Tài khoản paypal vn bị âm 2400$ (-2400$) có sao không?

#PayPal #PayPal-vn #PayPal-excative-balance #PayPal-tài khoản #PayPal-balance ## Tài khoản PayPal VN là âm $ 2400 (-2400 $) cho?

** Số dư paypal âm có nghĩa là gì? **

Số dư PayPal tiêu cực có nghĩa là bạn nợ tiền cho PayPal.Điều này có thể xảy ra nếu bạn mua hàng và không có đủ tiền trong tài khoản PayPal của bạn để trang trải chi phí.Trong trường hợp này, PayPal sẽ tự động rút tiền từ tài khoản ngân hàng được liên kết của bạn.

** Tại sao cân bằng paypal của tôi âm? **

Có một vài lý do tại sao số dư PayPal của bạn có thể âm.Dưới đây là một số phổ biến nhất:

*** Bạn đã mua hàng và không có đủ tiền trong tài khoản PayPal của bạn. **
*** Bạn đã nhận được một khoản hoàn trả cho việc mua hàng và tiền đã được gửi vào tài khoản PayPal của bạn. **
*** Bạn đã có một khoản thanh toán đảo ngược hoặc từ chối. **
*** Bạn đã có một cuộc tranh chấp đệ trình chống lại bạn và số tiền được khấu trừ từ số dư PayPal của bạn. **
*** Bạn đã có một khoản bồi hoàn được đệ trình chống lại bạn và số tiền được khấu trừ từ số dư PayPal của bạn. **

** Tôi có thể làm gì nếu số dư paypal của tôi âm? **

Nếu số dư PayPal của bạn là âm, bạn sẽ cần phải trả hết nợ càng sớm càng tốt.Bạn có thể làm điều này bằng cách thêm tiền vào tài khoản PayPal của bạn hoặc bằng cách liên kết tài khoản PayPal của bạn vào tài khoản ngân hàng và cho phép PayPal rút tiền từ tài khoản ngân hàng của bạn.

** Điều gì xảy ra nếu tôi không trả hết số dư paypal tiêu cực của mình? **

Nếu bạn không trả hết số dư PayPal tiêu cực của mình, PayPal có thể thực hiện một số hành động, bao gồm:

*** tính phí cho bạn. **
*** Gửi cho bạn một cảnh báo. **
*** Tắt tài khoản PayPal của bạn. **
*** Đóng tài khoản PayPal của bạn. **

** Làm thế nào tôi có thể tránh nhận số dư paypal âm? **

Để tránh nhận số dư paypal âm, bạn nên:

* Hãy chắc chắn rằng bạn có đủ tiền trong tài khoản PayPal của mình để trang trải chi phí cho bất kỳ giao dịch mua nào bạn thực hiện.
* Kiểm tra số dư tài khoản PayPal của bạn thường xuyên để đảm bảo bạn biết về mọi khoản phí hoặc hoàn tiền.
* Hãy nhận biết các rủi ro khi mua hàng với PayPal và thực hiện các bước để bảo vệ bản thân khỏi sự gian lận.

** Tôi có thể nhận được số dư paypal âm nếu tôi không sử dụng paypal không? **

Không, bạn không thể có được số dư PayPal âm nếu bạn không sử dụng PayPal.Tuy nhiên, nếu bạn có tài khoản PayPal và bạn không sử dụng nó trong một thời gian dài, PayPal có thể đóng tài khoản của bạn và bạn có thể mất bất kỳ khoản tiền nào trong tài khoản của bạn.

## Thông tin thêm

* [Trung tâm trợ giúp PayPal: Cân bằng âm] (https://www.paypal.com/us/smarthelp/article/negative-balance-faq-t5583)
=======================================
#PayPal #PayPal-vn #PayPal-negative-balance #PayPal-account #PayPal-balance ## Is Paypal VN account negative $2400 (-2400 $) for?

**What does a negative Paypal balance mean?**

A negative Paypal balance means that you owe money to Paypal. This can happen if you make a purchase and don't have enough money in your Paypal account to cover the cost. In this case, Paypal will automatically withdraw the money from your linked bank account.

**Why is my Paypal balance negative?**

There are a few reasons why your Paypal balance might be negative. Here are some of the most common:

* **You made a purchase and didn't have enough money in your Paypal account.**
* **You received a refund for a purchase and the money was deposited into your Paypal account.**
* **You had a payment reversed or declined.**
* **You had a dispute filed against you and the money was deducted from your Paypal balance.**
* **You had a chargeback filed against you and the money was deducted from your Paypal balance.**

**What can I do if my Paypal balance is negative?**

If your Paypal balance is negative, you will need to pay off the debt as soon as possible. You can do this by adding money to your Paypal account or by linking your Paypal account to a bank account and allowing Paypal to withdraw the money from your bank account.

**What happens if I don't pay off my negative Paypal balance?**

If you don't pay off your negative Paypal balance, Paypal may take a number of actions, including:

* **Charging you a fee.**
* **Sending you a warning.**
* **Suspending your Paypal account.**
* **Closing your Paypal account.**

**How can I avoid getting a negative Paypal balance?**

To avoid getting a negative Paypal balance, you should:

* Make sure you have enough money in your Paypal account to cover the cost of any purchases you make.
* Check your Paypal account balance regularly to make sure you're aware of any charges or refunds.
* Be aware of the risks of making purchases with Paypal and take steps to protect yourself from fraud.

**Can I get a negative Paypal balance if I don't use Paypal?**

No, you can't get a negative Paypal balance if you don't use Paypal. However, if you have a Paypal account and you don't use it for a long period of time, Paypal may close your account and you may lose any money that is in your account.

## Additional information

* [Paypal help center: Negative balance](https://www.paypal.com/us/smarthelp/article/negative-balance-faq-t5583)

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock