Ask Tài nguyên cuối cùng để được thanh toán cho thu nhập Google Adsense của bạn (phiên bản 2039)

manhdinhindy

#Googleadsense #payment #income #Resource #2039 ## Tài nguyên cuối cùng được thanh toán cho thu nhập Google AdSense của bạn (phiên bản 2039)

Google Adsense là một cách phổ biến để kiếm tiền trực tuyến.Nhưng bạn có biết rằng có một vài điều bạn có thể làm để đảm bảo rằng bạn được trả tiền cho thu nhập của mình?

Trong bài viết này, tôi sẽ chia sẻ tài nguyên cuối cùng bạn cần được thanh toán cho thu nhập Google Adsense của mình.

## 1. Thiết lập tài khoản thanh toán của bạn

Bước đầu tiên để được trả tiền cho thu nhập Google AdSense của bạn là thiết lập tài khoản thanh toán của bạn.Để làm điều này, hãy truy cập tài khoản Google AdSense của bạn và nhấp vào tab ** Thanh toán **.

Trong tab ** Thanh toán **, bạn sẽ cần nhập thông tin thanh toán của mình, bao gồm số tài khoản ngân hàng và số định tuyến.Bạn cũng cần chọn một phương thức thanh toán.

Khi bạn đã nhập thông tin thanh toán của mình, nhấp vào ** Lưu **.

## 2. Xác minh tài khoản thanh toán của bạn

Khi bạn đã thiết lập tài khoản thanh toán của mình, bạn sẽ cần xác minh nó.Để làm điều này, Google sẽ gửi một khoản tiền gửi nhỏ vào tài khoản ngân hàng của bạn.

Khi bạn nhận được tiền gửi, hãy đăng nhập vào tài khoản Google AdSense của bạn và nhấp vào tab ** Thanh toán **.

Trong tab ** Thanh toán **, bạn sẽ thấy một tin nhắn cho biết "tài khoản thanh toán của bạn đã được xác minh."

## 3. Đặt ngưỡng thanh toán của bạn

Google Adsense sẽ trả tiền cho bạn khi bạn đạt đến một ngưỡng nhất định.Ngưỡng này được gọi là ngưỡng thanh toán ** **.

Ngưỡng thanh toán mặc định là $ 100.Tuy nhiên, bạn có thể thay đổi ngưỡng này thành bất cứ điều gì bạn muốn.

Để thay đổi ngưỡng thanh toán của bạn, hãy truy cập tài khoản Google AdSense của bạn và nhấp vào tab ** Thanh toán **.

Trong tab ** Thanh toán **, bạn sẽ thấy một trường gọi là ** ngưỡng thanh toán **.

Nhập số tiền bạn muốn đặt ngưỡng thanh toán của bạn thành và nhấp vào ** Lưu **.

## 4. Yêu cầu thanh toán

Khi bạn đã đạt đến ngưỡng thanh toán của mình, bạn có thể yêu cầu thanh toán.Để làm điều này, hãy truy cập tài khoản Google AdSense của bạn và nhấp vào tab ** Thanh toán **.

Trong tab ** Thanh toán **, bạn sẽ thấy một nút có nội dung ** Thanh toán yêu cầu **.

Nhấp vào ** Yêu cầu Thanh toán ** Và Google sẽ gửi cho bạn một khoản thanh toán.

## 5. Theo dõi các khoản thanh toán của bạn

Bạn có thể theo dõi các khoản thanh toán của mình trong tài khoản Google AdSense của bạn.Để làm điều này, hãy truy cập tài khoản Google AdSense của bạn và nhấp vào tab ** Thanh toán **.

Trong tab ** Thanh toán **, bạn sẽ thấy lịch sử của tất cả các khoản thanh toán của bạn.

Bạn cũng có thể thấy trạng thái thanh toán hiện tại của bạn.

## Phần kết luận

Đây là những tài nguyên cuối cùng bạn cần được thanh toán cho thu nhập Google Adsense của mình.Bằng cách làm theo các bước này, bạn có thể đảm bảo rằng bạn được trả tiền cho công việc khó khăn của mình.

## hashtags

#Googleadsense #payment #income #Resource #2039
=======================================
#Googleadsense #payment #income #Resources #2039 ## The final resource to be paid for your Google Adsense income (version 2039)

Google Adsense is a popular way to make money online. But did you know that there are a few things you can do to ensure that you get paid for your earnings?

In this article, I'll share the final resource you need to be paid for your Google Adsense income.

## 1. Set up your payment account

The first step to getting paid for your Google Adsense income is to set up your payment account. To do this, go to your Google Adsense account and click the **Payments** tab.

In the **Payments** tab, you'll need to enter your payment information, including your bank account number and routing number. You'll also need to select a payment method.

Once you've entered your payment information, click **Save**.

## 2. Verify your payment account

Once you've set up your payment account, you'll need to verify it. To do this, Google will send a small deposit to your bank account.

Once you receive the deposit, log in to your Google Adsense account and click the **Payments** tab.

In the **Payments** tab, you'll see a message that says "Your payment account has been verified."

## 3. Set your payment threshold

Google Adsense will pay you once you reach a certain threshold. This threshold is called the **payment threshold**.

The default payment threshold is $100. However, you can change this threshold to whatever you want.

To change your payment threshold, go to your Google Adsense account and click the **Payments** tab.

In the **Payments** tab, you'll see a field called **Payment threshold**.

Enter the amount you want to set your payment threshold to and click **Save**.

## 4. Request payment

Once you've reached your payment threshold, you can request payment. To do this, go to your Google Adsense account and click the **Payments** tab.

In the **Payments** tab, you'll see a button that says **Request payment**.

Click **Request payment** and Google will send you a payment.

## 5. Track your payments

You can track your payments in your Google Adsense account. To do this, go to your Google Adsense account and click the **Payments** tab.

In the **Payments** tab, you'll see a history of all your payments.

You can also see the status of your current payment.

## Conclusion

These are the final resources you need to be paid for your Google Adsense income. By following these steps, you can ensure that you get paid for your hard work.

## Hashtags

#Googleadsense #payment #income #Resources #2039

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock