Tips Tại sao tôi không chạy quảng cáo Amazon PPC hay Amazon Ads mà vẫn có đơn

maiquyen145

#amazonppc #Amazonads #Amazon #PPC #ADS ## Tại sao tôi không chạy quảng cáo PPC Amazon hoặc quảng cáo Amazon nhưng vẫn có ứng dụng?

Quảng cáo Amazon PPC (trả tiền cho mỗi lần nhấp) và quảng cáo Amazon là một cách tuyệt vời để tiếp cận khách hàng mới và tăng doanh số bán hàng của bạn.Nhưng nếu bạn không muốn chạy quảng cáo PPC thì sao?Hoặc nếu bạn không chắc chắn nếu họ phù hợp với doanh nghiệp của bạn?

Có một vài lý do tại sao bạn có thể không muốn chạy quảng cáo Amazon PPC.

*** Bạn không có ngân sách. ** Quảng cáo PPC có thể tốn kém, đặc biệt nếu bạn nhắm mục tiêu từ khóa giao diện cao.Nếu bạn có ngân sách eo hẹp, bạn có thể nên sử dụng các kênh tiếp thị khác, chẳng hạn như phương tiện truyền thông xã hội hoặc tiếp thị qua email.
*** Bạn không có thời gian. ** Thiết lập và quản lý các chiến dịch PPC có thể tốn thời gian.Nếu bạn đã bận rộn điều hành doanh nghiệp của mình, bạn có thể không có thời gian để dành cho quảng cáo PPC.
*** Bạn không chắc chắn liệu họ có phù hợp với doanh nghiệp của mình không. ** Quảng cáo PPC có thể là một cách tuyệt vời để tiếp cận khách hàng mới, nhưng họ không phù hợp với mọi doanh nghiệp.Nếu bạn không chắc chắn liệu quảng cáo PPC có phù hợp với bạn hay không, tốt nhất là thực hiện một số nghiên cứu và nói chuyện với một chuyên gia quảng cáo Amazon.

Ngay cả khi bạn không chạy quảng cáo PPC, bạn vẫn có thể có ứng dụng Amazon.Một ứng dụng Amazon là một cách để khách hàng tìm thấy sản phẩm của bạn trên Amazon.Khi khách hàng tìm kiếm sản phẩm trên Amazon, các sản phẩm của bạn sẽ xuất hiện trong kết quả tìm kiếm nếu họ khớp với tiêu chí tìm kiếm của khách hàng.

Bạn có thể tạo một ứng dụng Amazon miễn phí.Để tạo ứng dụng Amazon, hãy truy cập trang web của Amazon Sell Central và nhấp vào tab "Sản phẩm".Sau đó, nhấp vào nút "Thêm sản phẩm" và làm theo hướng dẫn.

Khi bạn đã tạo một ứng dụng Amazon, bạn có thể bắt đầu quảng bá sản phẩm của mình trên Amazon.Bạn có thể làm điều này bằng cách:

* Liệt kê các sản phẩm của bạn trên Amazon
* Thiết lập danh sách sản phẩm của bạn
* Sử dụng các công cụ tiếp thị của Amazon

Bằng cách quảng bá sản phẩm của bạn trên Amazon, bạn có thể tiếp cận khách hàng mới và tăng doanh số của mình.

## hashtags

* #amazonppc
* #Amazonads
* #Amazon
* #PPC
* #Quảng cáo
=======================================
#amazonppc #Amazonads #Amazon #PPC #ADS ## Why Don't I Run Amazon PPC Ads or Amazon Ads But Still Have an Application?

Amazon PPC ads (pay-per-click) and Amazon ads are a great way to reach new customers and boost your sales. But what if you don't want to run PPC ads? Or what if you're not sure if they're right for your business?

There are a few reasons why you might not want to run Amazon PPC ads.

* **You don't have the budget.** PPC ads can be expensive, especially if you're targeting high-competition keywords. If you're on a tight budget, you may be better off using other marketing channels, such as social media or email marketing.
* **You don't have the time.** Setting up and managing PPC campaigns can be time-consuming. If you're already busy running your business, you may not have the time to devote to PPC advertising.
* **You're not sure if they're right for your business.** PPC ads can be a great way to reach new customers, but they're not right for every business. If you're not sure if PPC ads are right for you, it's best to do some research and talk to an Amazon advertising expert.

Even if you don't run PPC ads, you can still have an Amazon application. An Amazon application is a way for customers to find your products on Amazon. When customers search for products on Amazon, your products will appear in the search results if they match the customer's search criteria.

You can create an Amazon application for free. To create an Amazon application, visit the Amazon Seller Central website and click on the "Products" tab. Then, click on the "Add a Product" button and follow the instructions.

Once you've created an Amazon application, you can start promoting your products on Amazon. You can do this by:

* Listing your products on Amazon
* Setting up your product listings
* Using Amazon's marketing tools

By promoting your products on Amazon, you can reach new customers and boost your sales.

## Hashtags

* #amazonppc
* #Amazonads
* #Amazon
* #PPC
* #ADS

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock