Tản mạn về AVATAR của bạn tại FORUM MMO4ME.COM

xuannghi69

## Cách phân tán Avatar của bạn trên diễn đàn MMO4ME

1. ** Đăng nhập vào tài khoản MMO4ME của bạn. **
2. ** Nhấp vào tab "Diễn đàn" ở đầu trang. **
3. ** Nhấp vào tab "Avatar" trong menu bên trái. **
4. ** Nhấp vào nút "Phân tán". **
5. ** Nhập URL của hình ảnh bạn muốn sử dụng làm hình đại diện của bạn. **
6. ** Nhấp vào nút "Phân tán". **

Avatar của bạn bây giờ sẽ bị phân tán trên diễn đàn MMO4ME.

## Mẹo để phân tán Avatar của bạn

* Sử dụng hình ảnh chất lượng cao cho hình đại diện của bạn.Hình ảnh sẽ được thay đổi kích thước thành 150px bằng 150px, vì vậy hãy chắc chắn rằng nó trông đẹp ở kích thước đó.
* Chọn một hình ảnh có liên quan đến tên người dùng MMO4me của bạn.Điều này sẽ giúp người dùng khác nhận dạng bạn và nhớ bài viết của bạn.
* Giữ Avatar của bạn thích hợp cho diễn đàn.Tránh sử dụng hình ảnh gây khó chịu hoặc gây rối.

## Câu hỏi thường gặp

** Q: Làm cách nào để thay đổi hình đại diện phân tán của mình? **

Trả lời: Để thay đổi hình đại diện phân tán của bạn, chỉ cần đăng nhập vào tài khoản MMO4ME của bạn và nhấp vào tab "Avatar" trong menu bên trái.Sau đó, nhấp vào nút "Phân tán" và nhập URL của hình ảnh mới bạn muốn sử dụng.

** Q: Tôi có thể xóa hình đại diện phân tán của mình không? **

Trả lời: Có, bạn có thể xóa Avatar phân tán của mình bằng cách nhấp vào nút "Xóa" bên cạnh hình ảnh.

** Q: Làm cách nào để phân tán hình đại diện của tôi trên các diễn đàn khác? **

Trả lời: Bạn có thể sử dụng quy trình tương tự để phân tán hình đại diện của mình trên các diễn đàn khác hỗ trợ dịch vụ Gravatar.Chỉ cần đăng nhập vào tài khoản Gravatar của bạn và tải lên hình ảnh bạn muốn sử dụng làm hình đại diện của bạn.Sau đó, sao chép URL của hình ảnh và dán nó vào trường "URL Gravatar" trên diễn đàn MMO4ME.

## hashtags

* #mmo4me
* #diễn đàn
* #hình đại diện
* #Scatter
* #Gravatar
=======================================
## How to Scatter Your Avatar on the MMO4ME Forum

1. **Log in to your MMO4ME account.**
2. **Click on the "Forum" tab at the top of the page.**
3. **Click on the "Avatar" tab in the left-hand menu.**
4. **Click on the "Scatter" button.**
5. **Enter the URL of the image you want to use as your avatar.**
6. **Click on the "Scatter" button.**

Your avatar will now be scattered across the MMO4ME forum.

## Tips for Scattering Your Avatar

* Use a high-quality image for your avatar. The image will be resized to 150px by 150px, so make sure it looks good at that size.
* Choose an image that is relevant to your MMO4ME username. This will help other users to identify you and remember your posts.
* Keep your avatar appropriate for the forum. Avoid using images that are offensive or disruptive.

## FAQ

**Q: How do I change my scattered avatar?**

A: To change your scattered avatar, simply log in to your MMO4ME account and click on the "Avatar" tab in the left-hand menu. Then, click on the "Scatter" button and enter the URL of the new image you want to use.

**Q: Can I delete my scattered avatar?**

A: Yes, you can delete your scattered avatar by clicking on the "Delete" button next to the image.

**Q: How do I scatter my avatar on other forums?**

A: You can use the same process to scatter your avatar on other forums that support the Gravatar service. Simply log in to your Gravatar account and upload the image you want to use as your avatar. Then, copy the URL of the image and paste it into the "Gravatar URL" field on the MMO4ME forum.

## Hashtags

* #mmo4me
* #forum
* #Avatar
* #Scatter
* #Gravatar

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock