Tips Tập 2 Etsy: Cách Tạo Tài khoản Etsy seller từ kinh nghiệm thực chiến kiếm tiền 100.000usd từ Etsy

lanphuong782

#etsy #etsyseller #etsytips #howtocateanetsyselleraccount #etsyselling

** Tập 2 Etsy: Cách tạo tài khoản người bán Etsy từ kinh nghiệm thực hiện một trận chiến để kiếm được 100.000 đô la từ Etsy **

Trong bài viết trước, chúng tôi đã thảo luận về những điều cơ bản của Etsy và làm thế nào để tìm một sản phẩm để bán.Trong bài viết này, chúng tôi sẽ hướng dẫn bạn qua quá trình tạo tài khoản người bán Etsy.

### Bước 1: Tạo tài khoản Etsy

Để tạo tài khoản người bán Etsy, chỉ cần truy cập trang web Etsy và nhấp vào nút "Đăng ký".Bạn sẽ được yêu cầu cung cấp địa chỉ email, mật khẩu và một vài chi tiết khác.Khi bạn đã tạo tài khoản của mình, bạn sẽ có thể bắt đầu liệt kê các sản phẩm của mình.

### Bước 2: Liệt kê các sản phẩm của bạn

Để liệt kê một sản phẩm, chỉ cần nhấp vào nút "Thêm danh sách".Bạn sẽ được yêu cầu cung cấp một tiêu đề, mô tả, giá cả và hình ảnh của sản phẩm của bạn.Bạn cũng sẽ cần chọn một danh mục cho sản phẩm của mình.

### Bước 3: Đặt chính sách vận chuyển của bạn

Etsy cho phép bạn đặt chính sách vận chuyển của riêng mình.Bạn có thể chọn cung cấp vận chuyển miễn phí, vận chuyển tốc độ phẳng hoặc vận chuyển tính toán.Bạn cũng có thể chọn gửi sản phẩm của bạn từ nhà của bạn hoặc từ một trung tâm thực hiện.

### Bước 4: Quảng cáo sản phẩm của bạn

Khi bạn đã liệt kê các sản phẩm của mình, bạn cần quảng bá chúng để mọi người có thể tìm thấy chúng.Bạn có thể làm điều này bằng cách chia sẻ danh sách của mình trên phương tiện truyền thông xã hội, chạy quảng cáo và tham gia các chương trình tiếp thị của Etsy.

### Bước 5: Quản lý đơn đặt hàng của bạn

Khi bạn bắt đầu nhận đơn đặt hàng, bạn sẽ cần quản lý chúng một cách cẩn thận.Bạn sẽ cần đóng gói và gửi sản phẩm của mình, và trả lời các yêu cầu của khách hàng.

Tạo một tài khoản người bán Etsy là một quá trình đơn giản.Bằng cách làm theo các bước này, bạn có thể chạy và chạy ngay lập tức.

## 5 hashtag ở dạng #

* #etsy
* #etsyseller
* #etsytips
* #howtocateanetsyselleraccount
* #etsyselling
=======================================
#etsy #etsyseller #etsytips #howtocreateanetsyselleraccount #etsyselling

**Episode 2 Etsy: How to create an Etsy Seller account from the experience of making a battle to earn $100,000 from Etsy**

In the previous article, we discussed the basics of Etsy and how to find a product to sell. In this article, we will walk you through the process of creating an Etsy seller account.

### Step 1: Create an Etsy account

To create an Etsy seller account, simply visit the Etsy website and click on the "Sign Up" button. You will be asked to provide your email address, password, and a few other details. Once you have created your account, you will be able to start listing your products.

### Step 2: List your products

To list a product, simply click on the "Add a listing" button. You will be asked to provide a title, description, price, and images of your product. You will also need to select a category for your product.

### Step 3: Set your shipping policies

Etsy allows you to set your own shipping policies. You can choose to offer free shipping, flat-rate shipping, or calculated shipping. You can also choose to ship your products from your home or from a fulfillment center.

### Step 4: Promote your products

Once you have listed your products, you need to promote them so that people can find them. You can do this by sharing your listings on social media, running ads, and participating in Etsy's marketing programs.

### Step 5: Manage your orders

Once you start receiving orders, you will need to manage them carefully. You will need to pack and ship your products, and respond to customer inquiries.

Creating an Etsy seller account is a simple process. By following these steps, you can be up and running in no time.

## 5 Hashtags in the form of #

* #etsy
* #etsyseller
* #etsytips
* #howtocreateanetsyselleraccount
* #etsyselling

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock