Thẻ VTC sau khi add VÀO Paypal

#VTC #PayPal #ADD Thẻ VTC cho PayPal #Buy VTC thẻ #Sell VTC thẻ ** Cách thêm thẻ VTC vào PayPal **

Thẻ VTC là thẻ trả trước có thể được sử dụng để thanh toán trực tuyến.Nó được phát hành bởi VTC Pay, một nhà cung cấp dịch vụ thanh toán Việt Nam.PayPal là một nền tảng thanh toán trực tuyến cho phép người dùng gửi và nhận tiền.

Bạn có thể thêm thẻ VTC của mình vào PayPal để thanh toán trên nền tảng.Để làm điều này, hãy làm theo các bước sau:

1. Đăng nhập vào tài khoản PayPal của bạn.
2. Nhấp vào tab ** ví **.
3. Nhấp vào nút ** Thêm tài khoản ngân hàng hoặc thẻ **.
4. Chọn ** Thẻ tín dụng hoặc thẻ ghi nợ **.
5. Nhập số thẻ VTC của bạn, ngày hết hạn và mã bảo mật.
6. Nhấp vào nút ** Thêm thẻ **.

Thẻ VTC của bạn bây giờ sẽ được thêm vào tài khoản PayPal của bạn.Bạn có thể sử dụng nó để thực hiện thanh toán trên nền tảng.

** Lợi ích của việc thêm thẻ VTC vào PayPal **

Có một số lợi ích để thêm thẻ VTC của bạn vào PayPal.Bao gồm các:

*** Thuận tiện: ** Bạn có thể sử dụng thẻ VTC của mình để thanh toán trên PayPal mà không phải nhập chi tiết thẻ của bạn mỗi lần.
*** Bảo mật: ** Thẻ VTC của bạn được bảo vệ bởi các biện pháp bảo mật của PayPal.
*** Tính linh hoạt: ** Bạn có thể sử dụng thẻ VTC của mình để thanh toán bằng bất kỳ loại tiền nào mà PayPal hỗ trợ.

** Cách sử dụng thẻ VTC trên PayPal **

Khi bạn đã thêm thẻ VTC của mình vào PayPal, bạn có thể sử dụng nó để thanh toán trên nền tảng.Để làm điều này, hãy làm theo các bước sau:

1. Chọn mặt hàng bạn muốn mua.
2. Nhấp vào nút ** Thanh toán **.
3. Chọn ** Thanh toán bằng PayPal **.
4. Nhập mật khẩu PayPal của bạn.
5. Nhấp vào nút ** Xác nhận thanh toán **.

Thẻ VTC của bạn sẽ được tính phí để mua.Bạn sẽ nhận được một email xác nhận từ PayPal.

** Câu hỏi thường gặp **

** Q: Tôi có thể sử dụng thẻ VTC của mình để rút tiền từ paypal không? **

Trả lời: Không, bạn không thể sử dụng thẻ VTC của mình để rút tiền từ PayPal.Bạn chỉ có thể sử dụng nó để thực hiện thanh toán trên nền tảng.

** Q: Tôi có thể sử dụng thẻ VTC của mình để mua thẻ quà tặng trên paypal không? **

Trả lời: Có, bạn có thể sử dụng thẻ VTC của mình để mua thẻ quà tặng trên PayPal.

** Q: Tôi có thể sử dụng thẻ VTC của mình để thanh toán cho đăng ký trên PayPal không? **

Trả lời: Có, bạn có thể sử dụng thẻ VTC của mình để trả tiền đăng ký trên PayPal.

** Q: Tôi có thể sử dụng thẻ VTC của mình để thanh toán quốc tế trên PayPal không? **

Trả lời: Có, bạn có thể sử dụng thẻ VTC của mình để thanh toán quốc tế trên PayPal.Tuy nhiên, bạn có thể bị tính phí giao dịch nước ngoài.

**Phần kết luận**

Thêm thẻ VTC của bạn vào PayPal là một cách thuận tiện để thanh toán trên nền tảng.Đó là một cách an toàn và an toàn để sử dụng thẻ của bạn, và nó cung cấp một số lợi ích.
=======================================
#VTC #PayPal #ADD VTC card to Paypal #Buy VTC card #Sell VTC card **How to add VTC card to Paypal**

VTC card is a prepaid card that can be used to make online payments. It is issued by VTC Pay, a Vietnamese payment service provider. Paypal is an online payment platform that allows users to send and receive money.

You can add your VTC card to Paypal to make payments on the platform. To do this, follow these steps:

1. Log in to your Paypal account.
2. Click on the **Wallet** tab.
3. Click on the **Add a bank account or card** button.
4. Select **Credit or debit card**.
5. Enter your VTC card number, expiration date, and security code.
6. Click on the **Add card** button.

Your VTC card will now be added to your Paypal account. You can use it to make payments on the platform.

**Benefits of adding VTC card to Paypal**

There are several benefits to adding your VTC card to Paypal. These include:

* **Convenience:** You can use your VTC card to make payments on Paypal without having to enter your card details each time.
* **Security:** Your VTC card is protected by Paypal's security measures.
* **Flexibility:** You can use your VTC card to make payments in any currency that Paypal supports.

**How to use VTC card on Paypal**

Once you have added your VTC card to Paypal, you can use it to make payments on the platform. To do this, follow these steps:

1. Select the item you want to purchase.
2. Click on the **Checkout** button.
3. Select **Pay with Paypal**.
4. Enter your Paypal password.
5. Click on the **Confirm payment** button.

Your VTC card will be charged for the purchase. You will receive a confirmation email from Paypal.

**FAQs**

**Q: Can I use my VTC card to withdraw money from Paypal?**

A: No, you cannot use your VTC card to withdraw money from Paypal. You can only use it to make payments on the platform.

**Q: Can I use my VTC card to buy gift cards on Paypal?**

A: Yes, you can use your VTC card to buy gift cards on Paypal.

**Q: Can I use my VTC card to pay for subscriptions on Paypal?**

A: Yes, you can use your VTC card to pay for subscriptions on Paypal.

**Q: Can I use my VTC card to make international payments on Paypal?**

A: Yes, you can use your VTC card to make international payments on Paypal. However, you may be charged a foreign transaction fee.

**Conclusion**

Adding your VTC card to Paypal is a convenient way to make payments on the platform. It is a safe and secure way to use your card, and it offers a number of benefits.

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock