Các tài liệu này phải được ghi ngày trong vòng 3 tháng qua và phải hiển thị tên và địa chỉ của bạn.

Khi bạn đã xác minh địa chỉ của mình, bạn sẽ có thể bắt đầu kiếm tiền từ Google Adsense.

** Có cần xác minh địa chỉ để phê duyệt adsense không? **

Có, xác minh địa chỉ là cần thiết để phê duyệt AdSense.Tuy nhiên, bạn vẫn có thể đăng ký AdSense ngay cả khi bạn không có địa chỉ được xác minh.Nếu ứng dụng của bạn được chấp thuận, bạn sẽ được cung cấp thời gian ân hạn là 30 ngày để xác minh địa chỉ của bạn.Nếu bạn không xác minh địa chỉ của mình trong vòng 30 ngày, tài khoản AdSense của bạn sẽ bị đình chỉ.

** Điều gì xảy ra nếu tôi không xác minh địa chỉ của mình? **

Nếu bạn không xác minh địa chỉ của mình trong vòng 30 ngày, tài khoản AdSense của bạn sẽ bị đình chỉ.Bạn sẽ có thể kích hoạt lại tài khoản của mình bằng cách xác minh địa chỉ của bạn.Tuy nhiên, bạn cũng có thể mất bất kỳ khoản thu nhập nào mà bạn đã tạo trong khi tài khoản của bạn bị đình chỉ.

** Tôi có thể sử dụng hộp PO để xác minh địa chỉ không? **

Không, bạn không thể sử dụng hộp PO để xác minh địa chỉ.Bạn phải sử dụng một địa chỉ vật lý mà bạn có thể nhận thư tại.

** Điều gì sẽ xảy ra nếu tôi di chuyển sau khi tôi đã xác minh địa chỉ của mình? **

Nếu bạn di chuyển sau khi bạn đã xác minh địa chỉ của mình, bạn sẽ cần cập nhật địa chỉ của mình với Google Adsense.Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập cài đặt tài khoản AdSense của mình và nhấp vào tab "Địa chỉ".

** Tôi có thể xác minh địa chỉ của mình với một quốc gia khác không? **

Có, bạn có thể xác minh địa chỉ của bạn với một quốc gia khác.Tuy nhiên, bạn sẽ chỉ có thể kiếm được tiền từ quảng cáo AdSense được hiển thị ở quốc gia đó.

## 5 hashtag ở dạng #

* #Quảng cáo
* #AdSensePayment
* #adsenseaccount
* #adsenseApproval
* #Xác minh địa chỉ
=======================================
#address verification #Adsense #Adsense payment #Adsense account #Adsense approval ## The truth about the address verification for Google Adsense

Address verification is a requirement for Google Adsense publishers. It's a way for Google to make sure that the people who are running Adsense ads are actually the owners of the websites where the ads are being displayed.

There are a few different ways to verify your address with Google Adsense. You can either:

* **Provide a scanned copy of your government-issued ID.** This is the most common way to verify your address.
* **Use a third-party verification service.** There are a number of companies that offer address verification services for Google Adsense.
* **Provide a utility bill or bank statement.** These documents must be dated within the past 3 months and must show your name and address.

Once you've verified your address, you'll be able to start earning money from Google Adsense.

**Is address verification required for Adsense approval?**

Yes, address verification is required for Adsense approval. However, you can still apply for Adsense even if you don't have a verified address. If your application is approved, you'll be given a grace period of 30 days to verify your address. If you don't verify your address within 30 days, your Adsense account will be suspended.

**What happens if I don't verify my address?**

If you don't verify your address within 30 days, your Adsense account will be suspended. You'll be able to reactivate your account by verifying your address. However, you may also lose any earnings that you've generated while your account was suspended.

**Can I use a PO box for address verification?**

No, you can't use a PO box for address verification. You must use a physical address that you can receive mail at.

**What if I move after I've verified my address?**

If you move after you've verified your address, you'll need to update your address with Google Adsense. You can do this by going to your Adsense account settings and clicking on the "Address" tab.

**Can I verify my address with a different country?**

Yes, you can verify your address with a different country. However, you'll only be able to earn money from Adsense ads that are displayed in that country.

## 5 hashtags in the form of #

* #Adsense
* #AdSensePayment
* #adsenseaccount
* #adsenseApproval
* #AdDressVerification

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock